โอ้โหบอลเด็ด!! ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ผังถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสด ผลบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ช่องถ่ายทอดสด ตารางแข่งขันฟุตบอลทุกลีก พรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา ลีกเอิง กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทย โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลทุกลีก โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด

banner
banner
banner

ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:45
FT
2(SUISl-4) ยัง บอยส์ ยัง บอยส์
 -1 
แมนยูไนเต็ด แมนยูไนเต็ด (ENGPR-1)11
0 - 1
2 - 1
23:45
FT
16(SPAD1-6) เซบีย่า เซบีย่า
 -0.75 
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (AUTD1-1)4
1 - 1
1 - 1
02:00
FT
3(UKRD1-1) ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
 -0.25 
เบนฟิก้า เบนฟิก้า (PORD1-1)3
0 - 0
0 - 0
02:00
FT
1(SPAD1-7) บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
 -10 
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค (GERD1-2)2
0 - 1
0 - 3
02:00
FT
15(SPAD1-13) บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
 -10 
อตาลันต้า อตาลันต้า (ITAD1-10)1
1 - 1
2 - 2
02:00
FT
2(FRAD1-12) ลีลล์ ลีลล์
 -0.5 
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก (GERD1-1)61
0 - 0
0 - 0
02:00
FT
1(ENGPR-2) เชลซี เชลซี
 -1.5 
เซนิตฯ เซนิตฯ (RUSPR-1)1
0 - 0
1 - 0
02:00
FT
2(SWED1-4) มัลโม่ มัลโม่
 -1 
ยูเวนตุส ยูเวนตุส (ITAD1-16)1
0 - 3
0 - 3

ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

01:30
FT
กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21) 
 -0.75 
อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด (SCOCH-7) (N)1
0 - 1
0 - 3

ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

21:30
FT
3(CZECFLM-12) เวลเก เมซิริคิ เวลเก เมซิริคิ
 -1 
โอปาว่า โอปาว่า (CZED2-10)1
0 - 4
0 - 5

ฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

07:30
FT
(BRAD1-13) ซานโตส ซานโตส
 -0.25 
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ (BRAD1-11)51
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

16:30
FT
4(AUSQSL-1) เพนินซูล่า เพาเวอร์ เพนินซูล่า เพาเวอร์
 -1.5 
บริสแบน โรว์ บริสแบน โรว์ (AUSD1-4) (N)1
0 - 2
0 - 3

ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

16:00
FT
(JPND1-4) นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส
 -0.5 
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี (KORD1-4)2
1 - 2
4 - 2
18:00
FT
3(KORD1-1) วุลซาน ฮุนได โฮรางอี วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
 -10 
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ (JPND1-1)1
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
1(TAJL1-1) อิสทิโล ดูชานบี อิสทิโล ดูชานบี
 -1.25 
เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส (IRNPR-1)2
0 - 0
0 - 1
23:00
FT
2(KSAPR-7) อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
 -2.25 
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ (IRNPR-4) (N)2
1 - 0
1 - 0
00:00
FT
4(UAELP-2) อัล ชาร์จาห์ อัล ชาร์จาห์
 -0.25 
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) (UAELP-5)41
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45
FT
1(10) แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น
 -0.25 
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้ (20)2
0 - 0
2 - 0
01:45
FT
2(18) เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
 -10 
เปรสตัน เปรสตัน (13)1
1 - 1
2 - 2
01:45
FT
(19) แบล็คพูล แบล็คพูล
 -0.25 
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ (9)1
0 - 0
0 - 3
01:45
FT
5(5) บอร์นมัธ บอร์นมัธ
 -0.25 
ควีนส์ปาร์ค ควีนส์ปาร์ค (4)3
2 - 0
2 - 1
02:00
FT
(22) เร้ดดิ้ง เร้ดดิ้ง
 -10 
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (23)1
0 - 0
3 - 1
02:00
FT
1(1) เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
 -0.5 
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (16)1
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

01:45
FT
1(16) ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
 -10 
ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม (13)2
0 - 1
1 - 1

ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45
FT
1(17) นิวพอร์ต เคาน์ตี้ นิวพอร์ต เคาน์ตี้
 -0.25 
นอร์ทแธมป์ตัน นอร์ทแธมป์ตัน (9)3
0 - 1
0 - 1
01:45
FT
2(23) ซัตตั้น ยูไนเต็ด ซัตตั้น ยูไนเต็ด
 -0.25 
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด (4)3
1 - 0
1 - 0

ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

01:45
FT
(12) อัลทริงแคม อัลทริงแคม
 -0.25 
คิงส์ ลินน์ คิงส์ ลินน์ (18)
-
p - p
01:45
FT
2(2) บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
 -0.5 
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น (7)1
2 - 1
2 - 2
01:45
FT
3(3) เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
 -1.5 
บาร์เน็ต บาร์เน็ต (21)2
2 - 2
4 - 2
01:45
FT
(1) ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
 -1.25 
เวย์เม้าท์ เวย์เม้าท์ (9)
1 - 2
4 - 2
01:45
FT
(20) อีสต์ไลก์ อีสต์ไลก์
 -1 
โดเวอร์ แอทเตลิก โดเวอร์ แอทเตลิก (23)2
4 - 0
4 - 1
01:45
FT
2(4) กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
 -10 
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม (8)2
2 - 1
3 - 1
01:45
FT
21(11) ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
 -0.25 
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี สต็อคพอร์ท เคาน์ตี (15)1
0 - 1
0 - 2
01:45
FT
2(5) น็อตต์สเคาน์ตี้ น็อตต์สเคาน์ตี้
 -1.25 
วีลด์สโตน เอฟซี วีลด์สโตน เอฟซี (14)5
2 - 1
3 - 2
01:45
FT
(17) โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
 -0.5 
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด (19)2
1 - 0
2 - 1
01:45
FT
1(13) เซาธ์เอนด์ เซาธ์เอนด์
 -0.75 
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ (22)5
1 - 1
2 - 3
01:45
FT
(10) วอคกิ้ง วอคกิ้ง
 -10 
บรอมลีย์ บรอมลีย์ (16)
-
p - p

ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

00:00
FT
(6) อฌักซิโอ้ อฌักซิโอ้
 -10 
ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี (3)11
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00
FT
2(2) เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
 -0.5 
เทรลเลบอร์ก เทรลเลบอร์ก (3)1
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก

01:45
FT
2(3) สลิโก โรเวอร์ส สลิโก โรเวอร์ส
 -0.25 
ดันดาล์ค ดันดาล์ค (9)3
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ ฟุตบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30
FT
4(8) อิลเวส อิลเวส
 -10 
เฮดไอเอฟเค เฮดไอเอฟเค (5)1
0 - 0
1 - 0
22:30
FT
(12) ค็อตก้า ค็อตก้า
 -1 
ไซนาโจเอน ไซนาโจเอน (4)
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล Switzerland Challenge League ฟุตบอล Switzerland Challenge League

01:00
FT
2(6) เอฟซี ธูน เอฟซี ธูน
 -0.75 
สเตด โลซาน อูชชี สเตด โลซาน อูชชี (5)2
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A

20:30
FT
2(8) บันไดมาสปอร์ บันไดมาสปอร์
 -0.25 
อียูบสปอร์ อียูบสปอร์ (4)1
0 - 1
1 - 2
00:00
FT
14(5) เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
 -0.25 
อุมรานิเยสปอร์ อุมรานิเยสปอร์ (1)5
0 - 1
0 - 2

ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

00:15
FT
1(2) ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
 -0.75 
ซีเอ พลาเทนเซ่ ซีเอ พลาเทนเซ่ (23)1
0 - 0
2 - 1
02:30
FT
3(26) อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
 -0.5 
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ (9)2
0 - 0
0 - 0
04:45
FT
1(25) เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
 -0.25 
แอดเลติโก ทูคูแมน แอดเลติโก ทูคูแมน (8)1
0 - 0
2 - 0
07:00
FT
1(11) โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
 -0.5 
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย เดเฟนซา วาย จัสติเชีย (12)1
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30
FT
(10) โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์
 -0.25 
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส (11)1
0 - 1
2 - 1
06:30
FT
13(14) โตรอนโต้ เอฟซี โตรอนโต้ เอฟซี
 -0.25 
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ (9)3
0 - 0
0 - 1
06:30
FT
1(4) นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
 -1.25 
เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส (11)
1 - 1
3 - 3

ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

17:00
FT
(15) รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
 -10 
ซไวเก้น คานาซาวะ ซไวเก้น คานาซาวะ (19)2
1 - 0
4 - 1
17:00
FT
1(8) วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
 -0.25 
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ มอนเตดิโอะ ยามากาตะ (7)
3 - 0
5 - 1

ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

01:00
FT
2(ENGL2-15) ทรานเมียร์ โรเวอร์ ทรานเมียร์ โรเวอร์
 -0.25 
ลีดส์ ยูไนเต็ด  (ยู 21) ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) (ENGU21D2-12)2
3 - 0
4 - 1
01:00
FT
(ENGL2-16) วอลซอลล์ วอลซอลล์
 -10 
ไบรท์ตัน  (ยู 21) ไบรท์ตัน (ยู 21) (ENGU21B-11)1
1 - 0
1 - 0
01:00
FT
2(ENGL2-3) เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
 -1 
เซาแธมป์ตัน  (ยู 21) เซาแธมป์ตัน (ยู 21) (ENGU21A-6)1
0 - 0
1 - 0
01:00
FT
1(ENGL1-17) มอร์แคมบ์ มอร์แคมบ์
 -1 
เอฟเวอร์ตัน  (ยู 21) เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) (ENGU21A-3)1
0 - 0
0 - 1
01:45
FT
3(ENGL1-22) อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
 -1.75 
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด  (ยู 21) เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) (ENGU21B-7)41
1 - 1
1 - 2

ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

01:45
FT
(NIRD1-7) ครูซาเดอร์ ครูซาเดอร์
VS
 Moyola Park
2 - 0
5 - 0
01:45
FT
(NIRCH-10) อินสติตูเต้ เอฟซี อินสติตูเต้ เอฟซี
VS
Police Service of Northern Ireland FC Police Service of Northern Ireland FC
2 - 0
4 - 3
01:45
FT
(NIRD1-10) พอร์ทาดาวน์ พอร์ทาดาวน์
VS
 นิววิงตัน
0 - 0
2 - 0
01:45
FT
(NIRD1-12) ดันแกนน่อน สวิฟท์ส ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
VS
อาร์มาก์ ซิตี้ อาร์มาก์ ซิตี้
3 - 0
3 - 0
01:45
FT
(NIRCH-4) Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades
VS
ลินฟีลด์ เอฟซี ลินฟีลด์ เอฟซี (NIRD1-5)1
0 - 1
0 - 4
01:45
FT
(NIRD1-8) เกล็นนาโวน ลูร์กัน เกล็นนาโวน ลูร์กัน
VS
พอร์ตสตีวาร์ท พอร์ตสตีวาร์ท
1 - 0
5 - 1
01:45
FT
(NIRCH-3) Annagh United 
VS
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด (NIRD1-11)
0 - 1
2 - 4
01:45
FT
(NIRD1-4) เกล็นโตรัน เกล็นโตรัน
VS
 Banbridge Town1
4 - 0
5 - 0
01:45
FT
1(NIRCH-5) Loughgall FC Loughgall FC
VS
ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่2
2 - 2
6 - 2
01:45
FT
1(NIRD1-6) คาร์ริค แรนเจอร์ส คาร์ริค แรนเจอร์ส
VS
เดิร์กวิว เอฟซี เดิร์กวิว เอฟซี (NIRCH-8)2
0 - 0
0 - 0
01:45
FT
(NIRCH-1) นิวรี่ ซิตี้ นิวรี่ ซิตี้
VS
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ (NIRD1-9)
1 - 1
1 - 1
01:45
FT
12(NIRCH-12) ดันเดลา เอฟซี ดันเดลา เอฟซี
VS
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด (NIRCH-7)31
0 - 0
0 - 0
01:45
FT
1(NIRD1-1) คลิฟตันวิลล์ คลิฟตันวิลล์
 -2.25 
Harland & Wolff Welders Harland & Wolff Welders (NIRCH-6)2
1 - 0
2 - 0
02:00
FT
บังกอร์ บังกอร์
VS
โคเลอไรน์ โคเลอไรน์ (NIRD1-3)
0 - 4
0 - 5
02:00
FT
3(NIRD1-2) ลาร์นเอฟซี ลาร์นเอฟซี
VS
ลิมาวาดียูไนเต็ด ลิมาวาดียูไนเต็ด1
1 - 0
4 - 0

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

15:30
FT
(AUSQSL-11) คาปาลาบา บูลด็อก คาปาลาบา  บูลด็อก
VS
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด  เอฟซี เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี (AUSQSL-12)
2 - 1
3 - 1
01:00
 
(BRACPoff-7) พัลไมรัส อาร์เอ็น พัลไมรัส อาร์เอ็น
VS
Alecrim Natal RN Alecrim Natal RN
? - ?
? - ?

 ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

04:00
FT
เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 
 -0.25 
 ปานามา ( ญ ) ยู 20
2 - 0
3 - 1

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดบอลชุด ทีเด็ด4เซียน ทีเด็ดสเต็ป6 ทีเด็ดสเต็ป3 ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลต่อ ทีเด็ดบอลรอง ทีเด็ดสเกอร์สูงต่ำ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ต Liveบอลสด ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลบอลภาษาไทย ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ สรุปผลบอล ตารางคะแนน โอ้โหบอลเด็ด.com