โอ้โหบอลเด็ด!! ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ผังถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสด ผลบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ช่องถ่ายทอดสด ตารางแข่งขันฟุตบอลทุกลีก พรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา ลีกเอิง กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทย โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลทุกลีก โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด

banner
banner
banner

ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30
FT
3(1) แมนซิตี้ แมนซิตี้
 -1.75 
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด (11)11
0 - 1
1 - 2
21:00
FT
2(7) ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
 -1.25 
แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า (9)4
0 - 1
2 - 1
23:30
FT
1(13) คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ
 -1 
เชลซี เชลซี (5)
0 - 3
1 - 4

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

19:00
FT
3(15) เกตาเฟ่ เกตาเฟ่
 -0.5 
คาดิส คาดิส (13)2
0 - 0
0 - 1
21:15
FT
2(9) แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา
 -0.75 
อลาเบส อลาเบส (20)1
0 - 0
0 - 0
23:30
FT
3(19) เออิบาร์ เออิบาร์
 -10 
เลบานเต้ เลบานเต้ (11)2
0 - 1
0 - 1
02:00
FT
13(3) เรอัล มาดริด เรอัล มาดริด
 -10 
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า (2)4
2 - 0
2 - 1

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00
FT
1(16) สเปเซีย สเปเซีย
 -0.75 
โครโตเน่ โครโตเน่ (20)1
0 - 1
3 - 2
23:00
FT
4(19) ปาร์ม่า ปาร์ม่า
 -0.75 
เอซี มิลาน เอซี มิลาน (2)41
0 - 2
1 - 3
01:45
FT
(12) อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
 -0.25 
โตริโน่ โตริโน่ (17)3
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30
FT
2(1) บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
 -1.75 
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (7)
0 - 0
1 - 1
20:30
FT
3(4) แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
 -10 
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก (3)2
2 - 1
4 - 3
20:30
FT
2(15) แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
 -0.25 
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค (9)11
1 - 2
2 - 2
20:30
FT
(13) เบรเมน เบรเมน
 -1 
RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก (2)
0 - 3
1 - 4
23:30
FT
4(8) สตุ๊ตการ์ต สตุ๊ตการ์ต
 -0.5 
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ (5)2
1 - 0
2 - 3

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00
FT
(13) สตารส์บูร์ก สตารส์บูร์ก
 -0.75 
เปแอสเช เปแอสเช (2)1
0 - 3
1 - 4
02:00
FT
2(8) มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
 -0.25 
มาร์กเซย มาร์กเซย (6)21
1 - 2
3 - 3

ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
FT
(9) เฮราเคิ่ลส์ เฮราเคิ่ลส์
 -0.5 
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว (15)1
2 - 0
4 - 0
01:00
FT
12(12) ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
 -0.25 
เอ็มเมน เอ็มเมน (17)
0 - 0
1 - 3
01:00
FT
(3) อัลค์มาร์ อัลค์มาร์
 -1.25 
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (11)1
1 - 0
2 - 0
02:00
FT
(13) พีอีซี ซโวลล์ พีอีซี ซโวลล์
 -10 
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้ (8)
1 - 0
1 - 0

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00
FT
(2) เซลติก เซลติก
 -1 
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน (5)
2 - 0
6 - 0
21:00
FT
1(12) ฮามิลตัน ฮามิลตัน
 -0.25 
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด (8)2
0 - 1
0 - 1
21:00
FT
3(11) คิลมาร์น็อค คิลมาร์น็อค
 -0.5 
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้ (10)3
2 - 1
2 - 2
21:00
FT
1(9) มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
 -10 
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน (7)3
0 - 0
1 - 0
21:00
FT
1(6) เซนต์ จอห์นสโตน เซนต์ จอห์นสโตน
 -0.25 
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน (4)3
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:00
FT
4(18) มาริติโม่ มาริติโม่
 -0.25 
เอสซี เฟยเรนเซ่ เอสซี เฟยเรนเซ่ (16)3
1 - 0
1 - 0
21:30
FT
15(15) เบาวิสต้า เบาวิสต้า
 -10 
ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ (12)1
2 - 1
3 - 3
00:00
FT
4(11) ซีดี ทอนเดลา ซีดี ทอนเดลา
 -1.25 
ปอร์โต้ ปอร์โต้ (2)1
0 - 1
0 - 2
02:30
FT
11(5) ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
 -1.25 
เบนฟิก้า เบนฟิก้า (3)5
0 - 3
0 - 5

ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

19:00
FT
3(4) ขอนแก่น ยูไนเต็ด ขอนแก่น ยูไนเต็ด
 -0.5 
แพร่ ยูไนเต็ด แพร่ ยูไนเต็ด (5)3
0 - 1
2 - 1
19:00
FT
(3) นครปฐม เอฟซี นครปฐม เอฟซี
 -0.25 
ชัยนาท ฮอร์นบิล ชัยนาท ฮอร์นบิล (6)31
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล Finland Suomen Cup ฟุตบอล Finland Suomen Cup

19:00
FT
6(FIND1-6) คูพีเอส คูพีเอส
 -0.5 
ฮอนก้า ฮอนก้า (FIND1-5)1
2 - 1
2 - 1
22:00
FT
2(FIND1-1) HJK เฮลซิงกิ HJK เฮลซิงกิ
 -0.5 
อินเตอร์ ตูร์คู อินเตอร์ ตูร์คู (FIND1-2)2
2 - 0
4 - 0

ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:50
FT
(IRNPR-4) ฟูแลด ครูเซสตัน ฟูแลด ครูเซสตัน
VS
อัล ไอน์ อัล ไอน์ (UAELP-6)
1 - 0
4 - 0

ฟุตบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:00
FT
(TUND1-1) เอสเปรานซ์ เอสที เอสเปรานซ์ เอสที
 -0.25 
เอ็มซี แอลเจอร์ เอ็มซี แอลเจอร์ (ALGD1-11)1
1 - 0
1 - 1
23:00
FT
1(EGYD1-1) ซามาเล็ค ซามาเล็ค
 -1.75 
 Teunhueth FC1
4 - 0
4 - 1
02:00
FT
2(MARD1-1) วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
 -1.75 
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา (AGBLE-1)2
2 - 0
2 - 0
02:00
FT
โฮโรย่า เอซี 
 -0.5 
ไกเซอร์ ชีฟ ไกเซอร์ ชีฟ (SAPLD1-9)2
1 - 0
2 - 2

ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30
FT
(9) มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
 -0.25 
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้ (4)
0 - 1
0 - 3
21:00
FT
1(16) เปรสตัน เปรสตัน
 -0.5 
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด (3)
0 - 2
0 - 5
21:00
FT
11(24) วีคอมบ์ วีคอมบ์
 -0.25 
ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์ (13)1
1 - 0
1 - 3
21:00
FT
1(21) เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม
 -10 
สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้ (11)1
1 - 0
2 - 0
21:00
FT
(7) บอร์นมัธ บอร์นมัธ
 -0.75 
โคเวนทรี โคเวนทรี (20)1
2 - 1
4 - 1
21:00
FT
4(18) ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
 -0.75 
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้ (1)
0 - 1
0 - 1
21:00
FT
(14) บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
 -10 
น็อตติ้งแฮม น็อตติ้งแฮม (15)1
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
2(8) คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
 -0.5 
แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น (17)2
1 - 1
2 - 2
21:00
FT
2(12) ควีนส์ปาร์ค ควีนส์ปาร์ค
 -0.5 
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (23)
1 - 1
4 - 1
21:00
FT
1(5) บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
 -0.25 
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์ (10)
0 - 0
2 - 0
21:00
FT
(19) ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์
 -0.25 
ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม (22)
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

21:00
FT
1(11) แอคคริงตัน แอคคริงตัน
 -0.25 
วิมเบิลดัน วิมเบิลดัน (22)31
1 - 3
1 - 5
21:00
FT
(4) พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
 -0.75 
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน (18)1
0 - 1
1 - 2
21:00
FT
1(14) ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
 -10 
อ็อกซ์ฟอร์ด อ็อกซ์ฟอร์ด (12)
0 - 3
0 - 6
21:00
FT
2(20) สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
 -0.75 
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (2)1
0 - 2
0 - 3
21:00
FT
1(15) ฟลีตวู้ด ทาวน์ ฟลีตวู้ด ทาวน์
 -0.75 
โรชเดล โรชเดล (24)1
0 - 0
1 - 0
21:00
FT
2(8) อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
 -0.25 
MK ดอนส์ MK ดอนส์ (13)
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
1(16) พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
 -0.5 
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้ (1)
0 - 1
0 - 3
21:00
FT
3(10) ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
 -0.5 
วีแกน วีแกน (23)2
1 - 3
1 - 4
21:00
FT
2(19) นอร์ทแธมป์ตัน นอร์ทแธมป์ตัน
 -0.25 
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส (21)
0 - 1
1 - 1
21:00
FT
4(6) ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
 -10 
แบล็คพูล แบล็คพูล (5)
0 - 1
2 - 2
21:00
FT
(3) ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
 -0.5 
ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน (7)2
0 - 1
1 - 2
21:00
FT
3(9) จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
 -0.25 
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ (17)1
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00
FT
1(4) โบลตัน โบลตัน
 -0.25 
ฮาโรเกต ทาวน์ ฮาโรเกต ทาวน์ (17)2
0 - 1
2 - 1
21:00
FT
3(23) เซาธ์เอนด์ เซาธ์เอนด์
 -0.25 
คราวเลย์ ทาวน์ คราวเลย์ ทาวน์ (14)
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
3(16) พอร์ทเวล พอร์ทเวล
 -0.25 
มอร์แคมบ์ มอร์แคมบ์ (5)1
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
3(20) วอลซอลล์ วอลซอลล์
 -10 
ฟอเรสต์ กรีน ฟอเรสต์ กรีน (7)2
1 - 0
2 - 1
21:00
FT
2(12) แบรดฟอร์ด ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้
 -0.5 
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์ (24)31
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
4(1) เคมบริดจ์ UTD เคมบริดจ์ UTD
 -10 
เอ็กซ์เซเตอร์ เอ็กซ์เซเตอร์ (8)1
0 - 2
1 - 4
21:00
FT
2(21) บาร์โรว์ บาร์โรว์
 -0.25 
คาร์ไลล์ คาร์ไลล์ (9)3
2 - 1
2 - 2
21:00
FT
2(18) สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
 -0.25 
ทรานเมียร์ โรเวอร์ ทรานเมียร์ โรเวอร์ (3)1
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
1(2) เชลแน่ม เชลแน่ม
 -0.5 
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์ (10)2
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
1(11) ซอลฟอร์ด ซิตี้ ซอลฟอร์ด ซิตี้
 -0.25 
สตีฟเนจ โบโรห์ สตีฟเนจ โบโรห์ (13)1
0 - 0
2 - 1

ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

21:00
FT
(11) อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
 -10 
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์ (15)
-
p - p
21:00
FT
(12) อัลทริงแคม อัลทริงแคม
 -10 
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น (8)1
0 - 1
0 - 1
21:00
FT
1(13) บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
 -1 
วีลด์สโตน เอฟซี วีลด์สโตน เอฟซี (19)31
0 - 0
3 - 1
21:00
FT
12(9) บรอมลีย์ บรอมลีย์
 -0.25 
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ (16)1
1 - 0
1 - 0
21:00
 
