โอ้โหบอลเด็ด!! ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ผังถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสด ผลบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ช่องถ่ายทอดสด ตารางแข่งขันฟุตบอลทุกลีก พรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา ลีกเอิง กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทย โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลทุกลีก โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด

banner
banner
banner

ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

22:30
FT
12(17) ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
 -0.75 
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล (7)1
0 - 1
0 - 3

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

19:00
FT
1(16) เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
 -0.75 
แอต.มาดริด แอต.มาดริด (6)4
1 - 0
1 - 2
21:15
FT
4(9) โอซาซูน่า โอซาซูน่า
 -10 
บาเลนเซีย บาเลนเซีย (4)2
1 - 1
1 - 4
23:30
FT
14(13) คาดิส คาดิส
 -1 
โซเซียดาด โซเซียดาด (8)
0 - 0
0 - 2
02:00
FT
2(2) เรอัล มาดริด เรอัล มาดริด
 -1.5 
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้ (18)3
1 - 2
5 - 2

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30
FT
4(13) ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
 -0.75 
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน (3)4
1 - 2
2 - 2
20:00
FT
2(15) กาญารี่ กาญารี่
 -0.5 
เจนัว เจนัว (20)3
1 - 0
2 - 3
20:00
FT
1(16) สเปเซีย สเปเซีย
 -10 
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่ (7)2
0 - 0
0 - 1
20:00
FT
(17) โตริโน่ โตริโน่
 -0.75 
ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า (19)2
1 - 0
4 - 0
23:00
FT
1(5) เอซี มิลาน เอซี มิลาน
 -0.5 
ลาซิโอ ลาซิโอ (2)4
1 - 0
2 - 0
01:45
FT
2(4) โรม่า โรม่า
 -0.75 
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่ (8)1
1 - 0
2 - 1

ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30
FT
1(14) แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
 -0.5 
สตุ๊ตการ์ต สตุ๊ตการ์ต (12)41
0 - 0
1 - 1
22:30
FT
(10) โบคุ่ม โบคุ่ม
 -10 
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (18)3
0 - 2
1 - 3
00:30
FT
1(16) มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
 -0.75 
บีเลเฟลด์ บีเลเฟลด์ (11)1
1 - 1
3 - 1

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00
FT
1(11) มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
 -0.25 
แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน (16)4
1 - 0
2 - 0
20:00
FT
3(19) บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์
 -0.25 
ล็องส์ ล็องส์ (7)2
0 - 2
2 - 3
20:00
FT
1(8) แรนส์ แรนส์
 -0.75 
แร็งส์ แร็งส์ (17)2
0 - 1
0 - 2
20:00
FT
2(15) เม็ตซ์ เม็ตซ์
 -0.25 
ทรัวส์ ทรัวส์ (20)1
0 - 0
0 - 2
20:00
FT
2(18) แบรสต์ แบรสต์
 -10 
อองเช่ร์ อองเช่ร์ (2)2
0 - 0
1 - 1
22:00
FT
2(12) น็องต์ น็องต์
 -0.25 
นีซ นีซ (6)3
0 - 0
0 - 2
01:45
FT
2(9) โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง
 -1 
สตารส์บูร์ก สตารส์บูร์ก (13)1
1 - 0
3 - 1

ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
FT
1(8) ไนจ์เมเก้น ไนจ์เมเก้น
 -0.25 
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว (7)21
0 - 0
0 - 0
19:30
FT
2(17) สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
 -0.5 
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด (9)1
2 - 0
3 - 1
19:30
FT
13(11) โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
 -0.25 
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน (6)4
0 - 1
1 - 1
19:30
FT
(4) เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
 -1.25 
เฮราเคิ่ลส์ เฮราเคิ่ลส์ (16)
-
p - p
21:45
FT
4(10) RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
 -0.5 
วิเทสส์ วิเทสส์ (15)1
1 - 1
1 - 2

