โอ้โหบอลเด็ด!! ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ผังถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสด ผลบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ช่องถ่ายทอดสด ตารางแข่งขันฟุตบอลทุกลีก พรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา ลีกเอิง กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทย โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลทุกลีก โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด

banner
banner
banner

ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

00:00
FT
2(8) เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน
 -0.75 
คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ (12)
0 - 0
1 - 1
02:15
FT
1(14) วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน
 -0.25 
เวสต์แฮม เวสต์แฮม (7)4
1 - 3
2 - 3

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

02:00
FT
3(3) บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
 -2.25 
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด (16)31
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:45
FT
(16) เอสซี เฟยเรนเซ่ เอสซี เฟยเรนเซ่
 -0.75 
สปอร์ติ้ง บราก้า สปอร์ติ้ง บราก้า (4)1
1 - 1
1 - 2
01:00
FT
3(3) เบนฟิก้า เบนฟิก้า
 -2.25 
มาริติโม่ มาริติโม่ (18)3
1 - 0
1 - 0
03:00
FT
2(8) โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
 -0.75 
สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน (1)2
0 - 1
1 - 1

ฟุตบอล Scotland FA Cup ฟุตบอล Scotland FA Cup

01:45
FT
(SCOCH-6) ควีน ออฟ เซาธ์ ควีน ออฟ เซาธ์
 -1.25 
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน (SCOPR-3)1
0 - 1
1 - 3

ฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

12:00
FT
2(WAUSD1-11) ร็อคคิงแฮมซิตี้ ร็อคคิงแฮมซิตี้
VS
 จูนดาลัพ ซิตี้1
0 - 0
1 - 0
14:00
 
(WAUSD1-1) ฟลอเรียท อาร์เธนน่า ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
VS
 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล
? - ?
? - ?
14:00
 
(WAUSD1-9) ค็อกเบิร์น ซิตี้ ค็อกเบิร์น ซิตี้
VS
เวสเทิร์น ไนท์ส เวสเทิร์น ไนท์ส
? - ?
? - ?
14:00
FT
1(WAUSD1-4) อีซียู โยนดาลูบ อีซียู โยนดาลูบ
 -1.25 
เฟรแมนเทล ซิตี้ เฟรแมนเทล ซิตี้4
0 - 0
3 - 0
14:00
FT
1จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 
 -1 
บัลแคทต้า  เอฟซี บัลแคทต้า เอฟซี (WAUSD1-8)1
0 - 4
2 - 6
14:00
FT
3(WAUSD1-2) ซอเรนโต้ เอฟซี ซอเรนโต้  เอฟซี
 -2 
 ซูเบียโก เอเอฟซี1
0 - 0
1 - 0
14:00
FT
1(WAUSD1-3) เบยวอเตอร์ ซิตี้ เบยวอเตอร์ ซิตี้
VS
 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล2
0 - 0
1 - 0
14:05
FT
11(WAUSD1-7) อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
 -0.5 
อาร์มาเดล  เอสซี อาร์มาเดล เอสซี (WAUSD1-10)
1 - 1
1 - 1
14:10
FT
1สวาน ยูไนเต็ด สวาน ยูไนเต็ด
 -2.75 
 Willip (WAUSD1-5)
0 - 2
0 - 3
14:10
FT
แอซฟิลล์ 
 -2.5 
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า ฟลอเรียท อาร์เธนน่า (WAUSD1-1)
1 - 2
1 - 6
15:00
FT
1(AUSBPL-5) ทูวอง ทูวอง
VS
 นามเบอร์ ยานดิน่า ยูไนเต็ด3
1 - 1
4 - 1
16:00
FT
2(AUSVPL-11) เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
 -2.75 
 Essendon Royals
1 - 1
2 - 1
16:00
FT
2Berwick City 
VS
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค (AUSVPL-7)1
0 - 4
1 - 9
16:05
FT
ฟอร์คเนอร์ บลูส์ ฟอร์คเนอร์ บลูส์
VS
 มูรูลบาร์ค1
0 - 2
1 - 4

ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30
FT
(9) มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
 -0.25 
วัดฟอร์ด วัดฟอร์ด (2)1
0 - 1
1 - 1
21:00
FT
1(15) แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น
 -0.25 
บอร์นมัธ บอร์นมัธ (7)2
0 - 1
0 - 2
21:00
FT
2(21) โคเวนทรี โคเวนทรี
 -0.5 
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้ (14)2
1 - 0
3 - 1
21:00
FT
1(11) สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
 -0.25 
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์ (10)1
1 - 1
1 - 2
21:00
FT
1(22) ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม
 -0.75 
วีคอมบ์ วีคอมบ์ (24)2
0 - 2
0 - 3
21:00
FT
2(6) เร้ดดิ้ง เร้ดดิ้ง
 -0.25 
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (19)
1 - 0
3 - 1
21:00
FT
1(13) ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์
 -0.25 
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์ (5)
0 - 1
1 - 2
21:00
FT
2(4) สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
 -0.5 
เปรสตัน เปรสตัน (17)
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
3(16) น็อตติ้งแฮม น็อตติ้งแฮม
 -0.25 
ควีนส์ปาร์ค ควีนส์ปาร์ค (12)1
1 - 0
3 - 1
23:30
FT
(23) เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
 -0.25 
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ (8)
3 - 0
5 - 0

ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

21:00
FT
2(21) วิมเบิลดัน วิมเบิลดัน
 -0.25 
ฟลีตวู้ด ทาวน์ ฟลีตวู้ด ทาวน์ (16)3
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
2(11) อ็อกซ์ฟอร์ด อ็อกซ์ฟอร์ด
 -0.5 
แอคคริงตัน แอคคริงตัน (13)2
1 - 1
1 - 2
21:00
FT
(1) ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
 -1 
นอร์ทแธมป์ตัน นอร์ทแธมป์ตัน (19)3
2 - 0
3 - 0
21:00
FT
1(18) เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
 -0.5 
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์ (20)
1 - 1
2 - 1
21:00
FT
2(17) ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
 -0.25 
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์ (14)1
0 - 0
3 - 0
21:00
FT
2(2) ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
 -10 
ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์ (3)
0 - 0
1 - 1
21:00
FT
3(23) บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส
 -10 
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์ (10)2
1 - 1
2 - 1
21:00
FT
(12) MK ดอนส์ MK ดอนส์
 -0.25 
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า (15)2
0 - 2
0 - 2
21:00
FT
1(6) แบล็คพูล แบล็คพูล
 -0.25 
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม (8)1
3 - 1
4 - 1
21:00
FT
3(22) วีแกน วีแกน
 -0.5 
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ (5)1
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
(24) โรชเดล โรชเดล
 -0.5 
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์ (9)1
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00
FT
1(5) ฟอเรสต์ กรีน ฟอเรสต์ กรีน
 -10 
ซอลฟอร์ด ซิตี้ ซอลฟอร์ด ซิตี้ (12)2
0 - 1
0 - 2
21:00
FT
(22) โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
 -10 
บาร์โรว์ บาร์โรว์ (21)1
1 - 0
1 - 1
21:00
FT
2(4) ทรานเมียร์ โรเวอร์ ทรานเมียร์ โรเวอร์
 -0.25 
เคมบริดจ์ UTD เคมบริดจ์ UTD (1)
1 - 0
1 - 1
21:00
FT
1(15) ฮาโรเกต ทาวน์ ฮาโรเกต ทาวน์
 -0.25 
พอร์ทเวล พอร์ทเวล (16)1
0 - 0
0 - 2
21:00
FT
1(13) สตีฟเนจ โบโรห์ สตีฟเนจ โบโรห์
 -10 
แบรดฟอร์ด ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้ (11)2
1 - 1
1 - 1
21:00
FT
(24) กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
 -0.5 
เชลแน่ม เชลแน่ม (2)
1 - 1
1 - 1
21:00
FT
4(8) เอ็กซ์เซเตอร์ เอ็กซ์เซเตอร์
 -0.5 
แมนส์ฟิลด์ แมนส์ฟิลด์ (19)2
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
2(9) เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
 -0.25 
วอลซอลล์ วอลซอลล์ (20)1
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
2(7) นิวพอร์ต เคาน์ตี้ นิวพอร์ต เคาน์ตี้
 -10 
โบลตัน โบลตัน (3)
0 - 0
1 - 0
21:00
FT
2(14) คราวเลย์ ทาวน์ คราวเลย์ ทาวน์
 -0.5 
โอลด์แฮม โอลด์แฮม (18)
0 - 2
1 - 4

ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

21:00
FT
1(13) บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
 -10 
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด (2)1
2 - 1
2 - 2
21:00
 
