โอ้โหบอลเด็ด!! ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ผังถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสด ผลบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ช่องถ่ายทอดสด ตารางแข่งขันฟุตบอลทุกลีก พรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา ลีกเอิง กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทย โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลทุกลีก โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด

banner
banner
banner

ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ

ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

23:30
FT
1(GERD2-14) จอห์น เรเกนเบิร์ก จอห์น เรเกนเบิร์ก
 -0.5 
เบรเมน เบรเมน (GERD1-13)1
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

19:10
FT
4(THAPR-12) ชลบุรี เอฟซี ชลบุรี เอฟซี
 -1.25 
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (THAPR-2) (N)4
1 - 1
2 - 1
19:10
FT
3(THAPR-5) แบงค็อก ยูไนเต็ด แบงค็อก ยูไนเต็ด
 -0.25 
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด (THAPR-4) (N)2
0 - 1
1 - 2

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00
FT
2(PORD1-2) ปอร์โต้ ปอร์โต้
 -0.25 
เชลซี เชลซี (ENGPR-5) (N)
0 - 1
0 - 2
02:00
FT
4(GERD1-1) บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
 -0.75 
เปแอสเช เปแอสเช (FRAD1-2)1
1 - 2
2 - 3

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

02:00
FT
3(7) โซเซียดาด โซเซียดาด
 -0.25 
แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา (10)1
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:45
FT
1(4) ยูเวนตุส ยูเวนตุส
 -0.5 
นาโปลี นาโปลี (5)2
1 - 0
2 - 1
  
23:45
FT
2(1) อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
 -1.5 
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่ (9)3
1 - 0
2 - 1

ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

21:45
FT
1(FRAD4B-12) เซอด็อง เซอด็อง
 -1.5 
อองเช่ร์ อองเช่ร์ (FRAD1-11)
0 - 1
0 - 1
21:45
FT
2(FRAD4C-12) GFA Rumilly Vallieres 
 -0.25 
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ (FRAD4D-3)4
1 - 0
4 - 0
23:45
FT
3โซเมอร์ โอเอล 
 -1.25 
ตูลูส ตูลูส (FRAD2-2)1
1 - 1
1 - 2
23:45
FT
1(FRAD4D-11) Canet Roussillon 
 -0.5 
บูโลญจน์ บูโลญจน์ (FRAD3-18)2
1 - 0
1 - 0
23:45
FT
1(FRAD4A-2) Chateaubriant 
 -1.25 
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์ (FRAD1-8)1
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

23:00
FT
2(RUSPR-11) เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
 -0.75 
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา (RUSPR-15)5
0 - 0
1 - 0
23:00
FT
13(RUSPR-6) เอฟเค โซชิ เอฟเค โซชิ
 -10 
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก (RUSPR-4)3
0 - 1
1 - 3

ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

20:00
FT
(CZED1-14) เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
 -10 
มลาด้า โบเลสลาฟ มลาด้า โบเลสลาฟ (CZED1-15)2
1 - 0
2 - 1
20:00
 
(CZED1-9) ซิกม่า โอโลมุช ซิกม่า โอโลมุช
VS
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก (CZED1-1)
? - ?
? - ?
20:30
FT
(CZED1-2) สปาร์ตาปราก สปาร์ตาปราก
 -0.75 
ยาบโลเนช ยาบโลเนช (CZED1-4)2
0 - 0
4 - 1
20:30
FT
2(CZED1-6) วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
 -0.75 
สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช (CZED1-5)4
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

22:30
FT
2(POLD1-6) อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
 -0.75 
ปิแอส กลิวิส ปิแอส กลิวิส (POLPR-5)1
0 - 0
0 - 0

 ฟุตบอล สวิสคัพ

23:00
FT
1Monthey Monthey
VS
ลูกาโน ลูกาโน (SUISl-3)1
0 - 2
0 - 3
23:00
FT
4(SUID21-10) เวอแวสปอร์ต เวอแวสปอร์ต
VS
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์ (SUISl-2)1
1 - 0
2 - 4

ฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

22:00
FT
4(GRED1-8) พาส เจียนนิน่า พาส เจียนนิน่า
 -0.75 
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส (GRED1-1)2
1 - 0
1 - 1
00:00
FT
5(GRED1-3) เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
 -0.25 
PAOK ซาโลนิก้า PAOK ซาโลนิก้า (GRED1-4)3
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

02:00
FT
Gauss PI 
VS
เบาวิสต้า อาร์เจ เบาวิสต้า อาร์เจ (BRARJTG-9)1
0 - 1
0 - 1
02:00
FT
(BRACBD-1) จัวเซียเรนเซ่ บีเอ จัวเซียเรนเซ่ บีเอ
VS
โวลตา เรดอนดา โวลตา เรดอนดา (BRARJTG-2)
0 - 3
3 - 3
05:00
FT
(BRACBD-7) วิตอเรีย บีเอ วิตอเรีย  บีเอ
 -1.5 
 รีโอ บรังโก-อีเอส1
0 - 0
2 - 0
07:30
FT
1(BRACBD-4) บาเฮีย บีเอ บาเฮีย  บีเอ
 -1 
 มานุส (สมัครเล่น)2
2 - 1
4 - 1
07:30
FT
2(BRAMG-7) ทอมเบนเซ่ ทอมเบนเซ่
 -0.5 
วาสโก ดา กามา วาสโก ดา กามา (BRARJTG-7)1
0 - 1
1 - 2

 ฟุตบอล Argentinian Cup

04:00
FT
2(ARGD1D-2) ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
 -0.25 
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์ (ARGD1F-3)41
1 - 0
1 - 1
04:00
 
(ARGD1D-3) นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
VS
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้ (ARGD1-21)
? - ?
? - ?
06:30
FT
1(ARGD1A-1) แอดเลติโก ทูคูแมน แอดเลติโก ทูคูแมน
 -1.25 
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท (ARGD1C-1) (N)
0 - 2
1 - 2

ฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

16:00
FT
6เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี 
 -0.75 
 โทรอนโต อวาบา32
1 - 1
7 - 3
16:00
FT
วอลล์เซนด์ 
VS
 United Mayfield
5 - 0
9 - 0
16:05
FT
1Kahibah FC 
 -10 
 เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส5
3 - 1
5 - 2
18:30
FT
3ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 
VS
 Shamrock Rovers SC3
2 - 1
3 - 3

ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

17:00
 
(AUSD1-8) บริสแบน โรว์ บริสแบน โรว์
VS
 คายาเอฟซี
? - ?
? - ?
17:00
 
(AUSD1-2) เมลเบิร์น ซิตี้ เมลเบิร์น ซิตี้
VS
ชาน ยูไนเต็ด ชาน ยูไนเต็ด (MYAD1-1)
? - ?
? - ?
22:20
FT
1(QATD1-6) อัล การาฟา อัล การาฟา
 -0.25 
โอทีเอ็มเค  อัลมาลิค โอทีเอ็มเค อัลมาลิค (UZBD1-4)2
0 - 0
0 - 0
22:40
FT
1(UAELP-7) อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
 -0.75 
อัล ซอลรา อัล ซอลรา (IRQD1-3)1
0 - 0
2 - 1
00:45
FT
(KSAPR-14) อัล-เวห์ด้า เมกกะ อัล-เวห์ด้า เมกกะ
VS
อัล กูวา อัล จาวิย่า อัล กูวา อัล จาวิย่า (IRQD1-1)4
1 - 0
1 - 1

ฟุตบอล AFC คัพ ฟุตบอล AFC คัพ

18:00
FT
คลับ อีเกิลส์ 
VS
 ทิมพูซิตี้
1 - 0
2 - 0
18:45
FT
เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 
VS
 SL Police SC
2 - 1
5 - 1

ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

07:30
FT
2(PARD1c-2) ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
 -0.25 
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน (COLD1a-1) (N)1
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15
FT
3(BOLD1a-6) นาซิอองนาล โปโตซี นาซิอองนาล โปโตซี
 -1 
คลับ กัวบิร่า คลับ กัวบิร่า (BOLD1a-5)2
0 - 1
1 - 2
05:15
FT
1(VEND1A-4) มิเนรอสเดอกัวยาน่า มิเนรอสเดอกัวยาน่า
 -0.25 
อารากัว  เอฟซี อารากัว เอฟซี (VEND1B-3)
1 - 2
1 - 2
05:15
FT
2(URUD1c-3) ทอร์ค 
 -0.5 
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ (URUD1c-6)3
0 - 0
0 - 0
07:30
FT
2(PERD1a-5) สปอร์ต ฮวนคาโย่ สปอร์ต ฮวนคาโย่
 -10 
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า ยูทีซี กาฮามาร์ก้า (PERD1a-14) (N)31
2 - 0
4 - 0
07:30
FT
5(BOLD1a-4) แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
 -0.25 
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ (BOLD1a-11)8
1 - 1
1 - 2

ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3 ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3

22:00
FT
13(18) ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
 -0.5 
ซวิคเกา ซวิคเกา (9)2
0 - 0
2 - 2

ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

00:00
 
(3) แกลร์กมงต์ ฟุต แกลร์กมงต์ ฟุต
VS
อาเมียงส์ อาเมียงส์ (13)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:00
FT
2(9) เบียรส์ชอทวิลริค เบียรส์ชอทวิลริค
 -10 
ชาเลอร์รัว ชาเลอร์รัว (11)2
1 - 0
2 - 1

ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
FT
2(19) เกนเคลอร์บิลิจี้ เกนเคลอร์บิลิจี้
 -0.25 
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี (20)3
1 - 0
1 - 1
20:00
FT
2(11) คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์
 -0.25 
อันคารากูคู อันคารากูคู (18)1
0 - 0
1 - 1
23:00
FT
3(12) อันตัลยาสปอร์ อันตัลยาสปอร์
 -10 
ชีวาสสปอร์ ชีวาสสปอร์ (10)2
1 - 2
2 - 4
23:00
FT
2(1) เบซิคตัส เบซิคตัส
 -0.75 
อลันยาสปอร์ อลันยาสปอร์ (5)2
1 - 0
3 - 0

ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1

17:00
FT
14(14) โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
 -0.75 
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส (2)2
0 - 0
0 - 0
17:00
FT
(19) โยโกฮามา เอฟซี โยโกฮามา เอฟซี
 -0.75 
ซานเฟรซเซ  ฮิโรชิม่า ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า (7)
0 - 3
0 - 3
17:00
FT
11(8) เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
 -0.25 
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร (13)11
0 - 0
2 - 1
17:00
FT
2(16) คาชิม่า แอนท์เลอร์ส คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
 -0.5 
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล (17)2
0 - 0
2 - 1
17:00
FT
1(1) คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
 -1.5 
สากัน โตสู สากัน โตสู (4)1
0 - 0
1 - 0
17:00
FT
1(10) ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
 -10 
อูราวะ เรด ไดมอนส์ อูราวะ เรด ไดมอนส์ (12)
0 - 1
0 - 2
17:00
FT
2(9) โตกุชิม่า วอร์ทิส โตกุชิม่า วอร์ทิส
 -0.5 
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได (20)1
1 - 0
1 - 0
17:00
FT
(6) วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
 -0.75 
โออิตะ ตรินิต้า โออิตะ ตรินิต้า (15)
1 - 0
1 - 0
17:00
FT
(18) กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
 -0.5 
อวิสปา ฟูกูโอกะ อวิสปา ฟูกูโอกะ (11)1
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:50
FT
5(6) ซิดนีย์ เอฟซี ซิดนีย์ เอฟซี
 -0.5 
เพิร์ท กลอรี่ เพิร์ท กลอรี่ (9)3
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล เค-ลีก ฟุตบอล เค-ลีก

