โอ้โหบอลเด็ด!! ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ผังถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสด ผลบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ช่องถ่ายทอดสด ตารางแข่งขันฟุตบอลทุกลีก พรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา ลีกเอิง กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทย โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลทุกลีก โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด

banner
banner
banner

ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30
FT
1(5) อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล
 -1.25 
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล (20)3
0 - 0
2 - 0
22:00
FT
2(19) นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
 -0.25 
วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน (6)2
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
(3) ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
 -1.75 
เซาแธมป์ตัน เซาแธมป์ตัน (13)1
3 - 0
4 - 0
22:00
FT
3(10) คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ
 -0.25 
แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า (15)3
0 - 1
1 - 2
00:30
FT
1(9) ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
 -0.25 
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด (17)3
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

20:00
FT
3(14) อลาเบส อลาเบส
 -10 
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้ (15)2
1 - 1
1 - 2
22:15
FT
6(10) บาเลนเซีย บาเลนเซีย
 -0.25 
ราโย่ บาเยกาโน่ ราโย่ บาเยกาโน่ (6)5
1 - 0
1 - 1
00:30
FT
3(13) มายอร์ก้า มายอร์ก้า
 -0.25 
เกตาเฟ่ เกตาเฟ่ (19)
0 - 0
0 - 0
03:00
FT
2(12) บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
 -0.25 
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า (7)2
0 - 0
1 - 3

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00
FT
1(12) เอ็มโปลี เอ็มโปลี
 -0.25 
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า (7)1
0 - 0
2 - 1
21:00
FT
4(16) ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
 -10 
เวโรน่า เวโรน่า (9)1
0 - 1
3 - 1
00:00
FT
4(8) ยูเวนตุส ยูเวนตุส
 -0.5 
อตาลันต้า อตาลันต้า (4)5
0 - 1
0 - 1
02:45
FT
2(14) เอซี เวนิช เอซี เวนิช
 -1.25 
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน (3)
0 - 1
0 - 2

ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30
FT
4(6) โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
 -0.25 
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ (2)1
1 - 1
1 - 3
21:30
FT
2(14) โบคุ่ม โบคุ่ม
 -0.25 
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก (3)1
0 - 0
2 - 1
21:30
FT
2(15) แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
 -0.25 
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก (16)3
1 - 0
1 - 1
21:30
FT
1(12) โคโลญจน์ โคโลญจน์
 -10 
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค (9)3
0 - 0
4 - 1
21:30
FT
1(18) กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
 -0.75 
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์ (10)
1 - 2
3 - 6
00:30
FT
1(1) บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
 -2.75 
บีเลเฟลด์ บีเลเฟลด์ (17)1
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

23:00
FT
1(12) ลีลล์ ลีลล์
 -0.75 
น็องต์ น็องต์ (11)21
1 - 1
1 - 1
03:00
FT
2(2) นีซ นีซ
 -1 
เม็ตซ์ เม็ตซ์ (20)2
0 - 1
0 - 1

ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
FT
1(17) ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
 -10 
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น (14)1
1 - 2
1 - 4
02:00
FT
1(18) พีอีซี ซโวลล์ พีอีซี ซโวลล์
 -0.25 
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์ (15)2
0 - 0
0 - 0
03:00
FT
1(9) วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
 -0.25 
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์ (11)1
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00
FT
3(11) ดันดี ดันดี
 -0.25 
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์ (5)3
2 - 0
3 - 0
22:00
FT
2(3) ฮาร์ท ฮาร์ท
 -0.75 
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน (6)41
0 - 0
2 - 0
22:00
FT
13(12) รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
 -10 
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด (4)2
0 - 0
1 - 1
22:00
FT
14(9) เซนต์ จอห์นสโตน เซนต์ จอห์นสโตน
 -10 
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน (7)1
1 - 0
1 - 2

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30
FT
1(12) ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา
 -0.5 
ปอร์ติโมเนนเซ่ ปอร์ติโมเนนเซ่ (6)3
0 - 2
0 - 3
01:00
FT
3(13) อารัวก้า อารัวก้า
 -0.25 
เบาวิสต้า เบาวิสต้า (11)4
1 - 0
2 - 1
03:30
 
(16) เบเลเนนส์ เบเลเนนส์
 -1.5 
เบนฟิก้า เบนฟิก้า (3)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00
FT
11(8) หนองบัวลําภู หนองบัวลําภู
 -0.25 
การท่าเรือ เอฟซี การท่าเรือ เอฟซี (5)4
0 - 1
0 - 1
18:00
FT
1(7) เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด
 -0.75 
นครราชสีมา เอฟซี นครราชสีมา เอฟซี (9)1
2 - 0
4 - 1
18:30
FT
1(11) โปลิศ เทโร เอฟซี โปลิศ เทโร เอฟซี
 -1 
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (16)5
0 - 0
1 - 0
19:00
FT
(13) ขอนแก่น ยูไนเต็ด ขอนแก่น ยูไนเต็ด
 -10 
สมุทรปราการ ซิตี้ สมุทรปราการ ซิตี้ (12)1
1 - 0
1 - 0

ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:00
FT
1(10) กรมศุลกากร เอฟซี กรมศุลกากร เอฟซี
 -10 
ระยอง เอฟซี ระยอง เอฟซี (12)3
1 - 1
1 - 2
18:00
FT
2(8) ระนอง เอฟซี ระนอง เอฟซี
 -1 
ราชประชา เอฟซี ราชประชา เอฟซี (17)3
0 - 0
1 - 1
18:00
FT
4(14) เมืองกาญจน์เอฟซี 
 -0.75 
ตราด เอฟซี ตราด เอฟซี (1)
1 - 1
2 - 2
19:00
FT
2(5) ลำพูน วอร์ริเออร์ 
 -0.25 
อุดรธานี อุดรธานี (2)2
1 - 0
2 - 0
19:00
FT
2(6) ชัยนาท ฮอร์นบิล ชัยนาท ฮอร์นบิล
 -2.5 
ราชนาวีสโมสร ราชนาวีสโมสร (18)2
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

