โอ้โหบอลเด็ด!! ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ผังถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสด ผลบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ช่องถ่ายทอดสด ตารางแข่งขันฟุตบอลทุกลีก พรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา ลีกเอิง กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทย โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลทุกลีก โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด

banner
banner
banner

ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30
 
(16) เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน
 -10 
แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า (13)
? - ?
? - ?
22:00
 
(15) ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
 -0.5 
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล (19)
? - ?
? - ?
22:00
 
(14) เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
 -0.25 
วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน (8)
? - ?
? - ?
22:00
 
(7) แมนยูไนเต็ด แมนยูไนเต็ด
 -0.75 
เวสต์แฮม เวสต์แฮม (4)
? - ?
? - ?
00:30
 
(12) เซาแธมป์ตัน เซาแธมป์ตัน
 -1.5 
แมนซิตี้ แมนซิตี้ (1)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

20:00
 
(20) เลบานเต้ เลบานเต้
 -0.75 
คาดิส คาดิส (19)
? - ?
? - ?
22:15
 
(8) บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
 -1.25 
มายอร์ก้า มายอร์ก้า (17)
? - ?
? - ?
00:30
 
(2) เซบีย่า เซบีย่า
 -0.75 
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้ (12)
? - ?
? - ?
03:00
 
(4) แอต.มาดริด แอต.มาดริด
 -1.25 
บาเลนเซีย บาเลนเซีย (9)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00
 
(19) เจนัว เจนัว
 -0.25 
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่ (14)
? - ?
? - ?
00:00
 
(1) อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
 -2.25 
เอซี เวนิช เอซี เวนิช (17)
? - ?
? - ?
02:45
 
(8) ลาซิโอ ลาซิโอ
 -0.25 
อตาลันต้า อตาลันต้า (4)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30
 
(4) ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
 -0.25 
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ (2)
? - ?
? - ?
21:30
 
(6) ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
 -0.5 
สตุ๊ตการ์ต สตุ๊ตการ์ต (17)
? - ?
? - ?
21:30
 
(3) เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
 -1.25 
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก (16)
? - ?
? - ?
21:30
 
(18) กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
 -0.75 
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05 (10)
? - ?
? - ?
21:30
 
(12) มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
 -0.25 
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (5)
? - ?
? - ?
00:30
 
(11) โบคุ่ม โบคุ่ม
 -0.25 
โคโลญจน์ โคโลญจน์ (9)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

23:00
 
(13) แบรสต์ แบรสต์
 -0.25 
ลีลล์ ลีลล์ (8)
? - ?
? - ?
03:00
 
(7) ล็องส์ ล็องส์
 -10 
มาร์กเซย มาร์กเซย (3)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
 
(4) วิเทสส์ วิเทสส์
 -0.75 
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น (13)
? - ?
? - ?
02:00
 
(10) ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
 -0.75 
พีอีซี ซโวลล์ พีอีซี ซโวลล์ (18)
? - ?
? - ?
02:00
 
(5) อัลค์มาร์ อัลค์มาร์
 -1.5 
เอสซี คัมบูร์ เอสซี คัมบูร์ (8)
? - ?
? - ?
03:00
 
(15) วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
 -0.25 
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้ (6)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30
 
(14) โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
 -0.25 
ซานตาคลารา ซานตาคลารา (13)
? - ?
? - ?
01:00
 
(12) ซีดี ทอนเดลา ซีดี ทอนเดลา
 -0.25 
วิเซล่า วิเซล่า (16)
? - ?
? - ?
03:30
 
(2) สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
 -1 
สปอร์ติ้ง บราก้า สปอร์ติ้ง บราก้า (4)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30
 
(14) สมุทรปราการ ซิตี้ สมุทรปราการ ซิตี้
 -0.5 
โปลิศ เทโร เอฟซี โปลิศ เทโร เอฟซี (11)
? - ?
? - ?
18:00
 
(12) ราชบุรี มิตรผล เอฟซี ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด (6)
? - ?
? - ?
18:00
 
(15) ประจวบคีรีขันธ์ ประจวบคีรีขันธ์
 -0.25 
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด (7)
? - ?
? - ?
19:00
 
(5) บางกอกกล๊าส FC บางกอกกล๊าส FC
 -1 
หนองบัวลําภู หนองบัวลําภู (8)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:00
 
(1) ตราด เอฟซี ตราด เอฟซี
VS
ราชประชา เอฟซี ราชประชา เอฟซี (16)
? - ?
? - ?
18:00
 
(3) ลำพูน วอร์ริเออร์ 
VS
สุโขทัย เอฟซี สุโขทัย เอฟซี (2)
? - ?
? - ?
18:30
 
(5) ลำปาง เอฟซี ลำปาง เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ FC เกษตรศาสตร์ FC (12)
? - ?
? - ?
19:00
 
(13) อยุธยายูไนเต็ด อยุธยายูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด แพร่ ยูไนเต็ด (9)
? - ?
? - ?
19:00
 
(15) นครปฐม เอฟซี นครปฐม เอฟซี
VS
ราชนาวีสโมสร ราชนาวีสโมสร (18)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล Scotland FA Cup ฟุตบอล Scotland FA Cup