(23) โดเวอร์ แอทเตลิก โดเวอร์ แอทเตลิก
VS
ซัตตั้น ยูไนเต็ด ซัตตั้น ยูไนเต็ด (1)
? - ?
? - ?
21:00
FT
(10) อีสต์ไลก์ อีสต์ไลก์
 -0.5 
วอคกิ้ง วอคกิ้ง (18)31
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
2(21) คิงส์ ลินน์ คิงส์ ลินน์
 -0.5 
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์ (7)1
1 - 0
1 - 2
21:00
FT
1(17) ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
 -1 
บาร์เน็ต บาร์เน็ต (22)2
0 - 0
0 - 0
21:00
 
(14) โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
VS
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ (24)
? - ?
? - ?
21:00
FT
(3) ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
 -1.25 
เวย์เม้าท์ เวย์เม้าท์ (20)2
0 - 1
2 - 1
21:00
FT
1(6) เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
 -0.25 
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี สต็อคพอร์ท เคาน์ตี (4)
0 - 2
0 - 3
23:20
FT
1(2) ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
 -0.25 
น็อตต์สเคาน์ตี้ น็อตต์สเคาน์ตี้ (5)
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
FT
1(8) พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
 -10 
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา (13)2
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
4(14) เรอัล โอเบียโด เรอัล  โอเบียโด
 -0.25 
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส (12)21
0 - 0
0 - 0
23:15
FT
4(6) ราโย่ บาเยกาโน่ ราโย่ บาเยกาโน่
 -0.5 
คิโรน่า คิโรน่า (7)2
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00
FT
3(17) อัสโคลี่ อัสโคลี่
 -0.25 
มอนซ่า 1912 มอนซ่า 1912 (3)31
0 - 0
1 - 0
19:00
FT
2(9) เบรสชา เบรสชา
 -0.5 
เปสคารา เปสคารา (19)1
1 - 0
1 - 1
19:00
FT
2(13) เครโมเนเซ่ เครโมเนเซ่
 -0.25 
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี (15)1
1 - 1
2 - 1
19:00
FT
3(20) เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
 -0.5 
ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า (4)1
0 - 2
0 - 3
19:00
FT
3(2) เลชเช่ เลชเช่
 -0.5 
สปอล สปอล (6)4
1 - 1
1 - 2
21:00
FT
3(14) โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
 -10 
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า (7)61
0 - 1
1 - 1

ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00
FT
2(9) แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
 -10 
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี (8)
0 - 1
1 - 3
18:00
FT
(5) ดุสเซลดอร์ฟ ดุสเซลดอร์ฟ
 -0.25 
คาร์ลสรูห์ เอสซี คาร์ลสรูห์ เอสซี (6)
-
p - p
18:00
FT
(4) โฮลสไตน์ คีล โฮลสไตน์ คีล
 -0.75 
จอห์น เรเกนเบิร์ก จอห์น เรเกนเบิร์ก (14)
-
p - p
18:00
FT
(11) พาเดอร์บอร์น 07 พาเดอร์บอร์น 07
 -10 
โบคุ่ม โบคุ่ม (1)1
2 - 0
3 - 0

ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3 ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3

19:00
FT
2(19) เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
 -0.25 
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น (18)21
1 - 0
1 - 1
19:00
FT
13(13) ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
 -10 
วอลฮอฟ แมนเฮล์ม วอลฮอฟ แมนเฮล์ม (12)2
1 - 1
1 - 1
19:00
FT
2(5) ซาบรุคเค่น ซาบรุคเค่น
 -0.5 
เอสเฟา เติร์กกูคู เอสเฟา เติร์กกูคู (8)1
2 - 0
2 - 1
19:00
FT
3(3) อิงโกลสตัดท์ อิงโกลสตัดท์
 -0.75 
บาเยิร์นมิวนิค  (เยาวชน) บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) (17)
0 - 0
2 - 2
19:00
FT
3(4) ทีเอสวี 1860 มิวนิค ทีเอสวี 1860 มิวนิค
 -0.5 
เอสซี  เวิร์ล เอสซี เวิร์ล (6)21
2 - 1
3 - 2
19:00
FT
4(2) ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
 -0.75 
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก (16)
0 - 1
0 - 2

ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00
FT
1(5) ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี
 -10 
ทรัวส์ ทรัวส์ (1)11
1 - 1
1 - 1
01:00
FT
1(20) ชาโตรูซ์ ชาโตรูซ์
 -0.25 
ยูเอสแอล ดันเคอร์ ยูเอสแอล ดันเคอร์ (17)1
1 - 1
1 - 2
01:00
FT
(4) เกรอน็อบล์ เกรอน็อบล์
 -0.5 
ก็อง ก็อง (15)2
0 - 0
3 - 1
01:00
FT
2(12) เลอ อาฟร์ เลอ อาฟร์
 -10 
อฌักซิโอ้ อฌักซิโอ้ (11)3
1 - 0
1 - 1
01:00
FT
1(8) น็องซี่ น็องซี่
 -10 
โซโชซ์ โซโชซ์ (7)1
0 - 0
0 - 0
01:00
FT
(10) ชามัวร์ นิออร์ท ชามัวร์ นิออร์ท
 -0.5 
เอเจ โอแซร์ เอเจ โอแซร์ (6)
0 - 1
0 - 4
01:00
FT
4(16) ปัว เอฟซี ปัว เอฟซี
 -0.75 
แกลร์กมงต์ ฟุต แกลร์กมงต์ ฟุต (3)3
0 - 1
2 - 1
01:00
FT
1(14) วาล็องเซียนส์ วาล็องเซียนส์
 -0.25 
เอฟซี แซมบี เอฟซี แซมบี (19)52
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล ฝรั่งเศส ลีก3 ฟุตบอล ฝรั่งเศส ลีก3