19:00
FT
2Cannet Rocheville 
VS
บาสเตีย ซีเอ บาสเตีย ซีเอ (FRAD3-18)21
1 - 1
1 - 1
20:00
FT
4Amilly 
VS
เกววีลย์ อูแอส เกววีลย์ อูแอส (FRAD2-17)2
0 - 3
0 - 5
20:00
FT
14(FRAD3-6) สต๊าด ลาวัลลัวส์ สต๊าด ลาวัลลัวส์
 -0.25 
เลอ ม็องส์ เลอ ม็องส์ (FRAD3-8)51
1 - 1
1 - 1
20:00
FT
1(FRAD4D-4) Canet Roussillon 
VS
 Saint-Denis Union Sport1
0 - 1
1 - 1
20:30
FT
15Bischeim Soleil 
VS
น็องซี่ น็องซี่ (FRAD2-20)1
0 - 0
0 - 1
20:30
FT
Morteau Montlebon 
VS
ดิฌง ดิฌง (FRAD2-12)
0 - 0
0 - 2
21:00
FT
1Chambery SO 
VS
เอเจ โอแซร์ เอเจ โอแซร์ (FRAD2-3)
1 - 4
4 - 6
22:00
FT
2Montchat Lyon 
VS
โซโชซ์ โซโชซ์ (FRAD2-4)
0 - 3
0 - 3
22:00
FT
1(FRAD4C-3) Aubagne 
 -0.75 
นีมส์ นีมส์ (FRAD2-11)1
2 - 2
2 - 2
22:00
FT
3อาเมียงส์ AC 
VS
 Feignies2
1 - 0
1 - 1
22:00
FT
Cite 6 Calonne Ricouart 
VS
วาล็องเซียนส์ วาล็องเซียนส์ (FRAD2-13)
1 - 1
1 - 4
22:15
FT
(FRAD2-15) แก็งก็อง แก็งก็อง
 -0.75 
Stade Briochin Stade Briochin (FRAD3-13)2
1 - 0
1 - 0
23:00
FT
Biesheim 
VS
 Thaon
0 - 1
0 - 1
23:00
FT
มูลูส มูลูส
VS
ลียง ดูเชรี่ ลียง ดูเชรี่ (FRAD4C-8)
0 - 0
1 - 2
23:00
FT
1(FRAD4D-6) อันเดรซัก อันเดรซัก
 -0.5 
เกรอน็อบล์ เกรอน็อบล์ (FRAD2-10)3
2 - 0
3 - 0
23:00
FT
แคนเนส เอเอส 
VS
โรเดซ อเวรอน โรเดซ อเวรอน (FRAD2-8)2
1 - 1
1 - 1
23:00
 
Franciscain 
VS
โชเลท เอสโอ โชเลท เอสโอ (FRAD3-9)
? - ?
? - ?
00:00
FT
แซร์บูร์ก เอฟซี 
VS
เกรไตล์ เกรไตล์ (FRAD3-17)
0 - 0
1 - 3
00:00
FT
4Venissieux Minguette 
VS
อีเซอร์ เอเอส อีเซอร์ เอเอส (FRAD4D-3)3
0 - 1
1 - 1
00:00
FT
(FRAD4D-1) เอฟซี เบอเกอรัก เอฟซี เบอเกอรัก
VS
สเตรด บอร์เดไลส์ สเตรด บอร์เดไลส์
2 - 0
4 - 0
00:00
FT
Toulouse Metropole 
VS
 Montauban FC TG
0 - 0
0 - 0
00:00
FT
Cambrai 
VS
อาเมียงส์ อาเมียงส์ (FRAD2-19)
1 - 3
1 - 4
00:00
FT
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้
VS
เรด สตาร์ 93 เรด สตาร์ 93 (FRAD3-15)2
0 - 0
1 - 2
00:00
FT
2Linas-Montlhery 
VS
 Evreux2
0 - 1
1 - 1
00:00
FT
Dinan Lehon FC 
VS
แซ็ง-มาโล แซ็ง-มาโล (FRAD4A-14) (N)
1 - 1
2 - 2
00:00
FT
PD Ergue Gaberic 
VS
วานส์ วานส์ (FRAD4A-12)
0 - 1
1 - 2
00:00
FT
(FRAD2-5) ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี
VS
 CSC de Cayenne11
2 - 0
14 - 0
00:00
FT
1(FRAD3-14) เอฟซี แซมบี เอฟซี แซมบี
 -0.75 
บิวแวร์ส บิวแวร์ส (FRAD4B-8)1
0 - 0
0 - 0
01:00
FT
2Stade Poitevin 
VS
โอร์แลงส์ ยูเอส โอร์แลงส์ ยูเอส (FRAD3-12)2
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล Scotland FA Cup ฟุตบอล Scotland FA Cup