19:30
 
อัคชินเล็คทัลบอต 
VS
ฮาร์ท ฮาร์ท (SCOPR-3)
? - ?
? - ?
22:00
 
(SCOL1-9) ดัมบาร์ตัน ดัมบาร์ตัน
 -0.75 
ดันดี ดันดี (SCOPR-11)
? - ?
? - ?
22:00
 
(SCOL1-7) ปีเตอร์เฮด ปีเตอร์เฮด
 -1.5 
 East Kilbride
? - ?
? - ?
22:00
 
(SCOCH-3) คิลมาร์น็อค คิลมาร์น็อค
 -10 
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด (SCOPR-7)
? - ?
? - ?
22:00
 
Clydebank FC 
VS
แอนนัน แอธเลติก แอนนัน แอธเลติก (SCOL2-3)
? - ?
? - ?
22:00
 
(SCOPR-6) อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
 -2.5 
อีดินเบิร์ก ซิตี้ อีดินเบิร์ก ซิตี้ (SCOL2-4)
? - ?
? - ?
22:00
 
(SCOL2-1) Kelty Hearts 
 -1 
เซนต์ จอห์นสโตน เซนต์ จอห์นสโตน (SCOPR-12)
? - ?
? - ?
22:00
 
(SCOCH-7) อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
 -10 
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน (SCOPR-9)
? - ?
? - ?
22:00
 
(SCOPR-8) ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
 -0.25 
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้ (SCOPR-10)
? - ?
? - ?
22:00
 
ธนาคาร โอ ดี 
VS
เรธโรเวอร์ส เรธโรเวอร์ส (SCOCH-4)
? - ?
? - ?
22:00
 
(SCOCH-5) แพททริค ทริสเทล แพททริค ทริสเทล
 -0.75 
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด (SCOL1-2)
? - ?
? - ?
22:00
 
(SCOPR-4) มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
 -1 
กรีน็อค มอร์ตัน กรีน็อค มอร์ตัน (SCOCH-8)
? - ?
? - ?
22:00
 
(SCOCH-1) อาร์บรอท อาร์บรอท
VS
 Darvel FC
? - ?
? - ?
00:30
 
(SCOL1-8) อัลลัว แอทเลติค อัลลัว แอทเลติค
 -2.5 
เซลติก เซลติก (SCOPR-2)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30
 
(10) น็อตติ้งแฮม น็อตติ้งแฮม
 -0.5 
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (23)
? - ?
? - ?
19:30
 
(16) บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
 -0.25 
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ (20)
? - ?
? - ?
22:00
 
(17) สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
 -0.25 
เปรสตัน เปรสตัน (14)
? - ?
? - ?
22:00
 
(21) เร้ดดิ้ง เร้ดดิ้ง
 -10 
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ (7)
? - ?
? - ?
22:00
 
(8) สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
 -10 
ฟูแล่ม ฟูแล่ม (1)
? - ?
? - ?
22:00
 
(5) เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
 -1.25 
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (22)
? - ?
? - ?
22:00
 
(9) โคเวนทรี โคเวนทรี
 -10 
ควีนส์ปาร์ค ควีนส์ปาร์ค (4)
? - ?
? - ?
22:00
 
(15) แบล็คพูล แบล็คพูล
 -0.25 
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์ (13)
? - ?
? - ?
22:00
 
(2) บอร์นมัธ บอร์นมัธ
 -0.75 
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้ (19)
? - ?
? - ?
22:00
 
(12) เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
 -0.5 
ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์ (11)
? - ?
? - ?
22:00
 
(18) เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม
 -0.75 
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์ (24)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

22:00
 
(7) อ็อกซ์ฟอร์ด อ็อกซ์ฟอร์ด
 -0.25 
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (8)
? - ?
? - ?
22:00
 
(16) ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
 -0.25 
โบลตัน โบลตัน (17)
? - ?
? - ?
22:00
 
(3) ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
 -0.5 
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ (9)
? - ?
? - ?
22:00
 
(2) วีแกน วีแกน
 -1.5 
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม (23)
? - ?
? - ?
22:00
 
(13) เคมบริดจ์ UTD เคมบริดจ์ UTD
 -0.5 
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า (22)
? - ?
? - ?
22:00
 
(12) เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
 -0.25 
วิมเบิลดัน วิมเบิลดัน (20)
? - ?
? - ?
22:00
 
(4) ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม
 -1.5 
เชลแน่ม เชลแน่ม (14)
? - ?
? - ?
22:00
 
(5) MK ดอนส์ MK ดอนส์
 -1.5 
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์ (24)
? - ?
? - ?
22:00
 
(6) พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
 -0.5 
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้ (18)
? - ?
? - ?
22:00
 
(11) อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
 -0.5 
แอคคริงตัน แอคคริงตัน (10)
? - ?
? - ?
22:00
 
(15) ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน
 -0.75 
ฟลีตวู้ด ทาวน์ ฟลีตวู้ด ทาวน์ (19)
? - ?
? - ?
22:00
 