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00
FT
1(3) ฮาร์ท ฮาร์ท
 -10 
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน (2)1
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30
FT
2(16) โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
 -0.25 
ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา (17)3
1 - 1
2 - 2
00:00
FT
3(6) เบาวิสต้า เบาวิสต้า
 -0.25 
ปอร์ติโมเนนเซ่ ปอร์ติโมเนนเซ่ (8)5
0 - 1
1 - 1
00:00
FT
3(9) กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
 -0.5 
วิเซล่า วิเซล่า (12)3
0 - 1
2 - 2
02:30
FT
25(10) วิตอเรีย กิมาไรส์ วิตอเรีย กิมาไรส์
 -0.75 
เบเลเนนส์ เบเลเนนส์ (18)4
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30
FT
2(10) เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด
 -0.25 
ชลบุรี เอฟซี ชลบุรี เอฟซี (12)6
0 - 1
3 - 3
18:00
FT
3(5) แบงค็อก ยูไนเต็ด แบงค็อก ยูไนเต็ด
 -0.5 
การท่าเรือ เอฟซี การท่าเรือ เอฟซี (9)2
1 - 1
1 - 1
18:00
FT
2(4) หนองบัวลําภู หนองบัวลําภู
 -0.25 
สมุทรปราการ ซิตี้ สมุทรปราการ ซิตี้ (11)2
0 - 1
0 - 1

ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:30
FT
2(12) ราชประชา เอฟซี ราชประชา เอฟซี
 -0.25 
เชียงใหม่ เอฟซี เชียงใหม่ เอฟซี (6)1
0 - 0
0 - 3
18:00
FT
2(15) ระยอง เอฟซี ระยอง เอฟซี
 -0.5 
 เมืองกาญจน์เอฟซี (11)4
2 - 1
3 - 2
18:00
 
(5) เชียงใหม่ เอฟซี เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ราชประชา เอฟซี ราชประชา เอฟซี (12)
? - ?
? - ?
18:00
FT
5(16) นครปฐม เอฟซี นครปฐม เอฟซี
 -1 
ลำปาง เอฟซี ลำปาง เอฟซี (10)3
0 - 1
1 - 1
19:00
 
(10) ลำปาง เอฟซี ลำปาง เอฟซี
VS
นครปฐม เอฟซี นครปฐม เอฟซี (16)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

19:00
FT
2Agios Nikolaos 
VS
 พานาเลฟซิไนกอส3
2 - 1
3 - 2
19:00
FT
2AO Giouchtas 
VS
 ไอติโตส สปาต้า5
1 - 1
1 - 1
20:00
FT
2Aias Salaminas 
VS
พานาคายคิ 2005 พานาคายคิ 2005 (GRED2-7)2
0 - 0
0 - 2
20:00
FT
2Anagennisi Plagias 
VS
 Posidonas Neas Michanionas3
0 - 1
0 - 2
20:00
FT
5Atalanti FC 
VS
 Nea Artaki3
0 - 1
0 - 1
20:00
FT
1Edessaikos 
VS
 Aris Avatou1
1 - 0
3 - 0
20:00
FT
2เอทนิกอส ปิเรอุส เอทนิกอส ปิเรอุส
VS
 APO Keratsini
1 - 0
3 - 0
20:00
FT
3Fikis 
VS
 Amvrysseas Distomou2
0 - 0
1 - 0
20:00
FT
4Proodeftiki FC Proodeftiki FC
VS
 Aris Skalas41
0 - 0
2 - 1
20:00
FT
3Atsalenios 
VS
 อิลิโอปูลิ1
3 - 1
3 - 3

ฟุตบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

18:00
FT
Kmka 
VS
อัล อิติฮัด  (ลิเบีย) อัล อิติฮัด (ลิเบีย)
0 - 1
0 - 2
20:00
FT
Mogadishu City 
VS
 เอพีอาร์ เอฟซี
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
1Fasil Kenema 
VS
อัล-ฮิลาล อัล-ฮิลาล4
0 - 1
2 - 2
21:00
FT
2ยัง แอฟริกันส์ ยัง แอฟริกันส์
VS
ริเวอร์ ยูไนเต็ด ริเวอร์ ยูไนเต็ด (NGAPR-6)1
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
(NGAPR-1) อควายูไนเต็ด อควายูไนเต็ด
 -10 
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด (ALGD1-1)3
0 - 0
1 - 0
21:30
FT
1Fovu Baham 
 -10 
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา (AGBLE-1)
1 - 2
2 - 2
21:30
FT
Akonangui 
VS
 ซานาโก
0 - 2
0 - 2
22:30
FT
LPRC Oilers 
VS
 Asokara
1 - 0
3 - 0

ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

20:30
FT
(24) น็อตติ้งแฮม น็อตติ้งแฮม
 -0.25 
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ (10)2
1 - 0
1 - 2

ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
FT
2(14) เรอัล โอเบียโด เรอัล  โอเบียโด
 -0.25 
เอฟซี คาร์ทาเกน่า เอฟซี คาร์ทาเกน่า (11)4
1 - 0
2 - 0
21:00
FT
3(7) เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
 -0.5 
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่ (4)5
0 - 2
0 - 2
23:15
FT
2(3) พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
 -0.25 
อัลเมเรีย อัลเมเรีย (2)2
0 - 0
1 - 0
01:30
FT
5(13) ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
 -0.25 
เรอัล ซาราโกซ่า เรอัล ซาราโกซ่า (19)31
1 - 0
1 - 1
02:30
FT
2(16) มาลาก้า มาลาก้า
 -0.25 
คิโรน่า คิโรน่า (18)4
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00
FT
2(18) โคเซนซ่า 1914 โคเซนซ่า 1914
 -0.25 
วิเชนซ่า วิเชนซ่า (16)3
1 - 0
2 - 1
21:15
FT
13(12) เครโมเนเซ่ เครโมเนเซ่
 -0.25 
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า (4)2
1 - 0
2 - 0
01:30
FT
3(20) ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
 -0.25 
ปาร์ม่า ปาร์ม่า (9)1
0 - 2
0 - 4

ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

16:00
 
Elversberg (W) 
VS
 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
? - ?
? - ?
16:00
 
MSV Duisburg (W) 
VS
 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ)
? - ?
? - ?
16:00
 
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 
VS
 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)
? - ?
? - ?
16:00
 
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 
VS
 Herforder SV (w)
? - ?
? - ?
18:30
FT
2(2) พาเดอร์บอร์น 07 พาเดอร์บอร์น 07
 -10 
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04 (10)1
0 - 0
0 - 1
18:30
FT
4(1) จอห์น เรเกนเบิร์ก จอห์น เรเกนเบิร์ก
 -0.5 
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก (7)31
1 - 1
2 - 2
18:30
FT
2(15) ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
 -10 
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์ (9)4
1 - 0
2 - 1
18:30
FT
2(18) แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
 -10 
ดุสเซลดอร์ฟ ดุสเซลดอร์ฟ (14)2
0 - 1
0 - 1
18:30
FT
2(12) ไฮน์เดนเฮลม์ ไฮน์เดนเฮลม์
 -10 
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน (4)1
1 - 0
2 - 1
19:00
 
เนิร์นแบร์ก(ญ) 
VS
 Andernach (w)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3 ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3

18:00
FT
12(10) เฮลเลนเชอร์ เอฟซี เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
 -0.25 
ทีเอสวี 1860 มิวนิค ทีเอสวี 1860 มิวนิค (12)3
1 - 0
1 - 1
19:00
FT
2(9) บราวน์ชไวก์ บราวน์ชไวก์
 -0.5 
ออสนาบรุ๊ค ออสนาบรุ๊ค (5)4
0 - 0
2 - 2