22:00
FT
4(SCOL2-1) Kelty Hearts 
 -10 
มอนโทรส มอนโทรส (SCOL1-3)4
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
3(SCOL1-7) ดัมบาร์ตัน ดัมบาร์ตัน
VS
 Sauchie Juniors FC3
1 - 0
3 - 1
22:00
FT
1อัคชินเล็คทัลบอต 
VS
ฮามิลตัน ฮามิลตัน (SCOCH-8)2
0 - 0
1 - 0
22:00
FT
11Civil Service Strollers FC 
VS
ปีเตอร์เฮด ปีเตอร์เฮด (SCOL1-8)1
0 - 0
0 - 3
22:00
FT
3(SCOL1-5) ฟัลเคิร์ก ฟัลเคิร์ก
 -0.25 
เรธโรเวอร์ส เรธโรเวอร์ส (SCOCH-2)41
0 - 1
1 - 2
22:00
FT
3(SCOL2-3) สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
VS
 Trennett youth1
2 - 0
4 - 0
22:00
FT
2Clydebank FC 
VS
ไคลด์ ไคลด์ (SCOL1-9)2
1 - 0
2 - 0
22:00
FT
3Dalbeattie Star 
VS
 East Kilbride1
0 - 1
1 - 2
22:00
FT
1(SCOL1-6) อัลลัว แอทเลติค อัลลัว แอทเลติค
VS
บอนนี่ริกก์โรส บอนนี่ริกก์โรส1
2 - 0
5 - 0
22:00
FT
1(SCOCH-7) อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
 -1.75 
อัลเบี้ยน โรเวอร์ อัลเบี้ยน โรเวอร์ (SCOL2-7)
0 - 0
2 - 1
22:00
FT
1(SCOL2-6) สเตนเฮาส์มัวร์ สเตนเฮาส์มัวร์
 -0.5 
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด (SCOL1-2)2
0 - 1
0 - 2
22:00
FT
1(SCOL1-4) ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค
 -0.5 
คิลมาร์น็อค คิลมาร์น็อค (SCOCH-1)1
0 - 1
0 - 1
22:00
FT
1Gala Fairydean 
VS
แอนนัน แอธเลติก แอนนัน แอธเลติก (SCOL2-5)1
0 - 0
0 - 1
22:00
FT
(SCOCH-3) อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์
 -1 
กรีน็อค มอร์ตัน กรีน็อค มอร์ตัน (SCOCH-9)1
1 - 0
1 - 1
22:00
FT
1Lothian Hutchison 
VS
อีดินเบิร์ก ซิตี้ อีดินเบิร์ก ซิตี้ (SCOL2-4)2
0 - 2
1 - 2
22:00
FT
2ธนาคาร โอ ดี 
VS
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์ (SCOL1-10)42
1 - 1
2 - 1
22:00
FT
(SCOL1-1) โคฟ เรนเจอร์ โคฟ เรนเจอร์
 -0.25 
ควีน ออฟ เซาธ์ ควีน ออฟ เซาธ์ (SCOCH-10)11
1 - 1
2 - 2
22:00
FT
1(SCOCH-5) อาร์บรอท อาร์บรอท
 -1 
ฟอร์ฟาร์ ฟอร์ฟาร์ (SCOL2-2)2
2 - 0
3 - 0

 ฟุตบอล Wales Challenge League Cup

21:30
FT
5(WelshPR-11) คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
 -10 
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี (WelshPR-8)4
2 - 1
3 - 2

ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

03:00
FT
3(BRAD1-3) พัลไมรัส พัลไมรัส
 -0.5 
ฟลาเมงโก ฟลาเมงโก (BRAD1-2) (N)3
1 - 0
1 - 1

ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30
FT
2(14) เปรสตัน เปรสตัน
 -0.5 
ฟูแล่ม ฟูแล่ม (1)2
0 - 1
1 - 1
22:00
FT
12(2) บอร์นมัธ บอร์นมัธ
 -0.5 
โคเวนทรี โคเวนทรี (5)1
1 - 0
2 - 2
22:00
FT
(8) ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์
 -10 
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์ (15)3
0 - 2
1 - 2
22:00
FT
4(6) สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
 -0.5 
แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น (7)4
0 - 0
0 - 1
22:00
FT
2(19) ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
 -10 
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์ (10)2
1 - 1
2 - 1
22:00
FT
2(17) เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม
 -0.5 
แบล็คพูล แบล็คพูล (11)3
0 - 0
1 - 0
22:00
FT
1(12) ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์
 -0.5 
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ (20)2
0 - 1
1 - 2
22:00
FT
1(9) สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
 -0.75 
เร้ดดิ้ง เร้ดดิ้ง (21)3
1 - 2
2 - 3
22:00
FT
3(22) ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
 -0.25 
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์ (23)2
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

22:00
FT
(15) เคมบริดจ์ UTD เคมบริดจ์ UTD
 -0.5 
ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์ (6)1
1 - 2
1 - 2
22:00
FT
1(19) มอร์แคมบ์ มอร์แคมบ์
 -0.5 
MK ดอนส์ MK ดอนส์ (8)1
0 - 2
0 - 4
22:00
FT
1(21) ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
 -0.25 
ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน (14)3
0 - 0
1 - 0
22:00
FT
(20) จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
 -0.25 
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ (9)1
0 - 0
0 - 1
22:00
FT
1(18) วิมเบิลดัน วิมเบิลดัน
 -0.5 
ฟลีตวู้ด ทาวน์ ฟลีตวู้ด ทาวน์ (22)2
0 - 1
2 - 2
22:00
FT
1(7) อ็อกซ์ฟอร์ด อ็อกซ์ฟอร์ด
 -0.25 
ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม (1)5
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
1(11) โบลตัน โบลตัน
 -0.5 
เชลแน่ม เชลแน่ม (10)1
1 - 2
2 - 2
22:00
FT
1(3) พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
 -10 
วีแกน วีแกน (4)1
1 - 1
1 - 2
22:00
FT
1(12) เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
 -0.5 
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์ (23)3
0 - 0
2 - 0
22:00
FT
2(5) เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
 -0.25 
วีคอมบ์ วีคอมบ์ (2)2
1 - 1
2 - 2
22:15
FT
1(16) ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
 -0.5 
แอคคริงตัน แอคคริงตัน (17)3
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00
FT
2(23) คาร์ไลล์ คาร์ไลล์
 -10 
วอลซอลล์ วอลซอลล์ (11)1
0 - 0
1 - 0
22:00
FT
(18) คราวเลย์ ทาวน์ คราวเลย์ ทาวน์
 -0.25 
แมนส์ฟิลด์ แมนส์ฟิลด์ (19)2
0 - 1
1 - 2
22:00
FT
13(1) ฟอเรสต์ กรีน ฟอเรสต์ กรีน
 -0.75 
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส (14)3
1 - 0
2 - 0
22:00
FT
(4) นอร์ทแธมป์ตัน นอร์ทแธมป์ตัน
 -10 
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์ (8)2
1 - 0
1 - 0
22:00
FT
3(5) พอร์ทเวล พอร์ทเวล
 -0.75 
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด (15)1
1 - 0
2 - 0
22:00
FT
(13) โรชเดล โรชเดล
 -10 
เอ็กซ์เซเตอร์ เอ็กซ์เซเตอร์ (2)
0 - 0
1 - 1
22:00
FT
3(16) ซอลฟอร์ด ซิตี้ ซอลฟอร์ด ซิตี้
 -1 
โอลด์แฮม โอลด์แฮม (22)3
1 - 0
2 - 0
22:00
FT
3(24) สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
 -0.5 
แบรดฟอร์ด ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้ (12)
1 - 0
1 - 1
22:00
FT
4(7) ซัตตั้น ยูไนเต็ด ซัตตั้น ยูไนเต็ด
 -0.5 
บาร์โรว์ บาร์โรว์ (20)2
1 - 0
1 - 0
22:00
FT
2(3) สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
 -0.25 
ฮาโรเกต ทาวน์ ฮาโรเกต ทาวน์ (6)3
0 - 1
1 - 1
22:00
FT
(10) ทรานเมียร์ โรเวอร์ ทรานเมียร์ โรเวอร์
 -0.5 
สตีฟเนจ โบโรห์ สตีฟเนจ โบโรห์ (21)
-
p - p

ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

22:00
FT
(11) อัลทริงแคม อัลทริงแคม
 -0.5 
เซาธ์เอนด์ เซาธ์เอนด์ (21)4
0 - 2
1 - 2
22:00
FT
(14) อีสต์ไลก์ อีสต์ไลก์
 -10 
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์ (7)
-
p - p
22:00
FT
(3) กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
 -0.25 
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด (2)
-
p - p
22:00
FT
2(22) คิงส์ ลินน์ คิงส์ ลินน์
 -0.25 
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ (20)1
0 - 0
0 - 1
22:00
FT
(19) ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
VS
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์ (1)
-
p - p
22:00
FT
1(17) ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
 -0.5 
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น (5)
0 - 1
2 - 3
22:00
FT
(15) วีลด์สโตน เอฟซี วีลด์สโตน เอฟซี
 -0.75 
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี สต็อคพอร์ท เคาน์ตี (9)
0 - 1
1 - 4
22:00
FT
2(12) วอคกิ้ง วอคกิ้ง
 -0.5 
บาร์เน็ต บาร์เน็ต (16)2
1 - 1
1 - 2
22:00
FT
(8) เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
 -0.5 
บรอมลีย์ บรอมลีย์ (4)1
1 - 0
2 - 0
22:00
FT
1(13) เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
 -1 
โดเวอร์ แอทเตลิก โดเวอร์ แอทเตลิก (23)4
0 - 1
1 - 1
00:20
FT
(6) น็อตต์สเคาน์ตี้ น็อตต์สเคาน์ตี้
 -0.5 
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ (10)2
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
FT
1(17) บูร์โกส ซีเอฟ บูร์โกส ซีเอฟ
 -10 
มาลาก้า มาลาก้า (7)
1 - 0
3 - 0
00:15
FT
1(1) อัลเมเรีย อัลเมเรีย
 -0.75 
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า (14)6
0 - 0
0 - 0
00:15
FT
4(13) สปอร์ติ้ง กิฆอน สปอร์ติ้ง กิฆอน
 -0.5 
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา (20)1
1 - 0
1 - 1
02:30
FT
2(5) เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
 -0.75 
เอฟซี คาร์ทาเกน่า เอฟซี คาร์ทาเกน่า (9)4
2 - 0
2 - 0

ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี

20:00
FT
1(11) เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
 -10 
เรจจิน่า เรจจิน่า (6)1
2 - 0
4 - 0
20:00
FT
5(4) โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
 -0.75 
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี (20)51
0 - 0
2 - 2
20:00
FT
3(7) อัสโคลี่ อัสโคลี่
 -10 
มอนซ่า 1912 มอนซ่า 1912 (8)5
1 - 1
1 - 1
20:00
FT
2(15) โคเซนซ่า 1914 โคเซนซ่า 1914
 -10 
สปอล สปอล (16)31
0 - 0
0 - 1
20:00
FT
5(17) อาเลซซานเดรีย อาเลซซานเดรีย
 -10 
เครโมเนเซ่ เครโมเนเซ่ (5)1
0 - 0
1 - 0
22:15
FT
5(1) เบรสชา เบรสชา
 -0.5 
ปิซ่า ปิซ่า (3)5
0 - 0
0 - 1
00:30
FT
3(9) เปรูจา เปรูจา
 -0.25 
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า (10)3
1 - 0
1 - 1

ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30
FT
1(10) คาร์ลสรูห์ เอสซี คาร์ลสรูห์ เอสซี
 -0.25 
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96 (15)2
3 - 0
4 - 0
19:30
FT
(14) แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
 -0.25 
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์ (3)1
0 - 0
1 - 2
19:30
FT
1(8) ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
 -1 
แซนด์เฮาเซ่น แซนด์เฮาเซ่น (17)1
0 - 0
5 - 2
02:30
FT
2(16) โฮลสไตน์ คีล โฮลสไตน์ คีล
 -0.25 
เบรเมน เบรเมน (9)1
1 - 0
2 - 1

ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3 ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3

20:00
FT
1(8) โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์  (เยาวชน)
 -10 
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น (6)1
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
1(1) มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
 -0.5 
บราวน์ชไวก์ บราวน์ชไวก์ (5)4
2 - 0
2 - 0
20:00
FT
3(7) ซาบรุคเค่น ซาบรุคเค่น
 -0.5 
บีเอฟซี วิคตอเรีย  1889 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 (9)21
0 - 0
2 - 0
20:00
FT
2(20) ฮาเวลเซ่ ฮาเวลเซ่
 -0.75 
ทีเอสวี 1860 มิวนิค ทีเอสวี 1860 มิวนิค (12)2
0 - 2
2 - 3
20:00
FT
3(10) เวเฮน เวียสบาเดน เวเฮน เวียสบาเดน
 -0.75 
เอสซี  เวิร์ล เอสซี เวิร์ล (17)1
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
2(19) เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
 -10 
เอสวี เม็พเพ่น เอสวี เม็พเพ่น (4)1
1 - 1
1 - 3

ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

22:30
FT
(13) เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นเอซี เบรด้า
 -1.25 
เฮลมอนด์ เฮลมอนด์ (17)
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล Portugal Liga de Honora ฟุตบอล Portugal Liga de Honora

18:00
FT
5(12) จีดี ชาเวซ จีดี ชาเวซ
 -0.25 
ซีดี มาฟรา ซีดี มาฟรา (5)3
0 - 1
0 - 1
21:00
FT
4(17) วาร์ซิม วาร์ซิม
 -0.25 
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์ (8)2
0 - 2
0 - 2
22:30
FT
5(9) อคาเดมีโค วิสุ อคาเดมีโค วิสุ
 -10 
วิล่าแฟรเนียนเซ วิล่าแฟรเนียนเซ (16)3
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

23:00
FT
14(10) เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
 -0.25 
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์ (3)
0 - 0
0 - 1
23:00
FT
3(5) ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
 -2 
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (1)1
1 - 0
2 - 1
23:00
FT
(12) เรนดอร์ฟ อัลทัช เรนดอร์ฟ อัลทัช
 -0.25 
ดับบริวเอสจี  วัตเท่น ดับบริวเอสจี วัตเท่น (9)2
0 - 1
0 - 3

ฟุตบอล Austria Erste Division ฟุตบอล Austria Erste Division

20:30
FT
1(14) เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 เอฟซี  ดอร์นบิร์น 1913
 -1 
เอฟซี  เบลอ เวส ลินซ์ เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ (5)1
1 - 2
2 - 2
20:30
FT
1(2) เอฟซี ไลเฟริ่ง เอฟซี ไลเฟริ่ง
 -1.75 
คัพเฟ่นเบิร์ก คัพเฟ่นเบิร์ก (10)1
1 - 1
3 - 2
20:30
FT
3(11) ราปิด เวียนนา (เยาวชน) ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
 -0.75 
ซังค์ พอลเท่น ซังค์ พอลเท่น (9)2
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:15
FT
(15) Seraing United Seraing United
 -0.25 
แซงต์ ทรุยด็อง แซงต์ ทรุยด็อง (11)
1 - 0
2 - 0
00:30
FT
2(9) เคเอเอส ยูเปน เคเอเอส ยูเปน
 -0.25 
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์ (10)1
2 - 1
2 - 2
00:30
FT
1(17) เซอร์เคอร์ บรูซ เซอร์เคอร์ บรูซ
 -0.25 
เมเชเลน เมเชเลน (5)2
1 - 1
3 - 1
02:45
FT
1(4) ชาเลอร์รัว ชาเลอร์รัว
 -0.25 
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์ (6)1
0 - 1
1 - 3

ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:45
FT
3(6) เควีเอสเค ลอมเมล เควีเอสเค ลอมเมล
 -0.75 
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล (1)3
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45
FT
1(4) ฮวิโดฟ ไอเอฟ ฮวิโดฟ  ไอเอฟ
 -0.25 
เฟรเดอริเซีย เฟรเดอริเซีย (3)1
3 - 1
5 - 1
21:00
FT
(10) เวนด์ซีเซล เวนด์ซีเซล
 -0.75 
เฟรมัด อเมเจอร์ เฟรมัด อเมเจอร์ (12)
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

21:00
FT
1(9) เอเอฟซี เอสคิลทูน่า เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
 -0.5 
แลนด์สโครน่า แลนด์สโครน่า (5)1
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
1(15) วาซาลุนด์ ไอเอฟ วาซาลุนด์  ไอเอฟ
 -0.5 
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท (8)1
0 - 2
1 - 2
21:00
FT
1(14) จีเอไอเอส จีเอไอเอส
 -0.25 
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์ (2)2
1 - 0
2 - 1
21:00
FT
1(6) ออสเตอร์ ไอเอฟ ออสเตอร์  ไอเอฟ
 -10 
อโครโพลิส  ไอเอฟ อโครโพลิส ไอเอฟ (13)1
0 - 0
2 - 1
21:00
FT
3(7) เทรลเลบอร์ก เทรลเลบอร์ก
 -0.25 
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ยอนโคปิ้งส์โซดร้า (12)
1 - 0
1 - 3
21:00
FT
2(1) ไอเอฟเค วาร์นาโม่ ไอเอฟเค  วาร์นาโม่
 -0.25 
นอร์บี้  ไอเอฟ นอร์บี้ ไอเอฟ (4)
1 - 1
1 - 2
21:00
FT
2(16) ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
 -0.25 
ไอเค  บราเก้ ไอเค บราเก้ (10)2
0 - 0
1 - 2
21:00
FT
2(3) เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
 -0.25 
วาสเทราส วาสเทราส (11)1
0 - 2
2 - 2

ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

00:00
FT
(6) ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม
 -0.75 
สตรอมก็อดเซ็ท สตรอมก็อดเซ็ท (10)3
3 - 0
4 - 1
00:00
FT
2(12) ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์
 -10 
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า (7)2
1 - 1
1 - 2

ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

21:00
FT
(15) อุลเลนซาเกอร์ อุลเลนซาเกอร์
 -0.25 
ซองน์ดาล ซองน์ดาล (5)2
1 - 0
2 - 1
21:00
FT
2(14) สเตร์ดอล บลิงก์ สเตร์ดอล บลิงก์
 -0.5 
อาเลซุนด์ เอฟเค อาเลซุนด์ เอฟเค (2)1
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
1(13) โกรลุด โกรลุด
 -1 
ฮามคาม ฮามคาม (1) (N)2
1 - 1
1 - 2
21:00
FT
12(6) KFUM ออสโล KFUM ออสโล
 -0.5 
เอฟเค เจิร์ฟ เอฟเค เจิร์ฟ (3) (N)3
2 - 0
4 - 1
21:00
FT
2(4) เฟรดริกซ์สตรัด เฟรดริกซ์สตรัด
 -0.5 
เรนเฮล์ม IL เรนเฮล์ม IL (12)2
1 - 0
3 - 1
21:00
FT
2(11) รัวฟอส รัวฟอส
 -0.25 
อาซาเน่ ฟุตบอล อาซาเน่ ฟุตบอล (7)2
0 - 0
1 - 1
21:00
FT
2(9) สตาร์ต คริสเตียนเซ่น สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
 -0.25 
ซานด์เนส  ยูไอเอฟ ซานด์เนส ยูไอเอฟ (8)1
0 - 1
2 - 2
21:00
FT
11(10) ไบรน์ ไบรน์
 -1 
สตรอมเมน สตรอมเมน (16)1
0 - 2
0 - 2

ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00
FT
1(16) อูราลสเวิร์ดลอฟ อูราลสเวิร์ดลอฟ
 -0.75 
เอฟเค โซชิ เอฟเค โซชิ (3)41
1 - 0
1 - 1
20:30
FT
3(9) เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
 -0.25 
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ (11)2
1 - 0
2 - 0
23:00
FT
1(14) เอฟเค คิมกี้ เอฟเค คิมกี้
 -0.75 
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์ (5)1
0 - 1
3 - 3

ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00
FT
11(10) ดินาโม เซสเก ดินาโม เซสเก
 -0.25 
สโลวัคโก้ สโลวัคโก้ (2)3
0 - 1
3 - 2
21:00
FT
1(14) ปาร์ดูบีตเซ ปาร์ดูบีตเซ
 -10 
ซิกม่า โอโลมุช ซิกม่า โอโลมุช (9)
1 - 2
1 - 5
21:00
FT
4(12) ฟาสตาฟ ซลิน ฟาสตาฟ ซลิน
 -0.25 
บานิค ออสตราว่า บานิค ออสตราว่า (5)2
1 - 1
2 - 2
00:00
FT
(3) วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
 -1 
โบฮีเมี่ยนส์ 1905 โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (11)
3 - 0
6 - 0

ฟุตบอล Poland Ekstraklasa ฟุตบอล Poland Ekstraklasa

18:30
FT
1(18) โกลนิค เลชน่า โกลนิค เลชน่า
 -0.25 
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (12)3
1 - 2
1 - 2
21:00
FT
1(6) สลาสค์ฯ สลาสค์ฯ
 -0.5 
สตอล เมียเลช สตอล เมียเลช (9)2
0 - 0
2 - 1
23:30
FT
4(3) โปกอน เซซิน โปกอน เซซิน
 -0.5 
เลเชีย กอเดนซ์ เลเชีย กอเดนซ์ (2)
2 - 1
5 - 1
02:00
FT
2(5) รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
 -0.75 
ซาเกลบี้ ลูบิน ซาเกลบี้ ลูบิน (13)41
1 - 0
4 - 0

ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 1

18:40
FT
3(11) โครบริ โกลกูฟว์ โครบริ โกลกูฟว์
 -0.25 
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย (9)
0 - 0
1 - 0
00:00
FT
(15) โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
VS
 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย (17)
-
p - p
02:30
FT
3(16) พุชช่า นิโปโลมิเช่ พุชช่า นิโปโลมิเช่
 -0.5 
โคโรน่า คีลเซ่ โคโรน่า คีลเซ่ (4)5
4 - 1
5 - 2

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00
FT
3(5) กราสฮ็อปเปอร์ กราสฮ็อปเปอร์
 -0.25 
ลูกาโน ลูกาโน (3)1
0 - 0
0 - 1
02:30
FT
2(8) เอฟซี ซิยง เอฟซี ซิยง
 -10 
เซนต์ กัลเลน เซนต์ กัลเลน (7)31
1 - 1
3 - 1

ฟุตบอล Switzerland Challenge League ฟุตบอล Switzerland Challenge League

00:00
FT
2(8) เอฟซี วิล 1900 เอฟซี  วิล 1900
 -0.5 
อารัว อารัว (7)1
0 - 1
2 - 2
00:00
FT
2(3) วาดุซ วาดุซ
 -0.5 
สเตด โลซาน อูชชี สเตด โลซาน อูชชี (6)2
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
FT
1(13) อันตัลยาสปอร์ อันตัลยาสปอร์
 -10 
อลันยาสปอร์ อลันยาสปอร์ (4)31
1 - 0
3 - 0
20:00
FT
(20) เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
 -0.25 
เคย์เซริสปอร์ เคย์เซริสปอร์ (12)1
0 - 0
1 - 0
23:00
FT
11(9) เบซิคตัส เบซิคตัส
 -1.25 
กิริซันสปอร์ กิริซันสปอร์ (16)
0 - 1
0 - 4

ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A

17:30
FT
3(8) อิสตันบูลสปอร์ อิสตันบูลสปอร์
 -0.5 
เดนิซลิสปอร์ เดนิซลิสปอร์ (13)3
0 - 0
1 - 1
17:30
FT
3(7) โคแคลิสปอร์ โคแคลิสปอร์
 -1 
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ (14)3
0 - 1
1 - 2
20:00
FT
2(16) โบลูสปอร์ โบลูสปอร์
 -10 
อียูบสปอร์ อียูบสปอร์ (3)2
2 - 0
3 - 1
23:00
FT
1(11) ซัมซั่นสปอร์ ซัมซั่นสปอร์
 -1 
อดาน่าสปอร์ อดาน่าสปอร์ (9)2
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

20:00
FT
6(11) เซ็บซี่ เซ็บซี่
 -0.5 
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ ชินเดียทาร์โกวิสเต้ (10)3
0 - 0
0 - 0
22:30
FT
3(8) ยูทีเอ อารัด ยูทีเอ อารัด
 -0.75 
อาร์เกส ปีเตสติ อาร์เกส ปีเตสติ (9)21
0 - 0
0 - 1
01:30
FT
2(5) ราปิด บูคาเรสต์ ราปิด บูคาเรสต์
 -0.5 
ดาเชีย มิโอวินี่ ดาเชีย มิโอวินี่ (12) (N)1
0 - 1
1 - 1