(21) มอร์แคมบ์ มอร์แคมบ์
 -0.5 
วีคอมบ์ วีคอมบ์ (1)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

20:00
 
(5) สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
 -0.5 
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส (16)
? - ?
? - ?
22:00
 
(21) บาร์โรว์ บาร์โรว์
 -0.25 
แมนส์ฟิลด์ แมนส์ฟิลด์ (7)
? - ?
? - ?
22:00
 
(12) คราวเลย์ ทาวน์ คราวเลย์ ทาวน์
 -10 
ทรานเมียร์ โรเวอร์ ทรานเมียร์ โรเวอร์ (2)
? - ?
? - ?
22:00
 
(1) ฟอเรสต์ กรีน ฟอเรสต์ กรีน
 -0.75 
คาร์ไลล์ คาร์ไลล์ (19)
? - ?
? - ?
22:00
 
(14) ฮาโรเกต ทาวน์ ฮาโรเกต ทาวน์
 -0.5 
โอลด์แฮม โอลด์แฮม (24)
? - ?
? - ?
22:00
 
(17) ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
 -0.25 
สตีฟเนจ โบโรห์ สตีฟเนจ โบโรห์ (20)
? - ?
? - ?
22:00
 
(13) เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
 -0.25 
พอร์ทเวล พอร์ทเวล (9)
? - ?
? - ?
22:00
 
(18) โรชเดล โรชเดล
 -10 
แบรดฟอร์ด ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้ (11)
? - ?
? - ?
22:00
 
(10) ซอลฟอร์ด ซิตี้ ซอลฟอร์ด ซิตี้
 -0.75 
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์ (22)
? - ?
? - ?
22:00
 
(23) สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
 -0.5 
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ นิวพอร์ต เคาน์ตี้ (6)
? - ?
? - ?
22:00
 
(3) ซัตตั้น ยูไนเต็ด ซัตตั้น ยูไนเต็ด
 -0.25 
นอร์ทแธมป์ตัน นอร์ทแธมป์ตัน (4)
? - ?
? - ?
22:00
 
(15) วอลซอลล์ วอลซอลล์
 -10 
เอ็กซ์เซเตอร์ เอ็กซ์เซเตอร์ (8)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

22:00
 
(16) อัลทริงแคม อัลทริงแคม
 -0.25 
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด (12)
? - ?
? - ?
22:00
 
(4) บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
 -1.25 
เวย์เม้าท์ เวย์เม้าท์ (21)
? - ?
? - ?
22:00
 
(2) เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
 -1 
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ (17)
? - ?
? - ?
22:00
 
(9) กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
 -0.25 
บรอมลีย์ บรอมลีย์ (6)
? - ?
? - ?
22:00
 
(20) ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
 -0.75 
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น (1)
? - ?
? - ?
22:00
 
(10) โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
 -1.5 
โดเวอร์ แอทเตลิก โดเวอร์ แอทเตลิก (23)
? - ?
? - ?
22:00
 
(14) วอคกิ้ง วอคกิ้ง
 -0.75 
วีลด์สโตน เอฟซี วีลด์สโตน เอฟซี (19)
? - ?
? - ?
22:00
 
(11) เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
 -0.5 
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม (8)
? - ?
? - ?
00:20
 
(7) ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
 -0.25 
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี สต็อคพอร์ท เคาน์ตี (3)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
 
(16) เรอัล ซาราโกซ่า เรอัล ซาราโกซ่า
 -10 
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด (2)
? - ?
? - ?
00:15
 
(20) ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
 -10 
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส (7)
? - ?
? - ?
03:00
 
(11) มาลาก้า มาลาก้า
 -0.25 
Ibiza Eivissa Ibiza Eivissa (10)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี

20:00
 
(7) มอนซ่า 1912 มอนซ่า 1912
 -0.5 
เรจจิน่า เรจจิน่า (14)
? - ?
? - ?
20:00
 
(15) สปอล สปอล
 -0.25 
ปิซ่า ปิซ่า (1)
? - ?
? - ?
20:00
 
(16) อาเลซซานเดรีย อาเลซซานเดรีย
 -0.25 
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้ (3)
? - ?
? - ?
20:00
 
(2) เบรสชา เบรสชา
 -0.5 
แตร์นาน่า แตร์นาน่า (13)
? - ?
? - ?
20:00
 
(11) โคโม โคโม
 -0.5 
โครโตเน่ โครโตเน่ (18)
? - ?
? - ?
20:00
 
(17) โคเซนซ่า 1914 โคเซนซ่า 1914
 -10 
อัสโคลี่ อัสโคลี่ (9)
? - ?
? - ?
22:15
 
(10) เปรูจา เปรูจา
 -0.75 
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี (19)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30
 
(9) พาเดอร์บอร์น 07 พาเดอร์บอร์น 07
 -10 
เบรเมน เบรเมน (6)
? - ?
? - ?
19:30
 
(15) ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
 -0.25 
ไฮน์เดนเฮลม์ ไฮน์เดนเฮลม์ (5)
? - ?
? - ?
19:30
 