23:00
FT
(12) สต๊าด ลาวัลลัวส์ สต๊าด ลาวัลลัวส์
 -10 
วิลเลฟรองเช วิลเลฟรองเช (5)
0 - 0
2 - 2
23:00
FT
13(4) Stade Briochin Stade Briochin
 -0.25 
บาสเตีย บาสเตีย (2)3
1 - 1
1 - 1
01:00
FT
2(16) เกรไตล์ เกรไตล์
 -0.25 
บรูค พีรอนนาส บรูค พีรอนนาส (9)1
0 - 0
1 - 1
01:00
FT
(11) อาวรองเช่ อาวรองเช่
 -0.25 
บูโลญจน์ บูโลญจน์ (18)1
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล Scottish Championship ฟุตบอล Scottish Championship

21:00
FT
(7) อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
 -10 
ดันเฟิร์มลิน ดันเฟิร์มลิน (5)
1 - 1
1 - 1
21:00
FT
2(3) ดันดี ดันดี
 -0.75 
กรีน็อค มอร์ตัน กรีน็อค มอร์ตัน (9)1
0 - 0
1 - 1
21:00
FT
(6) ควีน ออฟ เซาธ์ ควีน ออฟ เซาธ์
 -10 
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์ (4)3
0 - 0
1 - 1
21:00
FT
1(2) เรธโรเวอร์ส เรธโรเวอร์ส
 -0.5 
อาร์บรอท อาร์บรอท (8)4
1 - 0
2 - 2

ฟุตบอล Portugal Liga de Honora ฟุตบอล Portugal Liga de Honora

17:00
FT
4(4) อคาเดมิก้า โคอิมบร้า อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
 -10 
ปอร์โต้ บี ปอร์โต้ บี (18)2
1 - 1
1 - 1
21:00
FT
6(15) โควา พีดาเด้ โควา พีดาเด้
 -10 
วาร์ซิม วาร์ซิม (16)2
1 - 0
2 - 1
02:30
FT
4(12) ไลซอส ไลซอส
 -10 
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์ (7)11
2 - 0
2 - 0

ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00
FT
1(10) เรนดอร์ฟ อัลทัช เรนดอร์ฟ อัลทัช
 -0.25 
ซังค์ พอลเท่น ซังค์ พอลเท่น (9)4
0 - 0
1 - 0
22:00
FT
3(7) ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก ทีเอสวี  ฮาร์ทเบิร์ก
 -10 
ออสเตรียเวียนนา ออสเตรียเวียนนา (8)3
0 - 0
1 - 0
22:00
FT
(12) เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
 -0.25 
เอสวี  รีด เอสวี รีด (11)1
0 - 0
0 - 2

ฟุตบอล Austria Erste Division ฟุตบอล Austria Erste Division

19:30
FT
2(13) ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
 -0.5 
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) ราปิด เวียนนา (เยาวชน) (15)2
1 - 2
3 - 2
19:30
FT
1(1) ลาฟนิทซ์ ลาฟนิทซ์
 -0.25 
เอฟซี ไลเฟริ่ง เอฟซี ไลเฟริ่ง (2)2
0 - 1
1 - 4

ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15
FT
14(16) เซอร์เคอร์ บรูซ เซอร์เคอร์ บรูซ
 -0.5 
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน (9)1
1 - 0
3 - 0
23:30
FT
3(12) เมเชเลน เมเชเลน
 -0.75 
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม (8)
2 - 0
4 - 2
01:45
FT
3(10) KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
 -0.75 
ชาเลอร์รัว ชาเลอร์รัว (11)2
2 - 0
4 - 0

ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:45
FT
4(2) Seraing United Seraing United
 -0.5 
KMSK Deinze KMSK Deinze (5)1
1 - 0
1 - 0

ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00
FT
3(1) วีบรอก วีบรอก
 -1 
เฟรเดอริเซีย เฟรเดอริเซีย (5)1
2 - 0
4 - 1
18:00
FT
1(9) ฮวิโดฟ ไอเอฟ ฮวิโดฟ  ไอเอฟ
 -0.25 
เฟรมัด อเมเจอร์ เฟรมัด อเมเจอร์ (7)
0 - 0
3 - 0
19:00
FT
4(3) เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
 -0.25 
ซิลเคบอร์ก ซิลเคบอร์ก (2)
0 - 1
1 - 1

ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:05
FT
1(1) มัลโม่ มัลโม่
 -0.75 
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้ (8)2
2 - 2
3 - 2
22:30
FT
(7) โอเรโบร โอเรโบร
 -0.25 
IFK โกเตบอร์ก IFK โกเตบอร์ก (12)1
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00
FT
1(1) แลนด์สโครน่า แลนด์สโครน่า
 -0.25 
ไอเอฟเค  วาร์นาโม่ ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (12)2
1 - 0
2 - 0
20:00
FT
4(9) ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
 -0.5 
จีเอไอเอส จีเอไอเอส (7)2
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก

00:00
FT
2(2) สลิโก โรเวอร์ส สลิโก โรเวอร์ส
 -0.5 
แชมร็อค แชมร็อค (5)2
0 - 0
1 - 1
00:00
FT
2(4) ลองฟอร์ด ทาวน์ ลองฟอร์ด ทาวน์
 -10 
ดร็อกเฮด้า ดร็อกเฮด้า (6)2
0 - 1
0 - 4
00:00
FT
2(3) ฟินน์ ฮาร์ปส์ ฟินน์ ฮาร์ปส์
 -0.5 
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด (8)1
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00
FT
(9) เอฟเค คิมกี้ เอฟเค คิมกี้
 -2 
สปาร์ตัก  ตัมบอฟ สปาร์ตัก ตัมบอฟ (16)1
0 - 0
1 - 0
20:30
FT
4(15) เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
 -0.5 
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์ (11)2
2 - 0
3 - 0
23:00
FT
2(8) เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
 -10 
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน (7)3
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