ฟุตบอล Portugal Liga de Honora ฟุตบอล Portugal Liga de Honora

17:00
FT
3(9) เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์
 -10 
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า นาซิอองนาล ดา มาไดร่า (7)21
1 - 0
1 - 0
17:00
FT
3(18) วิล่าแฟรเนียนเซ วิล่าแฟรเนียนเซ
 -0.25 
จีดี ชาเวซ จีดี ชาเวซ (10)4
0 - 0
1 - 1
20:00
FT
2(6) ไลซอส ไลซอส
 -0.5 
วาร์ซิม วาร์ซิม (15)81
0 - 1
1 - 1
21:30
FT
3(12) ปอร์โต้ บี ปอร์โต้ บี
 -0.25 
ซีดี มาฟรา ซีดี มาฟรา (4) (N)2
2 - 1
3 - 1
21:30
FT
3(11) โทรเฟนเซ่ โทรเฟนเซ่
 -10 
คาซ่า เพีย เอซี คาซ่า เพีย เอซี (8)2
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30
FT
2(9) เรนดอร์ฟ อัลทัช เรนดอร์ฟ อัลทัช
 -0.5 
เอสวี  รีด เอสวี รีด (3)1
1 - 1
1 - 1
19:30
FT
1(10) LASK ลินซ์ LASK ลินซ์
 -0.75 
ออสเตรียเวียนนา ออสเตรียเวียนนา (12)2
0 - 0
0 - 2
22:00
FT
2(2) สตวร์มกราซ สตวร์มกราซ
 -1 
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต (8)3
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล Austria Erste Division ฟุตบอล Austria Erste Division

15:30
FT
12(7) เอฟซี ไลเฟริ่ง เอฟซี ไลเฟริ่ง
 -1 
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) ราปิด เวียนนา (เยาวชน) (14)1
4 - 1
6 - 2

ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30
FT
1(14) อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
 -0.75 
เมเชเลน เมเชเลน (15)
1 - 1
7 - 2
21:00
FT
2(13) KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
 -0.75 
ชาเลอร์รัว ชาเลอร์รัว (4)51
1 - 2
2 - 3
23:30
FT
4(8) Seraing United Seraing United
 -0.5 
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช (7)71
0 - 1
0 - 1
02:00
FT
1(5) ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
 -0.5 
แซงต์ กิลลุส แซงต์ กิลลุส (2)11
0 - 0
1 - 1
02:00
FT
2(17) อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
 -10 
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์ (6)61
0 - 0
2 - 1

ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00
FT
2(5) ลีแอร์ส ลีแอร์ส
 -10 
 Jeunesse Molenbeek (4)
3 - 0
4 - 1
01:00
FT
4(3) วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
 -0.5 
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล (2)4
0 - 2
0 - 2

ฟุตบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน ฟุตบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00
FT
2(8) วีบรอก วีบรอก
 -10 
อัลบอร์ก อัลบอร์ก (5)1
1 - 1
2 - 3
21:00
FT
1(3) แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
 -0.25 
FC โคเปนเฮเกน FC โคเปนเฮเกน (2)1
0 - 1
0 - 2
23:00
FT
(11) อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส  เอจีเอฟ
 -0.75 
เวเจิล เวเจิล (12)3
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

17:45
FT
2(1) เฮลซิงกอร์ เฮลซิงกอร์
 -0.75 
ฮวิโดฟ  ไอเอฟ ฮวิโดฟ ไอเอฟ (4)3
1 - 1
2 - 2
19:00
FT
2(11) เจมส์เมอบังค์ เจมส์เมอบังค์
 -0.25 
เฮอฟอล์จ โคเก้ เฮอฟอล์จ โคเก้ (10)1
2 - 2
4 - 3
20:00
FT
2(5) เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี  ฮอร์เซ่นส์
 -0.25 
เฟรเดอริเซีย เฟรเดอริเซีย (2)1
1 - 2
1 - 3

ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00
FT
1(3) เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
 -0.5 
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้ (5)3
3 - 1
4 - 1
20:00
FT
2(7) คัลมาร์ คัลมาร์
 -0.5 
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (13)5
1 - 0
4 - 1
22:30
FT
1(12) IFK โกเตบอร์ก IFK โกเตบอร์ก
 -0.25 
ฮาล์มสตัด ฮาล์มสตัด (11)1
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00
FT
1(10) ออสเตอร์ ไอเอฟ ออสเตอร์  ไอเอฟ
 -0.25 
ไอเอฟเค  วาร์นาโม่ ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (1)2
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