(18) อิงโกลสตัดท์ อิงโกลสตัดท์
 -0.5 
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์ (2)
? - ?
? - ?
02:30
 
(17) แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
 -0.5 
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04 (7)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3 ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3

20:00
 
(3) บราวน์ชไวก์ บราวน์ชไวก์
 -0.75 
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (14)
? - ?
? - ?
20:00
 
(2) ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
 -0.75 
บีเอฟซี วิคตอเรีย  1889 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 (12)
? - ?
? - ?
20:00
 
(17) เอสเฟา เติร์กกูคู เอสเฟา เติร์กกูคู
 -0.5 
ทีเอสวี 1860 มิวนิค ทีเอสวี 1860 มิวนิค (9)
? - ?
? - ?
20:00
 
(16) วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
 -0.5 
เอสซี  เวิร์ล เอสซี เวิร์ล (15)
? - ?
? - ?
20:00
 
(10) เวเฮน เวียสบาเดน เวเฮน เวียสบาเดน
 -10 
ออสนาบรุ๊ค ออสนาบรุ๊ค (8)
? - ?
? - ?
20:00
 
(19) เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
 -0.5 
วอลฮอฟ แมนเฮล์ม วอลฮอฟ แมนเฮล์ม (5)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

21:00
 
(5) เอเจ โอแซร์ เอเจ โอแซร์
VS
ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี (4)
? - ?
? - ?
01:00
 
(18) อาเมียงส์ อาเมียงส์
 -10 
แก็งก็อง แก็งก็อง (12)
? - ?
? - ?
01:00
 
(14) บาสเตีย บาสเตีย
 -0.25 
ตูลูส ตูลูส (1)
? - ?
? - ?
01:00
 
(19) ยูเอสแอล ดันเคอร์ ยูเอสแอล ดันเคอร์
 -0.5 
โซโชซ์ โซโชซ์ (3)
? - ?
? - ?
01:00
 
(17) วาล็องเซียนส์ วาล็องเซียนส์
 -10 
น็องซี่ น็องซี่ (20)
? - ?
? - ?
01:00
 
(6) เลอ อาฟร์ เลอ อาฟร์
 -0.25 
โรเดซ อเวรอน โรเดซ อเวรอน (9)
? - ?
? - ?
01:00
FT
(16) เกรอน็อบล์ เกรอน็อบล์
 -0.25 
ชามัวร์ นิออร์ท ชามัวร์ นิออร์ท (7)
-
p - p
01:00
 
(8) ปัว เอฟซี ปัว เอฟซี
VS
นีมส์ นีมส์ (10)
? - ?
? - ?
01:00
 
(11) ดิฌง ดิฌง
 -0.25 
เกววีลย์ อูแอส เกววีลย์ อูแอส (13)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

22:30
 
(4) เอ็มเมน เอ็มเมน
 -0.75 
เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นเอซี เบรด้า (10)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล Scottish Championship ฟุตบอล Scottish Championship

22:00
 
(10) ดันเฟิร์มลิน ดันเฟิร์มลิน
 -0.25 
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์ (2)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล Portugal Liga de Honora ฟุตบอล Portugal Liga de Honora

18:00
 
(14) วิล่าแฟรเนียนเซ วิล่าแฟรเนียนเซ
 -10 
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า นาซิอองนาล ดา มาไดร่า (5)
? - ?
? - ?
22:30
 
(18) วาร์ซิม วาร์ซิม
VS
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า อคาเดมิก้า โคอิมบร้า (17)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:15
 
(9) คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
 -0.5 
เคเอเอส ยูเปน เคเอเอส ยูเปน (12)
? - ?
? - ?
00:30
 
(13) แซงต์ ทรุยด็อง แซงต์ ทรุยด็อง
 -0.5 
Seraing United Seraing United (17)
? - ?
? - ?
00:30
 
(18) เบียรส์ชอทวิลริค เบียรส์ชอทวิลริค
 -0.25 
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน (11)
? - ?
? - ?
02:45
 
(6) ชาเลอร์รัว ชาเลอร์รัว
 -0.25 
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์ (5)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:45
FT
(1) เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
 -0.75 
KMSK Deinze KMSK Deinze (4)
-
p - p

ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
 
(20) เยนิ มาลัตยาสปอร์ เยนิ มาลัตยาสปอร์
 -0.5 
เบซิคตัส เบซิคตัส (5)
? - ?
? - ?
20:00
 
(11) ชีวาสสปอร์ ชีวาสสปอร์
 -10 
เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่ (3)
? - ?
? - ?
20:00
 
(8) อดาน่า เดมิร์สปอร์ อดาน่า เดมิร์สปอร์
 -0.5 
คารากูมรัค คารากูมรัค (12)
? - ?
? - ?
23:00
 
(7) อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์ อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
 -0.5 
กัซเทป กัซเทป (16)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A

17:30
 
(11) มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 
 -0.5 
เกนเคลอร์บิลิจี้ เกนเคลอร์บิลิจี้ (10)
? - ?
? - ?
17:30
 
(1) อุมรานิเยสปอร์ อุมรานิเยสปอร์
 -1.25 
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ (15)
? - ?
? - ?
20:00
 