(7) เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
VS
โดเวอร์ แอทเตลิก โดเวอร์ แอทเตลิก (23)
? - ?
? - ?
21:00
FT
4(16) ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
 -0.25 
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ (15)1
0 - 1
0 - 2
21:00
FT
(9) ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
 -0.75 
เวย์เม้าท์ เวย์เม้าท์ (19)1
2 - 1
3 - 2
21:00
FT
1(21) คิงส์ ลินน์ คิงส์ ลินน์
 -10 
อัลทริงแคม อัลทริงแคม (10)
0 - 0
2 - 0
21:00
FT
1(17) ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
 -0.25 
อีสต์ไลก์ อีสต์ไลก์ (11)
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
2(14) โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
 -0.25 
ซัตตั้น ยูไนเต็ด ซัตตั้น ยูไนเต็ด (1)3
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
1(20) วีลด์สโตน เอฟซี วีลด์สโตน เอฟซี
 -0.25 
บาร์เน็ต บาร์เน็ต (22)31
2 - 0
5 - 1
21:00
FT
2(18) วอคกิ้ง วอคกิ้ง
 -0.25 
น็อตต์สเคาน์ตี้ น็อตต์สเคาน์ตี้ (6)3
2 - 1
2 - 4
21:00
FT
2(5) เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
 -0.25 
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด (3)
0 - 0
0 - 1
21:00
 
(12) เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
VS
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ (24)
? - ?
? - ?
23:30
FT
(4) สต็อคพอร์ท เคาน์ตี สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
 -0.75 
บรอมลีย์ บรอมลีย์ (8)
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

00:00
FT
3(21) เอฟซี คาร์ทาเกน่า เอฟซี คาร์ทาเกน่า
 -0.25 
เอดี อัลคอร์ค่อน เอดี อัลคอร์ค่อน (19)61
2 - 0
2 - 1
02:00
FT
2(12) ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
 -0.25 
เรอัล ซาราโกซ่า เรอัล ซาราโกซ่า (18)1
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี

17:30
FT
2(15) ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
 -0.5 
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (20)31
2 - 0
3 - 0
20:00
FT
4(18) อัสโคลี่ อัสโคลี่
 -10 
วิเชนซ่า วิเชนซ่า (10)4
0 - 0
2 - 1
20:00
FT
2(7) ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
 -0.5 
เรจจิน่า เรจจิน่า (12)1
0 - 0
1 - 1
20:00
FT
1(16) โคเซนซ่า 1914 โคเซนซ่า 1914
 -0.25 
เครโมเนเซ่ เครโมเนเซ่ (14)2
0 - 1
0 - 1
20:00
FT
(1) เอ็มโปลี เอ็มโปลี
VS
คิเอโว่ คิเอโว่ (8)
-
p - p
20:00
FT
(3) มอนซ่า 1912 มอนซ่า 1912
 -1.25 
เปสคารา เปสคารา (19)
1 - 0
1 - 1
20:00
FT
3(11) ปิซ่า ปิซ่า
 -10 
เลชเช่ เลชเช่ (2)4
0 - 0
0 - 1
22:00
FT
2(17) เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี
 -10 
เบรสชา เบรสชา (9)3
0 - 1
2 - 2
00:00
FT
4(6) สปอล สปอล
 -0.25 
เอซี เวนิช เอซี เวนิช (4)4
1 - 1
1 - 1
02:00
FT
3(5) ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า
 -0.5 
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่ (13)4
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30
FT
2(11) ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
 -0.25 
บราวน์ชไวก์ บราวน์ชไวก์ (16)1
2 - 0
2 - 0

ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3 ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3

00:00
FT
12(10) วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
 -0.25 
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง (20)2
0 - 1
1 - 1

ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:45
FT
3(6) เอเจ โอแซร์ เอเจ โอแซร์
 -0.5 
เลอ อาฟร์ เลอ อาฟร์ (14)
1 - 0
1 - 1

ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

17:15
FT
2(6) ไนจ์เมเก้น ไนจ์เมเก้น
 -0.75 
เอสซี เทลสตาร์ เอสซี เทลสตาร์ (12)1
1 - 0
1 - 1
19:30
FT
1(16) อูเทร็คท์ (เยาวชน) อูเทร็คท์ (เยาวชน)
 -1 
 เดอ กราฟสคัป (3)1
0 - 1
0 - 1
19:30
FT
2(19) อัลค์มาร์ (เยาวชน) อัลค์มาร์ (เยาวชน)
 -0.25 
เดน บอสช์ เดน บอสช์ (20)1
1 - 0
2 - 1
19:30
FT
1(1) เอสซี คัมบูร์ เอสซี คัมบูร์
 -1.75 
เอ็กเซลซิเออร์ เอ็กเซลซิเออร์ (10)4
1 - 1
7 - 2
19:30
FT
1(14) เอฟซี ออสส์ เอฟซี ออสส์
 -0.5 
โวเลนดัม โวเลนดัม (7)1
1 - 0
2 - 0
19:30
FT
2(9) เฮลมอนด์ เฮลมอนด์
 -10 
อาแจกซ์ (เยาวชน) อาแจกซ์ (เยาวชน) (13)1
0 - 0
1 - 1
19:30
FT
4(4) เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นเอซี เบรด้า
 -0.25 
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์ (5)
0 - 1
0 - 1
19:30
FT
5(18) ดอร์เดรชท์ ดอร์เดรชท์
 -0.25 
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น (17)2
1 - 2
1 - 5
19:30
FT
(15) ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
 -0.25 
เอ็มวีวี มาสทริสช์ เอ็มวีวี มาสทริสช์ (11)1
1 - 0
3 - 1