23:00
FT
(11) ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
 -10 
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า (7)1
1 - 0
3 - 0
23:00
FT
(1) โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์
 -1.5 
ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์ (10)1
1 - 1
1 - 1
23:00
FT
1(9) สตรอมก็อดเซ็ท สตรอมก็อดเซ็ท
 -0.25 
คริสเตียนซุนด์ บีเค คริสเตียนซุนด์ บีเค (5)1
0 - 1
1 - 2
23:00
FT
(8) เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
 -0.75 
ชาร์ปบอร์ก 08 ชาร์ปบอร์ก 08 (12)3
0 - 0
2 - 1
23:00
FT
1(2) โมลด์ โมลด์
 -1.5 
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน (14)1
2 - 0
4 - 0
01:00
FT
2(6) โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
 -1 
ทรอมโซ่ ทรอมโซ่ (13)2
2 - 1
3 - 2

ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00
FT
3(4) เฟรดริกซ์สตรัด เฟรดริกซ์สตรัด
 -0.5 
ซองน์ดาล ซองน์ดาล (5)5
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00
FT
3(15) อาร์เซน่อล ตูล่า อาร์เซน่อล  ตูล่า
 -0.75 
CSKA มอสโก CSKA มอสโก (8)3
1 - 1
2 - 2
20:30
FT
3(4) เอฟเค โซชิ เอฟเค โซชิ
 -0.75 
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา (13)1
2 - 0
3 - 1
23:00
FT
1(3) ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก
 -1.5 
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด (10)31
1 - 0
1 - 2

ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

19:00
FT
1(10) ดินาโม เซสเก ดินาโม เซสเก
 -0.5 
ฮราเดตส์กราลอเว ฮราเดตส์กราลอเว (12)1
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
2(13) ยาบโลเนช ยาบโลเนช
 -0.5 
เอ็มเอฟเค  คาร์วีน่า เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (14)6
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
2(9) มลาด้า โบเลสลาฟ มลาด้า โบเลสลาฟ
 -0.5 
ซิกม่า โอโลมุช ซิกม่า โอโลมุช (6)4
1 - 2
3 - 3
00:00
FT
(4) สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
 -1 
สโลวัคโก้ สโลวัคโก้ (5)2
1 - 0
2 - 1

ฟุตบอล Poland Ekstraklasa ฟุตบอล Poland Ekstraklasa

17:30
FT
2(5) ปิแอส กลิวิส ปิแอส กลิวิส
 -0.5 
ซาเกลบี้ ลูบิน ซาเกลบี้ ลูบิน (16)3
0 - 0
0 - 1
20:00
FT
14(4) วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
 -10 
เลเชีย กอเดนซ์ เลเชีย กอเดนซ์ (6)4
0 - 2
2 - 2
22:30
FT
3(13) รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
 -10 
เลช พอซนาน เลช พอซนาน (1)4
1 - 0
2 - 2

ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 1

17:40
FT
11(6) อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
 -0.5 
จีเคเอส ทิคี จีเคเอส ทิคี (12)4
0 - 1
0 - 1
20:00
FT
4(15) ซาเกิลบี ซอสโนเวียค ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
 -0.5 
พุชช่า นิโปโลมิเช่ พุชช่า นิโปโลมิเช่ (17)3
1 - 1
1 - 2
23:00
FT
2(16) เคเอส พอลโควิค เคเอส พอลโควิค
 -10 
ออดราออปอเล ออดราออปอเล (9)4
0 - 1
1 - 1

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15
FT
(4) เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
 -0.25 
เซนต์ กัลเลน เซนต์ กัลเลน (6)11
4 - 1
5 - 1
21:30
FT
4(7) ลูกาโน ลูกาโน
 -0.25 
บาเซิ่ล บาเซิ่ล (2)1
0 - 1
1 - 1
21:30
FT
4(10) ลัวซานนี สปอร์ท ลัวซานนี สปอร์ท
 -0.5 
เอฟซี ซิยง เอฟซี ซิยง (5)1
1 - 0
1 - 1

ฟุตบอล Switzerland Challenge League ฟุตบอล Switzerland Challenge League

19:15
FT
(6) วาดุซ วาดุซ
 -0.75 
เอสซี เครียนส์ เอสซี เครียนส์ (10)1
1 - 0
4 - 1

ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00
FT
2(4) เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่
 -1 
ชีวาสสปอร์ ชีวาสสปอร์ (16)3
1 - 1
1 - 1
21:00
FT
(18) เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
 -0.25 
ฮาเตย์สปอร์ ฮาเตย์สปอร์ (11)2
0 - 0
0 - 2
00:00
FT
2(3) แทร็บซอนสปอร์ แทร็บซอนสปอร์
 -10 
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย (6)1
1 - 2
2 - 2
00:00
FT
4(14) กัซเทป กัซเทป
 -10 
อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์ อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์ (19)3
0 - 1
2 - 1

ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A

21:00
FT
2(7) อันคารากูคู อันคารากูคู
 -0.5 
เกนเคลอร์บิลิจี้ เกนเคลอร์บิลิจี้ (17)1
2 - 0
2 - 0
21:00
FT
2(19) โบลูสปอร์ โบลูสปอร์
 -10 
โคแคลิสปอร์ โคแคลิสปอร์ (10)1
2 - 0
2 - 0
00:00
FT
3(18) อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
 -10 
บูร์ซาสปอร์ บูร์ซาสปอร์ (16)3
1 - 0
2 - 1
00:00
FT
2(11) ซัมซั่นสปอร์ ซัมซั่นสปอร์
 -1 
เคซิโอเรนกูคู เคซิโอเรนกูคู (9)2
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:15
FT
1(15) เมตาน เมดิอัส เมตาน เมดิอัส
 -10 
ซีเอส โวลุนทารี ซีเอส โวลุนทารี (11)3
0 - 0
1 - 2
01:00
FT
3(9) สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
 -1 
ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์ (14)41
4 - 0
6 - 0

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

22:15
FT
1(7) โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
 -0.25 
ลาเมีย ลาเมีย (11)2
2 - 0
2 - 1
23:00
FT
2(4) PAOK ซาโลนิก้า PAOK ซาโลนิก้า
 -1.75 
พาส เจียนนิน่า พาส เจียนนิน่า (8)3
0 - 0
0 - 1
00:30
FT
3(3) เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
 -1.75 
ไอโอนิกอส ไอโอนิกอส (GRED2-1)41
1 - 0
3 - 0
00:30
FT
1(1) โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
 -1.75 
พีเออี อโตรมิตอส พีเออี อโตรมิตอส (10)6
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

21:00
FT
(19) เกรมิโอ้ ปอร์โต้ เกรมิโอ้ ปอร์โต้
 -0.5 
ซิเอร่า ซิเอร่า (11)
2 - 0
2 - 0
02:00
FT
1(2) พัลไมรัส พัลไมรัส
 -10 
ฟลาเมงโก ฟลาเมงโก (5)2
1 - 1
1 - 3
02:00
FT
1(3) ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
 -0.5 
อัตเลติโก มิไนโร่ อัตเลติโก มิไนโร่ (1)2
0 - 0
0 - 2
04:15
FT
4(9) แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
 -10 
สปอร์ตคลับ เปาลิสตา สปอร์ตคลับ เปาลิสตา (6)2
0 - 0
1 - 1
06:30
FT
5(8) ฟลูมิเนนเซอาร์เจ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
 -10 
เซาเปาโล เซาเปาโล (15)4
0 - 0
2 - 1

ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:35
FT
3(9) ลอส แอนเจลิส ลอส แอนเจลิส
 -1 
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค (7)2
2 - 1
3 - 2

ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

05:00
FT
1(a-16) พูมาส ยูนัม พูมาส ยูนัม
 -10 
ชีวาส กัวดาลาจาร่า ชีวาส กัวดาลาจาร่า (a-11)2
0 - 0
0 - 0
07:00
FT
3(a-18) กัวเรตาโร่ เอฟซี กัวเรตาโร่ เอฟซี
 -10 
เนกาซ่า เนกาซ่า (a-10)2
2 - 0
3 - 0

ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1

16:30
FT
(13) กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
 -0.5 
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได (19)1
1 - 2
2 - 3
17:00
FT
(9) เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
 -0.5 
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล (14)
0 - 1
0 - 1

ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00
FT
(15) เธสปา คูซัทสึ เธสปา คูซัทสึ
 -0.5 
เวนท์ฟอเรท โกฟุ เวนท์ฟอเรท โกฟุ (7)
0 - 1
0 - 3
17:00
FT
(22) เอฮิเมะเอฟซี เอฮิเมะเอฟซี
 -0.25 
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า (19)2
2 - 1
3 - 3