(16) อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
 -0.25 
อิสตันบูลสปอร์ อิสตันบูลสปอร์ (7)
? - ?
? - ?
23:00
 
(2) อันคารากูคู อันคารากูคู
 -1.25 
เดนิซลิสปอร์ เดนิซลิสปอร์ (18)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:30
 
(11) ชินเดียทาร์โกวิสเต้ ชินเดียทาร์โกวิสเต้
 -0.25 
ซีเอส โวลุนทารี ซีเอส โวลุนทารี (3)
? - ?
? - ?
01:00
 
(5) คราอิโอว่า คราอิโอว่า
VS
ราปิด บูคาเรสต์ ราปิด บูคาเรสต์ (7)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

22:15
 
(6) โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
 -0.25 
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส (10)
? - ?
? - ?
00:30
 
(12) ไอโอนิกอส ไอโอนิกอส
 -0.25 
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส (4)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

21:30
 
(8) แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
 -10 
ฟลินท์ ทาวน์ ฟลินท์ ทาวน์ (4)
? - ?
? - ?
21:30
 
(9) คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
 -0.5 
บาลา ทาวน์ บาลา ทาวน์ (7)
? - ?
? - ?
21:30
 
(2) นิวทาวน์ เอเอฟซี นิวทาวน์ เอเอฟซี
 -1.25 
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ (11)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

06:00
 
(c-8) ชีวาส กัวดาลาจาร่า ชีวาส กัวดาลาจาร่า
 -0.5 
กัวเรตาโร่ เอฟซี กัวเรตาโร่ เอฟซี (c-15)
? - ?
? - ?
08:00
 
(c-10) คลับ เลออน คลับ เลออน
 -0.25 
ปาชูก้า ปาชูก้า (c-2)
? - ?
? - ?
10:00
 
(c-11) คลับ อเมริกา คลับ อเมริกา
VS
อัตลาส อัตลาส (c-6)
? - ?
? - ?
10:06
 
(c-4) มอนเทอร์เรย์ มอนเทอร์เรย์
VS
ครูซ อาซูล ครูซ อาซูล (c-3)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:45
 
(6) ซิดนีย์ เอฟซี ซิดนีย์ เอฟซี
 -1 
เพิร์ท กลอรี่ เพิร์ท กลอรี่ (12)
? - ?
? - ?
16:00
 
(5) เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี่ เมลเบิร์น วิคตอรี่ (1)
? - ?
? - ?
16:00
 
(2) แม็คอาร์เธอร์ เอฟซี 
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ (8)
? - ?
? - ?
16:00
 
(4) เมลเบิร์น ซิตี้ เมลเบิร์น ซิตี้
VS
ซิดนีย์ เอฟซี ซิดนีย์ เอฟซี (6)
? - ?
? - ?
16:00
 
(11) เพิร์ท กลอรี่ เพิร์ท กลอรี่
VS
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (9)
? - ?
? - ?
16:00
 
(3) เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
VS
เวลริงตัน โฟนิค เวลริงตัน โฟนิค (12)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล India Super League ฟุตบอล India Super League

21:00
 
(7) เซนไนยิน เอฟซี เซนไนยิน เอฟซี
 -0.5 
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด (11)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

13:00
 
(AUSVPL-5) แดนน็อค ธันเดอร์ แดนน็อค ธันเดอร์
VS
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (AUSVPL-10)
? - ?
? - ?
15:00
 
(CZECFLM-2) ซิกม่า โอโลมุช บี ซิกม่า โอโลมุช บี
VS
ยูนิโก้ ยูนิโก้ (CZECFLM-8) (N)
? - ?
? - ?
15:00
 
(AUSNSW-1) แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
VS
 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
? - ?
? - ?
16:00
 
(CZECFLM-9) เออเฮิสกี้ บรอด เออเฮิสกี้ บรอด
VS
วาลาชเก เมซิริชี วาลาชเก เมซิริชี
? - ?
? - ?
16:00
 
เอฟซี ดาบาส เอฟซี ดาบาส
VS
 Dunaharaszti MTK
? - ?
? - ?
16:00
 
(CZECFLA-13) โซคอล ฮุสตัน โซคอล ฮุสตัน
VS
ไพรบราม ไพรบราม (CZED2-13)
? - ?
? - ?
16:00
 
(CZED2-6) โอปาว่า โอปาว่า
 -1 
ฮลูชิน ฮลูชิน (CZECFLM-4)
? - ?
? - ?
16:15
 
(CZECFLA-3) เอฟซี ปิเซ็ค เอฟซี ปิเซ็ค
VS
ดูก้า ปรากซ์ ดูก้า ปรากซ์ (CZED2-8)
? - ?
? - ?
17:00
 
FC Inter 
VS
 PIF Parainen
? - ?
? - ?
17:00
 
เอฟเค สลาโว วีเซลัด เอฟเค  สลาโว วีเซลัด
VS
วิคตอเรีย ซิซคอฟ วิคตอเรีย ซิซคอฟ (CZED2-16)
? - ?
? - ?
17:00
 