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

22:15
FT
(9) แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
 -0.5 
พีเออี อโตรมิตอส พีเออี อโตรมิตอส (13)51
3 - 1
6 - 2
00:30
FT
3(4) พาส เจียนนิน่า พาส เจียนนิน่า
 -0.5 
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ (2)2
1 - 1
1 - 2
00:30
FT
5(14) อโพลลอน สมายร์นิส อโพลลอน สมายร์นิส
 -10 
ลาเมีย ลาเมีย (11)3
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

05:30
FT
3(5) บรากันติโน้ บรากันติโน้
 -0.25 
อเมริกา เอ็มจี อเมริกา เอ็มจี (10)2
0 - 0
1 - 1
07:30
FT
(14) เซาเปาโล เซาเปาโล
 -1.25 
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ (19)1
0 - 0
2 - 0

ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00
FT
2(3) ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
 -1 
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า (13)2
0 - 0
2 - 0
05:15
FT
12(21) ปาโตรนาโต ปารานา ปาโตรนาโต ปารานา
 -0.25 
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า (15)3
0 - 1
0 - 3
07:30
FT
4(7) เอสตูเดียนเตส ลา เอสตูเดียนเตส ลา
 -10 
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์ (4)4
1 - 0
1 - 0

ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

08:00
FT
1(a-1) คลับ อเมริกา คลับ อเมริกา
 -1 
พูมาส ยูนัม พูมาส ยูนัม (a-11)3
1 - 2
1 - 3
10:05
FT
3(a-2) อัตลาส อัตลาส
 -0.25 
มอนเทอร์เรย์ มอนเทอร์เรย์ (a-9)3
1 - 0
1 - 1

ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1

12:00
FT
1(8) อวิสปา ฟูกูโอกะ อวิสปา ฟูกูโอกะ
 -0.25 
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได (19)1
1 - 0
2 - 2
12:00
FT
(11) เซเรโซ โอซาก้า เซเรโซ โอซาก้า
 -0.25 
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส (4)1
0 - 0
2 - 1
12:00
FT
1(12) คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
 -0.25 
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล (14)2
2 - 1
3 - 1
12:00
FT
2(5) คาชิม่า แอนท์เลอร์ส คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
 -0.75 
สากัน โตสู สากัน โตสู (7)
1 - 0
1 - 0
12:00
FT
(1) คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
 -1.5 
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า (13)1
2 - 1
4 - 1
12:00
FT
(18) โออิตะ ตรินิต้า โออิตะ ตรินิต้า
 -0.25 
โยโกฮามา เอฟซี โยโกฮามา เอฟซี (20)
2 - 0
2 - 0
12:00
FT
(10) ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซเซ  ฮิโรชิม่า
 -0.25 
เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว (9)
1 - 0
1 - 2
12:00
FT
(15) โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
 -0.25 
โตกุชิม่า วอร์ทิส โตกุชิม่า วอร์ทิส (17)1
0 - 0
0 - 1
12:00
FT
(6) อูราวะ เรด ไดมอนส์ อูราวะ เรด ไดมอนส์
 -0.5 
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์ (16)
0 - 0
0 - 1
12:00
FT
5(3) วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
 -0.25 
โยโกฮาม่า โยโกฮาม่า (2)
0 - 1
0 - 2

ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:05
FT
(7) เวลริงตัน โฟนิค เวลริงตัน โฟนิค
 -0.25 
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (1)
0 - 0
2 - 1
15:45
FT
2(8) ซิดนีย์ เอฟซี ซิดนีย์ เอฟซี
 -0.5 
 แม็คอาร์เธอร์ เอฟซี (5)4
0 - 1
0 - 1
15:45
FT
3(6) อดิไลเด้ ยูไนเต็ด อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
 -0.25 
เมลเบิร์น ซิตี้ เมลเบิร์น ซิตี้ (2)4
0 - 1
2 - 2

ฟุตบอล เค-ลีก ฟุตบอล เค-ลีก

12:00
FT
1(4) เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
 -0.5 
ซูวอน ซิตี้ ซูวอน ซิตี้ (6)1
0 - 0
1 - 0
14:30
FT
3(11) ซองนัม เอฟซี ซองนัม  เอฟซี
 -0.25 
กวางจู  เอฟซี กวางจู เอฟซี (12)
1 - 0
1 - 0

ฟุตบอล India Super League ฟุตบอล India Super League

21:00
FT
3(7) อีสต์ เบงกอล อีสต์ เบงกอล
 -0.25 
โมฮัน บากอน(อินเดีย) โมฮัน บากอน(อินเดีย) (3) (N)
0 - 3
0 - 3
23:00
FT
2(2) มุมไบ ซิตี้ มุมไบ ซิตี้
 -1 
ไฮเดอราบัด ไฮเดอราบัด (10) (N)2
1 - 1
1 - 3

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

16:15
FT
(CZECFLM-7) บลานส์โค บลานส์โค
VS
เอสซี ซนอย์โม เอสซี ซนอย์โม (CZECFLM-14)
0 - 0
2 - 3
20:00
 
(SWEWD1-9) เยอร์การ์เด้น (ญ) เยอร์การ์เด้น  (ญ)
VS
โบลสตรานอส  เอสเค  (ญ) โบลสตรานอส เอสเค (ญ) (SWD1-14)
? - ?
? - ?
20:30
FT
2คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) 
VS
 US Pergolettese U193
1 - 1
1 - 1
20:30
FT
3Mantova U19 
VS
 Pro Piacenza U1911
0 - 0
1 - 2
00:00
FT
(28) เม็กซิโก (ญ) เม็กซิโก (ญ)
VS
แคนาดา(ญ) แคนาดา(ญ) (6)
1 - 0
2 - 1
05:00
FT
2Garden City FC 
VS
 San Pedro Pirates
1 - 0
1 - 0
05:00
FT
โคราส 2 
VS
 Fenix CFAR1
1 - 0
5 - 0
05:00
FT
3Costa Brava 
VS
 อัลเวียร์
0 - 0
1 - 1
06:30
FT
Andes Talleres (W) 
VS
 Pink FC (W)
-
p - p
07:00
FT
4Belgrano U20 
VS
 Quilmes U2031
0 - 0
1 - 1

 ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

11:00
FT
(11) ออสเตรเลีย(ญ) ออสเตรเลีย(ญ)
 -1.25 
สหรัฐอเมริกา(ญ) สหรัฐอเมริกา(ญ) (1)1
0 - 1
0 - 3
12:00
FT
1(18) เกาหลีใต้(ญ) เกาหลีใต้(ญ)
 -1.25 
นิวซีแลนด์(ญ) นิวซีแลนด์(ญ) (23)2
0 - 1
2 - 1
03:00
FT
1(65) เอกวาดอร์ (ญ) เอกวาดอร์ (ญ)
 -1.5 
อาร์เจนตินา (ญ) อาร์เจนตินา (ญ) (35)1
0 - 0
0 - 0
05:00
FT
1(50) ปารากวัย (ญ) 
 -1 
 เปรู (ญ) (66)11
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล Ukrainian Premier League ฟุตบอล Ukrainian Premier League

19:00
FT
1(14) เอฟซี มินาจ เอฟซี มินาจ
 -2.25 
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ (1)2
0 - 1
0 - 2
22:00
FT
5(13) เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
 -10 
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ เดสน่า เชอร์นิฮิฟ (8)1
0 - 1
0 - 1
00:30
FT
2(4) ดนีปรอ-1 ดนีปรอ-1
 -0.25 
วอร์สคลา โพลทาว่า วอร์สคลา โพลทาว่า (3)3
1 - 0
5 - 1

ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00
FT
1(10) ดราโกโวลแยค ดราโกโวลแยค
 -1.25 
เฮชเอ็นเคกอริก้า เฮชเอ็นเคกอริก้า (6)1
0 - 0
0 - 1
23:05
FT
(9) สลาเวน โคปริฟนิก้า สลาเวน โคปริฟนิก้า
 -0.75 
ริเยก้า ริเยก้า (2)2
0 - 0
1 - 2

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00
FT
12(14) ฮาโปเอล เคอร์ยัต ฮาโปเอล เคอร์ยัต
 -0.75 
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (1)4
0 - 2
1 - 2
22:15
FT
1(7) ฮาโปเอล นาซาเรท ฮาโปเอล นาซาเรท
 -10 
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน ฮาโปเอล เบนายซัคนิน (6)3
1 - 2
1 - 2
22:30
FT
12(11) มัคคาบี้ เนทันย่า มัคคาบี้ เนทันย่า
 -10 
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า (10)31
0 - 0
2 - 0
00:30
FT
2(13) แอชดอด เอ็มเอส แอชดอด เอ็มเอส
 -0.75 
 ฮาโปเอล เยรูซาเลม (12)31
0 - 0
1 - 0
00:50
FT
2(8) เบต้าเยรูซาเล็ม เบต้าเยรูซาเล็ม
 -0.25 
ฮาโปเอล ฮาเดร่า ฮาโปเอล ฮาเดร่า (5)3
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00
FT
3(3) โคเลอไรน์ โคเลอไรน์
 -0.5 
คลิฟตันวิลล์ คลิฟตันวิลล์ (1)1
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
1(9) บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
 -0.5 
ครูซาเดอร์ ครูซาเดอร์ (6)3
0 - 0
2 - 0
22:00
FT
3(7) คาร์ริค แรนเจอร์ส คาร์ริค แรนเจอร์ส
 -0.75 
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ (12)2
0 - 1
1 - 2
22:00
FT
2(11) พอร์ทาดาวน์ พอร์ทาดาวน์
 -1.25 
ลาร์นเอฟซี ลาร์นเอฟซี (4)2
1 - 1
2 - 2
00:30
FT
(8) เกล็นนาโวน ลูร์กัน เกล็นนาโวน ลูร์กัน
 -0.5 
ลินฟีลด์ เอฟซี ลินฟีลด์ เอฟซี (5)1
0 - 3
0 - 3

ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00
FT
3(3) อาริส ลิมาสซอล อาริส ลิมาสซอล
 -10 
เออีพี ปาฟอส เออีพี ปาฟอส (7)1
0 - 0
0 - 0
00:00
FT
(11) PAEEK Keryneias PAEEK Keryneias
 -10 
โดซ่า คาโตโกเปีย โดซ่า คาโตโกเปีย (10)2
1 - 1
1 - 2

ฟุตบอล Burundi League ฟุตบอล Burundi League

18:00
FT
12(3) มูซอนกาติ เอฟซี มูซอนกาติ เอฟซี
VS
บูจุมบูรา ซิตี้ บูจุมบูรา ซิตี้ (11)2
0 - 0
2 - 0
18:00
FT
(11) บูจุมบูรา ซิตี้ บูจุมบูรา ซิตี้
VS
 Le Messager Ngozi (7)1
0 - 0
0 - 2
20:00
FT
(10) Top Junior 
VS
มูซอนกาติ เอฟซี มูซอนกาติ เอฟซี (3)
0 - 0
1 - 0
20:00
FT
(14) Olympique Star 
VS
 Royal Muramvya FC (13)
0 - 0
2 - 2
20:00
FT
(16) Les Crocos 
VS
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี (2)
0 - 0
0 - 0
20:30
FT
(8) รูกินโซ เอฟซี รูกินโซ เอฟซี
VS
กายันซ่า ยูไนเต็ด กายันซ่า ยูไนเต็ด (15)
0 - 0
1 - 1

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดบอลชุด ทีเด็ด4เซียน ทีเด็ดสเต็ป6 ทีเด็ดสเต็ป3 ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลต่อ ทีเด็ดบอลรอง ทีเด็ดสเกอร์สูงต่ำ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ต Liveบอลสด ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลบอลภาษาไทย ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ สรุปผลบอล ตารางคะแนน โอ้โหบอลเด็ด.com