17:00
FT
1(2) วุลซาน ฮุนได โฮรางอี วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
 -0.5 
เอฟซี โซล เอฟซี โซล (3)
1 - 1
3 - 2
17:30
FT
2(11) อินชอนยูไนเต็ด อินชอนยูไนเต็ด
 -0.25 
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ (5)1
0 - 0
0 - 0
17:30
FT
(6) เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
 -0.25 
แกงวัน  เอฟซี แกงวัน เอฟซี (8)3
0 - 0
1 - 1
17:30
FT
(9) กวางจู เอฟซี กวางจู  เอฟซี
 -0.25 
ซูวอน ซิตี้ ซูวอน ซิตี้ (12)2
0 - 0
2 - 0

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

15:15
 
(IDNISL-18) เปอเซล่า ลามังกัน เปอเซล่า ลามังกัน
VS
เปอร์ซิค เคดีรี่ เปอร์ซิค เคดีรี่ (IDNISL-13)
? - ?
? - ?
18:15
FT
4(IDNISL-16) พีเอสเอส สเลมัน พีเอสเอส สเลมัน
 -0.5 
เปอร์เซบายา สุราบายา เปอร์เซบายา สุราบายา (IDNISL-15)5
0 - 0
1 - 0
00:00
FT
(MLS-11) ชิคาโก ไฟร์ ชิคาโก ไฟร์
VS
 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
1 - 0
2 - 0
01:00
FT
(MLS-7) นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 (USLD1-13)
-
d - d
01:00
FT
15สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) 
VS
 เนาติโก้ คาปิบาริเบ้(ญ)4
0 - 0
1 - 1
02:30
 
ซีเอ ตรินิแดด 
VS
 Juventud Unida Pocitos
? - ?
? - ?
03:00
FT
(MLS-1) ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
VS
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 (USLD1-13)
-
d - d
03:00
FT
(MLS-14) เอฟซี ซินซินเนติ เอฟซี  ซินซินเนติ
VS
หลุยส์วิลล์ ซิตี้  เอฟซี หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี (USLD1-2)
-
p - p
03:00
FT
(USLD1-8) เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
VS
 เอฟซี ทูซอน
4 - 0
5 - 0
04:00
FT
1(MLS-5) เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส
 -10 
 Austin FC2
2 - 0
3 - 3
07:00
FT
12Sporting San Miguelito (W) 
VS
 พลาซ่า อมาดอร์(ญ)1
0 - 0
1 - 1
08:00
FT
14Alianza FC Panama (W) 
VS
 SD Atletico Nacional (W)3
0 - 0
0 - 0

 ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

19:00
FT
(107) ลิธัวเนีย (ญ) 
VS
 จอร์แดน(ญ) (58)1
0 - 0
1 - 0
20:30
FT
(143) นามิเบีย (ญ) 
VS
 แองโกลา (ญ) (121)
2 - 0
4 - 0

ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23:00
FT
11(5) ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
 -0.75 
สลาเวน โคปริฟนิก้า สลาเวน โคปริฟนิก้า (7)7
1 - 0
2 - 2

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:45
FT
11(1) ลินฟีลด์ เอฟซี ลินฟีลด์ เอฟซี
 -0.75 
โคเลอไรน์ โคเลอไรน์ (2)21
2 - 0
2 - 1

ฟุตบอล UEFA Futsal Championship ฟุตบอล UEFA Futsal Championship

23:00
FT
เดนมาร์ก(ฟุตซอล) 
VS
 ยูเครน(ฟุตซอล)
2 - 1
6 - 2
00:00
FT
อัลบาเนีย(ฟุตซอล) 
VS
 โครเอเชีย (ฟุตซอล)
0 - 1
0 - 3

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดบอลชุด ทีเด็ด4เซียน ทีเด็ดสเต็ป6 ทีเด็ดสเต็ป3 ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลต่อ ทีเด็ดบอลรอง ทีเด็ดสเกอร์สูงต่ำ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ต Liveบอลสด ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลบอลภาษาไทย ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ สรุปผลบอล ตารางคะแนน โอ้โหบอลเด็ด.com