(CZED1-11) ฟาสตาฟ ซลิน ฟาสตาฟ ซลิน
VS
สลาเวีย โครเมอร์ริซ สลาเวีย โครเมอร์ริซ (CZECFLM-1)
? - ?
? - ?
17:00
 
(GERRegS-12) แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ แอสโทเรีย  วอลล์ดอร์ฟ
VS
 ฟอร์ซไฮม์
? - ?
? - ?
17:00
 
(BLRD1-3) ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค
VS
เอฟเค  อิสล็อก มินส์ค เอฟเค อิสล็อก มินส์ค (BLRD1-12)
? - ?
? - ?
17:00
 
Ceska Lipa Ceska Lipa
VS
 Velke Hamry
? - ?
? - ?
17:00
 
(SVKD2-12) เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
VS
 Jednota Banova
? - ?
? - ?
17:00
 
(BLRD1-4) เอฟซี โกเมล เอฟซี โกเมล
VS
เบลชิน่า โบบรุยส์ค เบลชิน่า โบบรุยส์ค
? - ?
? - ?
17:00
 
(SVKD2-9) เอ็มเอสเคซิลิน่า บี เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
VS
ทริเน็ค ทริเน็ค (CZED2-14)
? - ?
? - ?
17:00
 
(POLD1-7) อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
VS
โอลิมเปีย ไอบรองก์ โอลิมเปีย ไอบรองก์ (POLD2-5)
? - ?
? - ?
17:00
 
(CROD2-4) NK Dubrava Zagreb 
VS
 Radnik Sesvete (CROD2-13)
? - ?
? - ?
17:00
 
(CZED1-2) วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
VS
มลาด้า โบเลสลาฟ มลาด้า โบเลสลาฟ (CZED1-6)
? - ?
? - ?
17:00
 
Banik Most Sous 
VS
อัสติ นาดลาเบม อัสติ นาดลาเบม (CZED2-11)
? - ?
? - ?
17:00
 
(CROD1-3) แซดเอ็นเคโอซีเยค แซดเอ็นเคโอซีเยค
VS
ทาบอร์เซซานา ทาบอร์เซซานา (SLOD1-8)
? - ?
? - ?
17:00
 
(POLD1-8) โครบริ โกลกูฟว์ โครบริ โกลกูฟว์
VS
เมียดิซ เลกนิก้า เมียดิซ เลกนิก้า (POLD1-1)
? - ?
? - ?
17:00
 
(CROD1-5) เฮชเอ็นเคกอริก้า เฮชเอ็นเคกอริก้า
VS
รูเดส รูเดส (CROD2-3)
? - ?
? - ?
17:00
 
(POLD1-9) เอลเคเอสลอดซ์ เอลเคเอสลอดซ์
VS
มอเตรอ รูบิน มอเตรอ รูบิน (POLD2-7)
? - ?
? - ?
17:30
 
(BLRD1-2) บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ
VS
ซลูตัสค์ ซลูตัสค์ (BLRD1-10) (N)
? - ?
? - ?
18:00
 
Ruckersdorf 
VS
 ATUS Ferach
? - ?
? - ?
18:00
 
(AUSD3C-12) เอสซี คาลส์ดอร์ฟ เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
VS
 Weinland Gamlitz
? - ?
? - ?
18:00
 
(POLD1-6) จีเคเอส ทิคี จีเคเอส ทิคี
VS
 LKS Goczalkowice Zdroj
? - ?
? - ?
18:00
 
(ROMD2-10) ยูนิเรีย เดจ 
VS
เฮอร์แมนน์สตัดท์ เฮอร์แมนน์สตัดท์ (ROMD2-2)
? - ?
? - ?
18:00
 
(POLD1-17) จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 
VS
จีเคเอส  คาโตวีตเซ จีเคเอส คาโตวีตเซ (POLD1-13)
? - ?
? - ?
18:00
 
(GERRegNE-8) เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 เอสวี  บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
VS
 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
? - ?
? - ?
18:00
 
(GEOD1-3) ดีลา กอริ ดีลา กอริ
VS
เอฟซี  ซิโอนี่ เอฟซี ซิโอนี่ (GEOD1-2) (N)
? - ?
? - ?
18:00
 
(DEND1-12) เฟรมัด อเมเจอร์ เฟรมัด อเมเจอร์
VS
เอบี โคเปนฮาเกน เอบี โคเปนฮาเกน (DEND2A-5)
? - ?
? - ?
18:00
 
(POLD1-10) ออดราออปอเล ออดราออปอเล
VS
โปโลเนีย ไบตอม โปโลเนีย ไบตอม
? - ?
? - ?
18:00
 
(POLD1-3) โคโรน่า คีลเซ่ โคโรน่า คีลเซ่
VS
วิสลา พูลาเว่ วิสลา พูลาเว่ (POLD2-10)
? - ?
? - ?
18:00
 
(BLRD1-7) เนเมน กร็อดโน่ เนเมน กร็อดโน่
VS
ดินาโม เบรสต์ ดินาโม เบรสต์ (BLRD1-9)
? - ?
? - ?
18:30
 
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 
VS
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน (GERRegNE-11)
? - ?
? - ?
18:30
 