19:00
FT
(4) ยาบโลเนช ยาบโลเนช
 -0.75 
ฟาสตาฟ ซลิน ฟาสตาฟ ซลิน (12)2
0 - 0
3 - 1
19:00
FT
2(13) เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า เอ็มเอฟเค  คาร์วีน่า
 -1 
วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น (6)1
1 - 0
1 - 1
19:00
FT
1(18) ไพรบราม ไพรบราม
 -0.25 
ซิกม่า โอโลมุช ซิกม่า โอโลมุช (9)2
0 - 0
0 - 2
21:00
FT
1(8) บานิค ออสตราว่า บานิค ออสตราว่า
 -1 
โอปาว่า โอปาว่า (17)3
2 - 0
3 - 0
23:30
FT
2(3) สโลวัคโก้ สโลวัคโก้
 -0.25 
สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช (5)1
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล Poland Ekstraklasa ฟุตบอล Poland Ekstraklasa

20:00
FT
1(2) โปกอน เซซิน โปกอน เซซิน
 -0.75 
วิสล่า พล็อค วิสล่า พล็อค (13)
1 - 0
2 - 0
22:30
FT
1(8) วอร์ต้า พอซแนน วอร์ต้า พอซแนน
 -0.25 
สตอล เมียเลช สตอล เมียเลช (16)3
0 - 0
0 - 0
01:00
FT
2(6) สลาสค์ฯ สลาสค์ฯ
 -0.25 
เลเชีย กอเดนซ์ เลเชีย กอเดนซ์ (4)2
1 - 1
1 - 1

ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 1

17:40
FT
(5) ราดอมเมียร์ก ราดอม ราดอมเมียร์ก ราดอม
 -10 
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า (1)
-
p - p
17:40
FT
1(12) โคโรน่า คีลเซ่ โคโรน่า คีลเซ่
 -0.25 
จีเคเอส ทิคี จีเคเอส ทิคี (4)2
0 - 0
1 - 0
20:00
FT
2(18) เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
 -0.5 
เอลเคเอสลอดซ์ เอลเคเอสลอดซ์ (3)3
0 - 0
1 - 0
21:00
FT
2(16) จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 
 -0.25 
โกลนิค เลชน่า โกลนิค เลชน่า (2)3
1 - 0
1 - 1
21:00
FT
2(17) จีเคเอสเบลชาโตว์ จีเคเอสเบลชาโตว์
 -0.25 
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ (14)2
0 - 2
2 - 3
21:00
FT
4(13) แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
 -0.25 
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค ซาเกิลบี ซอสโนเวียค (15)2
1 - 0
2 - 1

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

23:15
FT
3(3) ลูกาโน ลูกาโน
 -10 
ลัวซานนี สปอร์ท ลัวซานนี สปอร์ท (4)1
1 - 0
1 - 0
01:30
FT
2(8) ลูเซิร์น ลูเซิร์น
 -10 
บาเซิ่ล บาเซิ่ล (5)4
1 - 3
3 - 4

ฟุตบอล Switzerland Challenge League ฟุตบอล Switzerland Challenge League

23:15
FT
1(6) วินเตอร์ทูร์ วินเตอร์ทูร์
 -0.25 
เอฟซี  วิล 1900 เอฟซี วิล 1900 (7)1
1 - 0
1 - 0
23:15
FT
1(8) เนอชาแตล ซามักซ์ เนอชาแตล ซามักซ์
 -0.25 
อารัว อารัว (4)3
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
FT
2(7) ฮาเตย์สปอร์ ฮาเตย์สปอร์
 -0.5 
กัซเทป กัซเทป (10)4
0 - 2
2 - 3
20:00
FT
4(13) เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
 -0.25 
แทร็บซอนสปอร์ แทร็บซอนสปอร์ (4)31
0 - 0
0 - 0
23:00
FT
15(3) กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
 -1.25 
คารากูมรัค คารากูมรัค (8)2
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A

17:30
FT
1(3) อัลเตย์สปอร์ อัลเตย์สปอร์
 -0.75 
โบลูสปอร์ โบลูสปอร์ (12)3
0 - 1
0 - 1
17:30
FT
1(10) บันไดมาสปอร์ บันไดมาสปอร์
 -0.5 
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ (14)2
1 - 0
2 - 2
20:00
FT
2(2) ซัมซั่นสปอร์ ซัมซั่นสปอร์
 -1 
บาลิเคซิสปอร์ บาลิเคซิสปอร์ (13)5
0 - 0
1 - 0
23:00
FT
2(16) อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
 -1 
อดาน่า เดมิร์สปอร์ อดาน่า เดมิร์สปอร์ (4)
1 - 2
2 - 3

ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

23:00
FT
4(4) เซ็บซี่ เซ็บซี่
 -0.5 
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์ (1)2
0 - 1
1 - 1

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00
FT
(7) โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
 -0.25 
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส (12)1
3 - 1
3 - 1
21:15
FT
2(9) อโพลลอน สมายร์นิส อโพลลอน สมายร์นิส
 -0.25 
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้ (13)1
0 - 0
0 - 0
23:30
FT
2(10) พีเออี อโตรมิตอส พีเออี อโตรมิตอส
 -0.25 
เออีแอล ลาริซ่า เออีแอล ลาริซ่า (14)7
0 - 1
0 - 1

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30
FT
5(6) แกลร์นาร์ฟอน แกลร์นาร์ฟอน
 -0.25 
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี (4)2
0 - 0
0 - 1
20:30
FT
2(12) เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
 -0.25 
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ (7)3
1 - 0
2 - 1
20:30
FT
2(1) คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์
 -1.5 
เพนนี่บอนท์เอฟซี เพนนี่บอนท์เอฟซี (5)
0 - 1
0 - 2
20:30
FT
19(11) ฟลินท์ ทาวน์ ฟลินท์ ทาวน์
 -0.25 
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน (10)2
1 - 0
2 - 0
23:15
FT
3(3) บาลา ทาวน์ บาลา ทาวน์
 -0.75 
เดอะ นิว เซนต์ส เดอะ นิว เซนต์ส (2)2
0 - 1
0 - 1

ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

01:30
FT
3(BRARJ-2) มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ
 -0.75 
เรเซนเด้ อาร์เจ เรเซนเด้ อาร์เจ (BRARJC-2)2
0 - 1
1 - 3
01:30
FT
2ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)
 -1 
บันกู บันกู3
1 - 1
5 - 1
07:05
FT
4(BRAD3B-6) โวลตา เรดอนดา โวลตา เรดอนดา
 -10 
โบตาโฟโก้  อาร์เจ โบตาโฟโก้ อาร์เจ (BRAD1-20)2
1 - 1
2 - 2

ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

06:00
FT
1(14) เซา เบนโต้ เซา เบนโต้
 -1 
บรากันติโน้ บรากันติโน้ (3)4
1 - 1
1 - 2
06:00
FT
(5) เซาเปาโล เซาเปาโล
 -1.5 
เซา คาเอตาโน่ เซา คาเอตาโน่ (15)1
4 - 1
5 - 1
06:00
 
(5) เซาเปาโล เซาเปาโล
VS
เซา คาเอตาโน่ เซา คาเอตาโน่ (15)
? - ?
? - ?
08:00
FT
1(11) ซานโตส ซานโตส
 -0.75 
โบต้าโฟโก้ เอสพี โบต้าโฟโก้ เอสพี (16)2
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

02:15
FT
1(8) เอสตูเดียนเตส ลา เอสตูเดียนเตส ลา
 -0.5 
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า (21)1
0 - 0
1 - 0
04:30
FT
12(12) เดเฟนซา วาย จัสติเชีย เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
 -10 
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา (10)2
1 - 1
2 - 2
07:00
FT
3(11) ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
 -0.25 
อินดิเพนเดนเต้ อินดิเพนเดนเต้ (5)2
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

05:00
FT
2(c-7) อัตลาส อัตลาส
 -0.25 
คลับ เลออน คลับ เลออน (c-8)2
0 - 1
1 - 3
07:00
FT
14(c-2) ครูซ อาซูล ครูซ อาซูล
 -0.75 
ชีวาส กัวดาลาจาร่า ชีวาส กัวดาลาจาร่า (c-15)1
0 - 0
1 - 0
09:00
FT
23(c-10) ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
 -0.25 
คลับ อเมริกา คลับ อเมริกา (c-1)
0 - 1
1 - 3

ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1

12:00
FT
(4) ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซเซ  ฮิโรชิม่า
 -1 
โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่ (15)1
0 - 0
0 - 1
13:00
FT
(5) เซเรโซ โอซาก้า เซเรโซ โอซาก้า
 -0.5 
อวิสปา ฟูกูโอกะ อวิสปา ฟูกูโอกะ (11)21
0 - 0
2 - 2

ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00
FT
(6) บรัวบริทอากีต้า บรัวบริทอากีต้า
 -0.25 
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า (12)
0 - 0
0 - 0
12:00
FT
2(13) เธสปา คูซัทสึ เธสปา คูซัทสึ
 -0.5 
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ (14)2
1 - 0
1 - 2
12:00
FT
(8) จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
 -0.5 
มัตซูโมโตะ ยามากะ มัตซูโมโตะ ยามากะ (19)1
1 - 0
4 - 1
12:00
FT
(5) เวนท์ฟอเรท โกฟุ เวนท์ฟอเรท โกฟุ
 -0.5 
กิระวันสึ คิตะคิวชู กิระวันสึ คิตะคิวชู (17)
1 - 0
1 - 1
14:00
FT
1(15) โตเกียวเวอร์ดี้ โตเกียวเวอร์ดี้
 -0.5 
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ (20)
2 - 1
3 - 1

ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

12:05
FT
2(11) นิวคาสเซิล เจ็ทส์ นิวคาสเซิล เจ็ทส์
 -0.25 
เมลเบิร์น วิคตอรี่ เมลเบิร์น วิคตอรี่ (12)3
1 - 0
1 - 2
14:05
FT
2(4) ซิดนีย์ เอฟซี ซิดนีย์ เอฟซี
 -0.25 
เมลเบิร์น ซิตี้ เมลเบิร์น ซิตี้ (2)1
0 - 0
1 - 1
16:10
FT
14(5) อดิไลเด้ ยูไนเต็ด อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
 -0.25 
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ (6)1
1 - 0
1 - 1

ฟุตบอล เค-ลีก ฟุตบอล เค-ลีก

12:00
FT
1(8) แกงวัน เอฟซี แกงวัน  เอฟซี
 -0.25 
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี (11)3
1 - 0
3 - 0
14:30
FT
2(4) เอฟซี โซล เอฟซี โซล
 -10 
โปฮัง สตีลเลอร์ โปฮัง สตีลเลอร์ (9)4
1 - 1
1 - 2
17:00
FT
14(5) ซองนัม เอฟซี ซองนัม  เอฟซี
 -0.25 
กวางจู  เอฟซี กวางจู เอฟซี (6)1
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

20:00
 
(ICED1-9) ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
VS
 Gullfalkinn
? - ?
? - ?
21:00
 
อลาฟอสส์ 
VS
 กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์
? - ?
? - ?
21:00
 
เบอเซอกิร์ 
VS
 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์
? - ?
? - ?
21:00
 
(ICED2-12) Dalvik Reynir Dalvik Reynir
VS
 Samherjar
? - ?
? - ?
21:00
 
(ICED1-3) เฟรม เรย์จาวิค เฟรม เรย์จาวิค
VS
 Hordhur
? - ?
? - ?
21:00
 
Hottur Huginn 
VS
 เอ็นเฮอร์จิ
? - ?
? - ?
21:00
 
(ICED1-6) ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
VS
 เรยเนียร ซานเกอร์ได
? - ?
? - ?
21:00
 
KFB 
VS
 Stokkseyri
? - ?
? - ?
21:00
 
Kormakur 
VS
 แฮมแรเนีย IH
? - ?
? - ?
21:00
 
เคอาร์ไอเอ 
VS
 แอฟริคา
? - ?
? - ?
21:00
 
Skautafelag Reykjavikur 
VS
 RB Keflavik
? - ?
? - ?
21:00
 
อีเมียร์ 
VS
 KFR Hvolsvollur
? - ?
? - ?
23:00
 
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 
VS
 Uppsveitir
? - ?
? - ?
23:00
 
เคเอ็ม เรคยาวิก 
VS
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ICED2-5)
? - ?
? - ?
23:00
 
Reynir Hellissandur 
VS
ยูเอ็มเอฟ  อัฟตูเลดิ้ง ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง (ICED1-8)
? - ?
? - ?
00:00
 
Vatnaliljur 
VS
 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์
? - ?
? - ?