ฟุตบอล เค-ลีก ฟุตบอล เค-ลีก

14:30
FT
3(11) ซองนัม เอฟซี ซองนัม  เอฟซี
 -10 
เอฟซี โซล เอฟซี โซล (12)2
0 - 0
1 - 1
17:00
FT
(5) ซูวอน ซิตี้ ซูวอน ซิตี้
 -0.25 
แกงวัน  เอฟซี แกงวัน เอฟซี (10) (N)1
1 - 0
1 - 0

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

15:30
 
Electricite du Cambodge 
VS
 Tiffy Army FC
? - ?
? - ?
15:30
FT
3Prey Veng 
VS
 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร2
1 - 2
2 - 4
15:30
FT
1Dukla Banska Bystrica (w) 
VS
 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ)
0 - 0
0 - 0
16:00
 
เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) เอฟเคเซนิก้า(ยู 19)
VS
 เทรนซีน (ยู 19)
? - ?
? - ?
16:00
 
เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 
VS
 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19)
? - ?
? - ?
16:00
FT
สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 
 -4.5 
 สโลวาน บราติสลาวา (ญ)
0 - 6
1 - 9
16:00
 
กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) 
VS
 มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด)
? - ?
? - ?
17:00
FT
1สตาเบ็ค บี 
VS
 Spike4
1 - 0
4 - 0
17:30
FT
3สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 
 -0.75 
 แมนดาล3
2 - 0
2 - 2
18:00
FT
ลีลล์สตรอม บี 
VS
ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล2
2 - 0
3 - 0
18:00
FT
อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 
VS
 Stovner21
1 - 0
3 - 0
18:30
FT
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 
VS
บี 73 สลาเกลเซ่ บี 73 สลาเกลเซ่
1 - 0
2 - 0
18:30
FT
ยัง บอยส์ (ญ) 
VS
 เซอร์เวตต์ (ญ)
0 - 0
0 - 3
19:00
FT
ฟินส์เนส ฟินส์เนส
VS
 ยูลเลิร์น เอฟซี
0 - 1
0 - 1
19:00
FT
4นอร์สแตน 
VS
 สคีด ฟุตบอล บี1
1 - 1
1 - 2
19:00
 
MSK Zilina (w) 
VS
 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ)
? - ?
? - ?
19:00
FT
เอเอส เทรนซิน(ญ) 
VS
 FK Nove Zamky (w)
1 - 2
1 - 3
20:00
FT
4แซนวิเค็น 
VS
 สตอร์ท ไอแอล1
1 - 0
2 - 2
20:00
FT
1Gjovik Lyn 
VS
 Grorud B1
2 - 0
4 - 1
20:00
FT
2เบียเซ่น เบียเซ่น
VS
 อาเลซุนด์เอฟเค บี1
0 - 0
0 - 2
20:00
FT
4Nkana FC 
VS
 Nkwazi3
1 - 2
2 - 3
21:00
FT
เรนเฮล์ม บี 
VS
 โมลด์ บี2
1 - 1
1 - 3
22:00
FT
FC Petrzalka (w) 
 -0.5 
 เอฟซี นิตร้า (ญ)
1 - 0
2 - 1
22:00
FT
2MLKS Znicz Biala Piska 
 -0.75 
 Wissa Szczuczyn3
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
2โลโคโมทีฟ ออสโล 
VS
 โบโด กลิมท์ 23
1 - 1
1 - 2
22:00
FT
2ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 
 -1.5 
 คลับ อเมริกา (ญ)
0 - 0
1 - 1
23:00
FT
Raufoss IL B 
VS
 Funnefoss/Vormsund3
1 - 2
2 - 2
07:00
 
พัลไมรัสเอสพี (ญ) 
 -0.5 
 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
? - ?
? - ?
09:00
 
ไทเกรส(ญ) 
 -2 
 ปาชูกา(ญ)
? - ?
? - ?
09:00
 
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 
VS
 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ)
? - ?
? - ?

 ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

18:15
FT
(101) เนปาล ( ญ ) 
VS
 บังกลาเทศ (ญ) (137)
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
มาซิโดเนีย(ยู 17) 
VS
 ไซปรัส (ยู17)
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล Ukrainian Premier League ฟุตบอล Ukrainian Premier League

18:00
FT
1(12) เอฟซี มินาจ เอฟซี มินาจ
 -0.25 
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า (14)1
1 - 0
2 - 2
21:00
FT
6(13) โคลอส โคซาลิฟก้า โคลอส โคซาลิฟก้า
 -0.5 
เอฟซี มาริอูพอล เอฟซี มาริอูพอล (16)4
0 - 2
1 - 3
23:30
FT
2(6) วอร์สคลา โพลทาว่า วอร์สคลา โพลทาว่า
 -0.25 
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ เดสน่า เชอร์นิฮิฟ (5)5
2 - 2
2 - 2

ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00
FT
3(8) อิสทรา 1961 พูลา อิสทรา 1961 พูลา
 -0.75 
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต (3)1
0 - 0
1 - 3
00:05
FT
2(6) เอ็นเคโลโคโมติวา เอ็นเคโลโคโมติวา
 -0.5 
แซดเอ็นเคโอซีเยค แซดเอ็นเคโอซีเยค (4)61
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

23:00
FT
3(13) แอชดอด เอ็มเอส แอชดอด เอ็มเอส
 -10 
ฮาโปเอล ไฮฟา ฮาโปเอล ไฮฟา (9)1
0 - 1
1 - 3
00:15
FT
1(4) ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
 -1 
ฮาโปเอล ฮาเดร่า ฮาโปเอล ฮาเดร่า (8)4
0 - 2
2 - 2

ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

23:00
FT
12(6) โดซ่า คาโตโกเปีย โดซ่า คาโตโกเปีย
 -1 
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี (7)51
1 - 0
2 - 0
00:00
FT
4(5) เออีเค ลาร์นาคา เออีเค ลาร์นาคา
 -0.25 
โอโมเนีย นิโคเซีย โอโมเนีย นิโคเซีย (8)2
0 - 0
2 - 1

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:45
FT
1(15) สมอร์กอน เอฟซี สมอร์กอน  เอฟซี
 -1.5 
บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ (2)2
1 - 3
1 - 3
21:45
FT
2(14) สลาเวีย โมซีร์ สลาเวีย โมซีร์
 -1 
เอฟซี  รุค เบรสต์ เอฟซี รุค เบรสต์ (3)51
0 - 1
1 - 1
23:45
FT
2(10) โคลก้า-บีดียูมินสก์ โคลก้า-บีดียูมินสก์
 -1.25 
ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค (4) (N)
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล CAF Confederation Cup ฟุตบอล CAF Confederation Cup

20:00
FT
CFFA 
VS
 คาบเว วอร์ริเออร์ส
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
Revenue Authority 
VS
 เอธิโอเปียน คอฟฟี่
2 - 0
2 - 1
21:30
FT
ม็องกัสปอร์ 
VS
 โอราปา ยูไนเต็ด
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
ASFA-Yennega 
VS
 คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร
0 - 0
0 - 0
22:30
FT
3ASC Kara 
 -1.25 
 คองคอร์ด3
1 - 0
3 - 0
22:30
FT
(TUND1-4) ยูเอส เบน กัวเดน ยูเอส เบน กัวเดน
 -2 
 AS Police (Niamey)1
3 - 0
3 - 1
23:15
FT
1Mafunzo FC 
VS
Interclube Luanda Interclube Luanda (AGBLE-6)3
0 - 1
0 - 1
00:00
FT
3Diambars 
 -0.75 
 Wakirya Athletic Club2
0 - 0
3 - 0
01:00
FT
(MARD1-3) เฟร์ ราเบท เฟร์ ราเบท
VS
 Buffles du Borgou
2 - 0
3 - 1

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดบอลชุด ทีเด็ด4เซียน ทีเด็ดสเต็ป6 ทีเด็ดสเต็ป3 ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลต่อ ทีเด็ดบอลรอง ทีเด็ดสเกอร์สูงต่ำ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ต Liveบอลสด ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลบอลภาษาไทย ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ สรุปผลบอล ตารางคะแนน โอ้โหบอลเด็ด.com