(DEND2A-1) นาเอสเวด นาเอสเวด
VS
โรสกิลด์ โรสกิลด์
? - ?
? - ?
19:00
 
Rekord Bielsko-Biala 
VS
 Podhale Nowy Targ
? - ?
? - ?
19:00
 
(CZECFLM-14) เอสซี ซนอย์โม เอสซี ซนอย์โม
VS
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า เอ็มเอฟเค สกาลิก้า (SVKD2-4)
? - ?
? - ?
19:00
 
(DENSASL-3) บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
VS
ลิงบี้ ลิงบี้ (DEND1-3)
? - ?
? - ?
19:00
 
(IRED1-4) โคห์บ รัมเบลอ โคห์บ รัมเบลอ
VS
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด (IRED1-1)
? - ?
? - ?
19:00
 
(AUSD3C-2) ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
VS
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค (AUTD2-8)
? - ?
? - ?
19:00
 
KP Starogard Gdanski 
VS
 Gedania Gdansk
? - ?
? - ?
19:00
 
(CROD1-4) ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
VS
เอฟเค  เวเลซ เอฟเค เวเลซ (BOSPL-8)
? - ?
? - ?
19:00
 
(HUND2E-6) กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
VS
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) ราปิด เวียนนา (เยาวชน) (AUTD2-11)
? - ?
? - ?
19:00
 
(LITD1-1) เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส เอฟเค  ซัลกิริส วิลนิอุส
VS
ริกาสฟุทโบลา สโกลา ริกาสฟุทโบลา สโกลา (LATD1-1)
? - ?
? - ?
19:00
 
(POLD1-12) เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
VS
การ์บาเนียกราโกล การ์บาเนียกราโกล (POLD2-8)
? - ?
? - ?
19:00
 
(IRED1-1) เชลบอร์น เชลบอร์น
VS
เว็กซ์ฟอร์ด  (เยาวชน) เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) (IRED1-8)
? - ?
? - ?
19:30
 
(CROD2-16) เอ็นเค โอปาติยา เอ็นเค โอปาติยา
VS
 Kustosija (CROD2-14) (N)
? - ?
? - ?
20:00
 
(CROD1-8) สลาเวน โคปริฟนิก้า สลาเวน โคปริฟนิก้า
VS
อินเตอร์ ซาเปรซิค อินเตอร์ ซาเปรซิค (CROD2-11)
? - ?
? - ?
20:00
 
(FIND1-2) HJK เฮลซิงกิ HJK เฮลซิงกิ
VS
อิลเวส อิลเวส (FIND1-6)
? - ?
? - ?
20:00
 
(SVKD1-8) ซีมปิน ไมชาโลวี ซีมปิน ไมชาโลวี
VS
สลาโว วีเซลัด สลาโว วีเซลัด (SVKD2-10)
? - ?
? - ?
20:00
 
(GERRegB-4) เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น เอฟวี  อิลแลร์ทิสเซ่น
VS
เอฟซี เมมมินเก้น เอฟซี เมมมินเก้น (GERRegB-12)
? - ?
? - ?
20:00
 
(RUSPR-1) เซนิตฯ เซนิตฯ
VS
โบเตฟ พล็อฟดิฟ โบเตฟ พล็อฟดิฟ (BULD1-4) (N)
? - ?
? - ?
20:00
 
(CZED2-10) วิโซซิน่า จิคลาวา วิโซซิน่า จิคลาวา
VS
โซโคล ซิวาไนซ์ โซโคล ซิวาไนซ์ (CZECFLB-4)
? - ?
? - ?
20:30
 
(SUISl-2) บาเซิ่ล บาเซิ่ล
VS
เนอชาแตล ซามักซ์ เนอชาแตล ซามักซ์ (SUID1-9)
? - ?
? - ?
20:30
 
(SUID2PR-4) เคียสโซ เคียสโซ
VS
ลูกาโน ลูกาโน (SUISl-4)
? - ?
? - ?
20:30
 
(SUID1-1) วาดุซ วาดุซ
VS
ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว (AUTD2-1)
? - ?
? - ?
20:30
 
(POLD2-14) ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
VS
จีเคเอสเบลชาโตว์ จีเคเอสเบลชาโตว์ (POLD2-15)
? - ?
? - ?
21:00
 
FC Salzburg 
VS
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ (AUTD1-11)
? - ?
? - ?
21:00
 
(IREPR-7) ดร็อกเฮด้า ดร็อกเฮด้า
VS
เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้ (IREPR-4)
? - ?
? - ?
21:00
 
(AUTD1-1) เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ (AUTD1-11)
? - ?
? - ?
21:00
 
(SUISl-3) ยัง บอยส์ ยัง บอยส์
VS
ลัวซานนี สปอร์ท ลัวซานนี สปอร์ท (SUISl-9)
? - ?
? - ?
21:30
 
(LUXD1-9) จิวเนสเซ่ จิวเนสเซ่
VS
Swift Hesperange Swift Hesperange (LUXD1-7)
? - ?
? - ?
21:30
 
(POLPR-1) เลช พอซนาน เลช พอซนาน
VS
เอ็นเค  มูรา  05 เอ็นเค มูรา 05 (SLOD1-5)
? - ?
? - ?
21:30
 