ฟุตบอล Portugal Liga de Honora ฟุตบอล Portugal Liga de Honora

02:30
FT
3(18) ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
 -10 
ไลซอส ไลซอส (12)21
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล Austria Erste Division ฟุตบอล Austria Erste Division

15:30
FT
2(7) คัพเฟ่นเบิร์ก คัพเฟ่นเบิร์ก
 -0.25 
Superfund Pasching Superfund Pasching (14)2
0 - 3
0 - 3
15:30
FT
15(2) เอฟซี ไลเฟริ่ง เอฟซี ไลเฟริ่ง
 -0.75 
ทีม เฟอ ไวน์ ทีม เฟอ ไวน์ (11)
0 - 0
0 - 0
17:30
FT
(13) ราปิด เวียนนา (เยาวชน) ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
 -0.25 
โววาท์ส สเตย์ยา โววาท์ส สเตย์ยา (15) (N)3
0 - 0
0 - 1
19:30
FT
4(4) ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
 -0.5 
ลาฟนิทซ์ ลาฟนิทซ์ (1)2
0 - 2
0 - 2
19:30
FT
2(10) ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
 -0.25 
ออสเตรีย เวียนนา  (เยาวชน) ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) (16)3
0 - 1
0 - 3
19:30
FT
15(12) เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
 -0.5 
เอฟซี  ดอร์นบิร์น 1913 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 (9)1
1 - 2
2 - 4
21:30
FT
3(3) เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ เอฟซี  เบลอ เวส ลินซ์
 -0.25 
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค (5)41
1 - 1
2 - 1
23:30
FT
(8) อัมเสตทเทน อัมเสตทเทน
 -0.5 
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค (6)3
0 - 2
1 - 4

ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30
FT
1(6) อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
 -0.25 
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์ (3)
0 - 1
2 - 3
21:00
FT
1(10) ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
 -0.25 
เคเอเอส ยูเปน เคเอเอส ยูเปน (13)31
0 - 1
2 - 1
23:15
FT
(2) รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
 -0.25 
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์ (4)1
0 - 0
1 - 4

ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:00
FT
2(5) KMSK Deinze KMSK Deinze
 -10 
เควีเอสเค ลอมเมล เควีเอสเค ลอมเมล (3)1
0 - 1
2 - 1

ฟุตบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน ฟุตบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00
FT
4(9) อัลบอร์ก อัลบอร์ก
 -0.25 
ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี (7)2
1 - 1
3 - 2
21:00
FT
(4) FC โคเปนเฮเกน FC โคเปนเฮเกน
 -0.5 
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส (5)1
2 - 1
2 - 1
23:00
FT
2(2) มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
 -0.5 
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้ (1)2
1 - 0
1 - 0

ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00
FT
2(5) เฟรเดอริเซีย เฟรเดอริเซีย
 -10 
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก (3)
1 - 1
1 - 3
20:00
FT
2(2) ซิลเคบอร์ก ซิลเคบอร์ก
 -1.25 
เฮลซิงกอร์ เฮลซิงกอร์ (4)11
0 - 0
2 - 0

ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

20:00
 
(8) สตาเบ็ค สตาเบ็ค
VS
ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์ (7)
? - ?
? - ?
23:00
 
(12) ชาร์ปบอร์ก 08 ชาร์ปบอร์ก 08
VS
ไวกิ้ง เอฟเค ไวกิ้ง เอฟเค (6)
? - ?
? - ?
23:00
 
(14) เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
VS
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด (11)
? - ?
? - ?
23:00
 
(9) เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
VS
ทรอมโซ่ ทรอมโซ่ (NORAL-1)
? - ?
? - ?
23:00
 
(1) โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์
VS
เอสเค บรานน์ เอสเค บรานน์ (10)
? - ?
? - ?
23:00
 
(4) โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
VS
สตรอมก็อดเซ็ท สตรอมก็อดเซ็ท (13)
? - ?
? - ?
23:00
 
(5) คริสเตียนซุนด์ บีเค คริสเตียนซุนด์ บีเค
VS
ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม (NORAL-2)
? - ?
? - ?
01:00
 