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

18:00
FT
(SWEWD2-1) เอไอเคโซลน่า (ญ) เอไอเคโซลน่า (ญ)
VS
 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) (SWEWD2-8)
1 - 1
1 - 2
18:00
FT
2(FIND2-2) ยาโร ยาโร
 -3.75 
ทีพีวี แทมเปเร่ ทีพีวี แทมเปเร่ (FIND3AB-10)2
0 - 0
1 - 0
18:00
FT
(FIND1-3) ลาห์ติ ลาห์ติ
VS
ค็อตก้า ค็อตก้า (FIND1-11)
1 - 1
2 - 1
18:00
FT
เอ็มพี มิคเคลลี่ เอ็มพี  มิคเคลลี่
VS
 เอสซี คูฟู-98
1 - 1
4 - 1
18:15
 
(IDNISL-9) เปรซียา จาการ์ตา เปรซียา จาการ์ตา
VS
บาริโต ปูเตรา บาริโต ปูเตรา (IDNISL-17)
? - ?
? - ?
19:00
FT
(SWEWD2-2) ฮัมมาร์บี้(ญ) ฮัมมาร์บี้(ญ)
VS
ไอเค อุปซาลา  (ญ) ไอเค อุปซาลา (ญ) (SWEWD1-12)
1 - 1
1 - 1
19:00
FT
(SWEWD1-3) คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) คริสเตียนสตัดส์  ดีเอฟเอฟ  (ญ)
VS
ไอเอฟเค  คัลม่าร์  (ญ) ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) (SWEWD2-4)
1 - 0
2 - 1
19:00
FT
(SWEWD1-6) Vaxjo (W) 
VS
วิทสโจ จีไอเค  (ญ) วิทสโจ จีไอเค (ญ) (SWEWD1-5)
0 - 2
0 - 2
19:00
 
(FIND2-10) อีคีนาส IF อีคีนาส IF
VS
มารีฮามน์ มารีฮามน์ (FIND1-7)
? - ?
? - ?
19:00
 
(FIND3AB-6) คาริเนน โปเจ็ท คาริเนน โปเจ็ท
VS
 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด
? - ?
? - ?
19:30
FT
(FIND2-1) ทีพีเอส ตูร์คู ทีพีเอส ตูร์คู
VS
เฮดไอเอฟเค เฮดไอเอฟเค (FIND1-10)
0 - 0
0 - 1
22:30
FT
(MLS-9) แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
VS
ชิคาโก ไฟร์ ชิคาโก ไฟร์ (MLS-11)
2 - 1
3 - 2
23:00
 
(USLD1-35) Loudoun United 
VS
ริชมอนด์ คิกเกอร์ ริชมอนด์ คิกเกอร์
? - ?
? - ?
23:00
FT
4Chattanooga Red Wolves 
 -0.25 
 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 24
0 - 0
1 - 0
23:00
FT
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
VS
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก
2 - 0
2 - 0
01:00
FT
(USLD1-31) โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
VS
 นอร์ทเท็กซัสเอสซี
1 - 1
3 - 1
01:00
FT
(USLD1-18) อินดี้ อิเลฟเวิ่น อินดี้ อิเลฟเวิ่น
VS
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส (MLS-9)
1 - 0
2 - 0
02:00
FT
(MLS-6) ลอส แอนเจลิส ลอส แอนเจลิส
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น (MLS-7)
1 - 2
3 - 3
02:00
FT
(USLD1-12) นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
VS
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส  เอฟซี โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี (USLD1-27)
3 - 1
4 - 2
03:00
FT
(MLS-5) เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส
VS
ฮุสตัน ไดนาโม ฮุสตัน ไดนาโม (MLS-12)
0 - 2
0 - 3
03:00
FT
Austin FC 
VS
ซาน อันโตนิโอ ซาน อันโตนิโอ (USLD1-5)
4 - 1
5 - 1
03:00
FT
(USLD1-29) ลาส เวกัส ไลท์ ลาส เวกัส ไลท์
VS
 California Utd Strikers
-
d - d
03:00
FT
(MLS-8) นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
VS
ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด (MLS-13)
0 - 0
1 - 1
04:00
FT
1(MLS-12) ฮุสตัน ไดนาโม ฮุสตัน ไดนาโม
 -10 
เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส (MLS-5)1
0 - 2
0 - 3

 ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

16:00
FT
(107) ลิธัวเนีย (ญ) 
VS
 เลบานอน(ญ) (141)
6 - 1
7 - 1
16:30
FT
(111) เอธิโอเปีย (ญ) 
VS
 เซาท์ซูดาน ( ญ )
5 - 0
9 - 0
19:00
FT
2(27) เม็กซิโก (ญ) เม็กซิโก (ญ)
 -0.25 
 สโลวะเกีย(ญ) (47)1
0 - 0
0 - 0
19:00
FT
(141) อาร์เมเนีย( (ญ) 
VS
 จอร์แดน(ญ) (58)
1 - 0
1 - 1
20:00
FT
(53) แอฟริกาใต้(ญ) แอฟริกาใต้(ญ)
VS
 แซมเบีย (ญ) (100)
2 - 1
3 - 1
20:30
FT
(143) นามิเบีย (ญ) 
VS
 แองโกลา (ญ) (121)
0 - 0
1 - 0
21:00
FT
(14) อิตาลี(ญ) อิตาลี(ญ)
VS
 ไอซ์แลนด์(ญ) (19)
0 - 0
1 - 0
21:10
FT
(2) เยอรมนี(ญ) เยอรมนี(ญ)
 -1.25 
ออสเตรเลีย(ญ) ออสเตรเลีย(ญ) (7)
1 - 0
5 - 2
00:10
FT
(5) สวีเดน(ญ) สวีเดน(ญ)
 -1.25 
สหรัฐอเมริกา(ญ) สหรัฐอเมริกา(ญ) (1)1
1 - 0
1 - 1
03:30
FT
2(62) เอกวาดอร์ (ญ) เอกวาดอร์ (ญ)
 -1.25 
โคลัมเบีย(ญ) โคลัมเบีย(ญ) (25)1
0 - 1
0 - 1

ฟุตบอล Ukrainian Premier League ฟุตบอล Ukrainian Premier League

18:00
FT
1(9) เอฟซี มาริอูพอล เอฟซี มาริอูพอล
 -2.5 
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (2)1
0 - 2
0 - 3
21:00
FT
3(1) ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
 -1.25 
ดนีปรอ-1 ดนีปรอ-1 (8)61
0 - 0
2 - 0
23:30
FT
3(4) เดสน่า เชอร์นิฮิฟ เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
 -0.25 
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย (7)
1 - 1
4 - 1

ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00
FT
5(3) เฮชเอ็นเคกอริก้า เฮชเอ็นเคกอริก้า
 -0.75 
วาร์เท็กซ์ วาร์เท็กซ์ (9)1
0 - 0
0 - 0
00:05
FT
2(6) เฮชเอ็นเคซิเบนิค เฮชเอ็นเคซิเบนิค
 -0.75 
ริเยก้า ริเยก้า (4)1
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00
FT
1(12) ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
 -0.25 
ฮาโปเอล ไฮฟา ฮาโปเอล ไฮฟา (10)1
0 - 1
0 - 2
22:30
FT
4(11) ฮาโปเอล เบนายซัคนิน ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
 -10 
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ (14)1
1 - 0
1 - 1
22:45
FT
4(4) ฮาโปเอล เคอร์ยัต ฮาโปเอล เคอร์ยัต
 -0.25 
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (5)2
1 - 0
1 - 1
00:30
FT
2(7) มัคคาบี้ เนทันย่า มัคคาบี้ เนทันย่า
 -0.25 
เบต้าเยรูซาเล็ม เบต้าเยรูซาเล็ม (8)5
1 - 0
1 - 0

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00
FT
3(7) ครูซาเดอร์ ครูซาเดอร์
 -0.25 
คลิฟตันวิลล์ คลิฟตันวิลล์ (5)
1 - 0
2 - 2
21:00
FT
3(8) เกล็นนาโวน ลูร์กัน เกล็นนาโวน ลูร์กัน
 -10 
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด (6)1
2 - 0
3 - 2
21:00
FT
(3) เกล็นโตรัน เกล็นโตรัน
 -2.25 
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส ดันแกนน่อน สวิฟท์ส (12)
2 - 0
2 - 0
21:00
FT
1(4) ลาร์นเอฟซี ลาร์นเอฟซี
 -0.25 
ลินฟีลด์ เอฟซี ลินฟีลด์ เอฟซี (1)3
1 - 0
1 - 1
21:00
FT
2(10) พอร์ทาดาวน์ พอร์ทาดาวน์
 -0.25 
คาร์ริค แรนเจอร์ส คาร์ริค แรนเจอร์ส (11)1
1 - 0
2 - 0
23:30
FT
5(9) วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
 -0.75 
โคเลอไรน์ โคเลอไรน์ (2)
0 - 0
1 - 2

ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00
FT
1(8) อโปเอล นิโคเซีย อโปเอล นิโคเซีย
 -1.25 
อิโนซิส พาราลิมนิ่ อิโนซิส พาราลิมนิ่ (11)
1 - 0
1 - 0
23:30
FT
4(3) อปอลลอน ลิมาสซอล อปอลลอน ลิมาสซอล
 -1 
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี (4)4
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล Burundi League ฟุตบอล Burundi League

18:30
FT
1(16) มูซิงก้า เอฟซี 
VS
 Les Elephants FC (15)1
1 - 1
2 - 1
21:00
FT
2(12) อินเตอร์ สตาร์ อินเตอร์ สตาร์
VS
กายันซ่า ยูไนเต็ด กายันซ่า ยูไนเต็ด (6)2
0 - 1
0 - 2

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00
FT
(5) เอฟเค อิสล็อก มินส์ค เอฟเค  อิสล็อก มินส์ค
 -0.75 
เอฟซี  รุค เบรสต์ เอฟซี รุค เบรสต์ (10)3
0 - 0
0 - 1
20:00
FT
(15) ซลูตัสค์ ซลูตัสค์
 -0.5 
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ (6)2
0 - 0
2 - 0
00:00
FT
3(2) ดินาโม เบรสต์ ดินาโม เบรสต์
 -0.5 
ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค (4)21
0 - 1
1 - 1

ฟุตบอล UEFA Futsal Championship ฟุตบอล UEFA Futsal Championship

02:00
FT
สเปน (ฟุตซอล) 
VS
 สวิตเซอร์แลนด์(ฟุตซอล)
4 - 0
8 - 0

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดบอลชุด ทีเด็ด4เซียน ทีเด็ดสเต็ป6 ทีเด็ดสเต็ป3 ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลต่อ ทีเด็ดบอลรอง ทีเด็ดสเกอร์สูงต่ำ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ต Liveบอลสด ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลบอลภาษาไทย ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ สรุปผลบอล ตารางคะแนน โอ้โหบอลเด็ด.com