(RUSPR-6) โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
ยาบโลเนช ยาบโลเนช (CZED1-14)
? - ?
? - ?
21:45
 
(FIND1-1) คูพีเอส คูพีเอส
VS
ค็อตก้า ค็อตก้า
? - ?
? - ?
22:00
 
(CZED1-3) สปาร์ตาปราก สปาร์ตาปราก
VS
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ (RUSPR-14)
? - ?
? - ?
22:00
 
(FIND2-8) เคพีวี คอคคูล่า เคพีวี คอคคูล่า
VS
วีพีเอส วาซ่า วีพีเอส วาซ่า
? - ?
? - ?
22:00
 
(CZECFLB-14) คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
VS
เอฟเค โคลิน เอฟเค โคลิน
? - ?
? - ?
23:00
 
(UKRD1-12) เอฟซี ลวีฟ เอฟซี ลวีฟ
VS
ทีเอสวี  ฮาร์ทเบิร์ก ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก (AUTD1-8)
? - ?
? - ?
23:00
 
(UKRD1-2) ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
VS
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน (LUXD1-5)
? - ?
? - ?
23:00
 
(POLPR-7) กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
VS
บัลติก้า บัลติก้า (RUSD1-7)
? - ?
? - ?
01:00
 
(IRED1-6) กัลเวย์ ยูไนเต็ด กัลเวย์ ยูไนเต็ด
VS
เชลบอร์น เชลบอร์น (IRED1-1)
? - ?
? - ?
02:00
 
Zatoka Braniewo 
VS
 ฮูราเกน โมรัค
? - ?
? - ?
07:45
 
(ARGD1-24) ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
VS
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ ซานติเอโก วันเดอเรอร์ (N)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00
 
(13) ฮาโปเอล นาซาเรท ฮาโปเอล นาซาเรท
 -0.25 
ฮาโปเอล ไฮฟา ฮาโปเอล ไฮฟา (8)
? - ?
? - ?
22:20
 
(3) มัคคาบี้เทลอาวีฟ มัคคาบี้เทลอาวีฟ
 -0.75 
มัคคาบี้ เนทันย่า มัคคาบี้ เนทันย่า (7)
? - ?
? - ?
23:00
 
(10) ฮาโปเอล ฮาเดร่า ฮาโปเอล ฮาเดร่า
 -10 
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ฮาโปเอล เคอร์ยัต (5)
? - ?
? - ?
00:50
 
(1) มัคคาบี้ ไฮฟา มัคคาบี้ ไฮฟา
 -1.75 
 ฮาโปเอล เยรูซาเลม (11)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00
 
(7) บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
 -0.75 
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ (12)
? - ?
? - ?
22:00
 
(6) โคเลอไรน์ โคเลอไรน์
 -1 
คาร์ริค แรนเจอร์ส คาร์ริค แรนเจอร์ส (9)
? - ?
? - ?
22:00
 
(10) ดันแกนน่อน สวิฟท์ส ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
 -0.5 
พอร์ทาดาวน์ พอร์ทาดาวน์ (11)
? - ?
? - ?
22:00
 
(1) ลินฟีลด์ เอฟซี ลินฟีลด์ เอฟซี
 -2 
เกล็นนาโวน ลูร์กัน เกล็นนาโวน ลูร์กัน (8)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00
 
(4) เออีพี ปาฟอส เออีพี ปาฟอส
 -0.25 
อปอลลอน ลิมาสซอล อปอลลอน ลิมาสซอล (3)
? - ?
? - ?
00:00
 
(10) เออีเอล ลิมาสซอล เออีเอล ลิมาสซอล
 -1 
เอธนิกอส อัชนาส เอธนิกอส อัชนาส (12)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล Burundi League ฟุตบอล Burundi League

20:00
 
(2) แอตเลติโก้ โอลิมปิก แอตเลติโก้ โอลิมปิก
VS
บีเอส ไดนามิค บีเอส ไดนามิค (8)
? - ?
? - ?
20:00
 
(13) Flambeau de LEst 
VS
รูกินโซ เอฟซี รูกินโซ เอฟซี (10)
? - ?
? - ?
20:00
 
(9) มูซอนกาติ เอฟซี มูซอนกาติ เอฟซี
VS
 Aigle Noir (6)
? - ?
? - ?
20:00
 
(16) Les Crocos 
VS
 Le Messager Ngozi (4)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล UEFA Futsal Championship ฟุตบอล UEFA Futsal Championship

20:30
FT
จอร์เจีย (ฟุตซอล) 
VS
 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล)
-
p - p
23:30
FT
สเปน (ฟุตซอล) 
VS
 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล)
-
p - p

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดบอลชุด ทีเด็ด4เซียน ทีเด็ดสเต็ป6 ทีเด็ดสเต็ป3 ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลต่อ ทีเด็ดบอลรอง ทีเด็ดสเกอร์สูงต่ำ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ต Liveบอลสด ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลบอลภาษาไทย ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ สรุปผลบอล ตารางคะแนน โอ้โหบอลเด็ด.com