(3) วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
VS
โมลด์ โมลด์ (2)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

23:00
FT
2(1) เซนิตฯ เซนิตฯ
 -1.5 
เอฟเค คิมกี้ เอฟเค คิมกี้ (9)1
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล Poland Ekstraklasa ฟุตบอล Poland Ekstraklasa

17:30
FT
3(6) กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
 -0.5 
วอร์ต้า พอซแนน วอร์ต้า พอซแนน (9)
0 - 1
1 - 2
20:00
FT
3(16) ป๊อดเบสคิดเซีย ป๊อดเบสคิดเซีย
 -0.25 
วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ (11)2
1 - 0
2 - 0
22:30
FT
15(12) จาเกียลโลเนีย จาเกียลโลเนีย
 -0.25 
สลาสค์ฯ สลาสค์ฯ (7)2
0 - 1
0 - 1
01:00
FT
2(5) เลเชีย กอเดนซ์ เลเชีย กอเดนซ์
 -0.5 
ซาเกลบี้ ลูบิน ซาเกลบี้ ลูบิน (10)4
2 - 1
3 - 1

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

21:00
FT
3(5) บาเซิ่ล บาเซิ่ล
 -0.75 
วาดุซ วาดุซ (10)1
0 - 1
1 - 2

ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:00
FT
1(3) เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่
 -1.75 
เดนิซลิสปอร์ เดนิซลิสปอร์ (21)
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A

23:00
FT
1(9) บูร์ซาสปอร์ บูร์ซาสปอร์
 -0.75 
อัลเตย์สปอร์ อัลเตย์สปอร์ (5)2
0 - 1
1 - 3

ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:30
FT
(9) ชินเดียทาร์โกวิสเต้ ชินเดียทาร์โกวิสเต้
 -0.25 
ซีเอส โวลุนทารี ซีเอส โวลุนทารี (12)3
1 - 0
1 - 0
00:30
FT
4(2) CFR คลูจ์ CFR คลูจ์
 -1.25 
ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์ (14)72
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

07:00
FT
11(BRARJB-5) มาดูเดดา มาดูเดดา
 -2 
ฟลาเมงโก ฟลาเมงโก (BRAD1-1) (N)4
0 - 4
1 - 5

ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

07:15
FT
1(7) บานฟิลด์ บานฟิลด์
 -0.25 
เอสตูเดียนเตส ลา เอสตูเดียนเตส ลา (11)2
0 - 2
2 - 2

ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

14:05
FT
4(11) นิวคาสเซิล เจ็ทส์ นิวคาสเซิล เจ็ทส์
 -0.25 
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี (8)1
0 - 1
0 - 1
16:10
FT
3(10) เวลริงตัน โฟนิค เวลริงตัน โฟนิค
 -0.75 
เมลเบิร์น ซิตี้ เมลเบิร์น ซิตี้ (4)1
1 - 2
2 - 3

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

16:00
FT
2Sankata FC 
VS
 มานังมาร์ซยังดิ คลับ
1 - 0
1 - 0
18:00
FT
Rangers SC (W) 
VS
 Jaguar FC (W)
-
0 - 2
19:00
FT
(SWED2-10) ไอเค บราเก้ ไอเค  บราเก้
 -0.75 
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น (SWED1-4)
0 - 1
1 - 3
19:00
FT
1(FIND1-6) คูพีเอส คูพีเอส
 -2.5 
จิปโป จิปโป (FIND2-8)1
3 - 0
5 - 1

 ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

18:00
FT
1(42) อุสเบกิสทาน(ญ) 
 -2 
 อินเดีย (ญ) (55)2
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:15
FT
3(8) เบต้าเยรูซาเล็ม เบต้าเยรูซาเล็ม
 -0.5 
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา (13)11
0 - 1
3 - 1

ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00
FT
6(5) เออีเค ลาร์นาคา เออีเค ลาร์นาคา
 -10 
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี (4)3
0 - 1
2 - 1
23:30
FT
3(3) อปอลลอน ลิมาสซอล อปอลลอน ลิมาสซอล
 -0.25 
โอโมเนีย นิโคเซีย โอโมเนีย นิโคเซีย (1)11
0 - 0
1 - 0

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดบอลชุด ทีเด็ด4เซียน ทีเด็ดสเต็ป6 ทีเด็ดสเต็ป3 ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลต่อ ทีเด็ดบอลรอง ทีเด็ดสเกอร์สูงต่ำ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ต Liveบอลสด ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลบอลภาษาไทย ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ สรุปผลบอล ตารางคะแนน โอ้โหบอลเด็ด.com