โอ้โหบอลเด็ด!! ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ผังถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสด ผลบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ช่องถ่ายทอดสด ตารางแข่งขันฟุตบอลทุกลีก พรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา ลีกเอิง กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทย โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลทุกลีก โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด

banner
banner
banner

ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

21:00
FT
(18) เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
 -0.25 
สเปอร์ สเปอร์ (7)
-
p - p
21:00
FT
4(15) เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
 -10 
เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน (12)3
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
2(3) แมนซิตี้ แมนซิตี้
 -1.75 
เวสต์แฮม เวสต์แฮม (4)
1 - 0
2 - 1
21:00
FT
(13) เลสเตอร์ ซิตี้ เลสเตอร์ ซิตี้
 -1 
วัดฟอร์ด วัดฟอร์ด (16)
3 - 1
4 - 2
23:30
FT
2(1) เชลซี เชลซี
 -0.5 
แมนยูไนเต็ด แมนยูไนเต็ด (9)5
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

20:00
FT
2(6) เรอัล เบติส เรอัล เบติส
 -0.75 
เลบานเต้ เลบานเต้ (20)3
0 - 1
3 - 1
22:15
FT
1(11) เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
 -0.25 
โซเซียดาด โซเซียดาด (2)1
0 - 0
1 - 0
00:30
FT
2(17) คาดิส คาดิส
 -1 
แอต.มาดริด แอต.มาดริด (4)
0 - 0
1 - 4
03:00
FT
3(1) เรอัล มาดริด เรอัล มาดริด
 -0.75 
เซบีย่า เซบีย่า (3)3
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

18:30
FT
3(16) อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
 -0.25 
เจนัว เจนัว (18)4
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
14(2) เอซี มิลาน เอซี มิลาน
 -1 
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่ (13)2
1 - 2
1 - 3
21:00
FT
3(17) สเปเซีย สเปเซีย
 -10 
โบโลญญ่า โบโลญญ่า (11)1
0 - 0
0 - 1
00:00
FT
2(5) โรม่า โรม่า
 -1 
โตริโน่ โตริโน่ (12)1
1 - 0
1 - 0
02:45
FT
2(1) นาโปลี นาโปลี
 -0.75 
ลาซิโอ ลาซิโอ (6)4
3 - 0
4 - 0

ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30
FT
(13) แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
 -0.25 
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (6)4
1 - 0
2 - 1
23:30
FT
1(8) RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก
 -0.75 
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น (4)3
0 - 2
1 - 3

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

19:00
FT
13(19) แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน
 -1.5 
เปแอสเช เปแอสเช (1)1
1 - 1
1 - 3
21:00
FT
(14) ลอริยองต์ ลอริยองต์
 -0.5 
แรนส์ แรนส์ (3)2
0 - 0
0 - 2
21:00
FT
3(16) บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์
 -10 
แบรสต์ แบรสต์ (13)1
1 - 0
1 - 2
21:00
FT
2(8) โมนาโก โมนาโก
 -0.75 
สตารส์บูร์ก สตารส์บูร์ก (7)1
1 - 0
1 - 1
21:00
FT
2(15) แร็งส์ แร็งส์
 -0.25 
แกลร์กมงต์ ฟุต แกลร์กมงต์ ฟุต (18)2
0 - 0
1 - 0
23:00
FT
1(10) มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
 -0.75 
โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง (9)4
0 - 1
0 - 1
02:45
FT
1(5) มาร์กเซย มาร์กเซย
 -1.25 
ทรัวส์ ทรัวส์ (17)4
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
FT
2(16) สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
 -2 
อาแจกซ์ อาแจกซ์ (1)1
0 - 1
0 - 1
20:30
FT
1(7) เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
 -0.5 
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด (3)1
0 - 0
0 - 0
20:30
FT
1(5) อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
 -1 
เฮราเคิ่ลส์ เฮราเคิ่ลส์ (14)1
0 - 0
1 - 0
22:45
FT
1(11) ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
 -1 
PSV ไอนด์โฮเฟ่น PSV ไอนด์โฮเฟ่น (2)1
0 - 1
1 - 1
02:00
FT
1(6) วิเทสส์ วิเทสส์
 -0.25 
อัลค์มาร์ อัลค์มาร์ (13)1
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

19:00
FT
3(10) ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
 -1.5 
เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส (1)1
1 - 2
1 - 3
22:00
FT
2(3) เซลติก เซลติก
 -1.5 
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน (8)1
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30
FT
2(17) มาริติโม่ มาริติโม่
 -10 
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า (11)3
0 - 0
2 - 0
01:00
FT
3(2) สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
 -1.75 
ซีดี ทอนเดลา ซีดี ทอนเดลา (10)3
1 - 0
2 - 0
03:30
FT
3(1) ปอร์โต้ ปอร์โต้
 -1.25 
วิตอเรีย กิมาไรส์ วิตอเรีย กิมาไรส์ (7)61
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00
FT
1(5) ชลบุรี เอฟซี ชลบุรี เอฟซี
 -0.75 
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี ราชบุรี มิตรผล เอฟซี (11)
1 - 0
3 - 0
18:00
FT
(15) ประจวบคีรีขันธ์ ประจวบคีรีขันธ์
 -1 
บางกอกกล๊าส FC บางกอกกล๊าส FC (4)3
0 - 0
0 - 0
18:30
FT
3(14) สุพรรณบุรี เอฟซี สุพรรณบุรี เอฟซี
 -1.25 
แบงค็อก ยูไนเต็ด แบงค็อก ยูไนเต็ด (1)2
1 - 0
2 - 0
19:00
FT
3(7) เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
 -0.25 
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (2)1
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

18:00
FT
3(7) แพร่ ยูไนเต็ด แพร่ ยูไนเต็ด
 -10 
ลำปาง เอฟซี ลำปาง เอฟซี (6)5
0 - 0
1 - 1
18:00
FT
(16) ขอนแก่น เอฟซี ขอนแก่น เอฟซี
 -10 
อยุธยายูไนเต็ด อยุธยายูไนเต็ด (10)11
0 - 0
0 - 0
19:00
FT
2(2) สุโขทัย เอฟซี สุโขทัย เอฟซี
 -1.5 
เกษตรศาสตร์ FC เกษตรศาสตร์ FC (11)3
0 - 1
2 - 2
19:00
FT
1(14) เชียงใหม่ เอฟซี เชียงใหม่ เอฟซี
 -0.75 
นครปฐม เอฟซี นครปฐม เอฟซี (15)2
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

19:30
FT
แร็งส์สเตอันเน่ 
VS
 Magny Renaissance2
1 - 0
3 - 0
19:30
FT
3Chemin Bas d Avignon 
VS
 Agde rco5
0 - 0
1 - 0
19:30
FT
1(FRAD4A-2) แวร์กซายส์ 78 
VS
Poissy AS Poissy AS (FRAD4A-8)3
0 - 0
1 - 0
19:30
FT
13Chatou 
VS
ชาร์เทรส เอฟซี ชาร์เทรส เอฟซี (FRAD4A-6)2
2 - 1
4 - 5
19:45
FT
2(FRAD4D-9) เตรลิสซาค เตรลิสซาค
 -0.25 
ตูลูส ตูลูส (FRAD2-1)1
0 - 0
1 - 3
20:00
FT
Salouel 
VS
 ES Wasquehal
0 - 2
0 - 3
20:00
FT
3AS Panazol 
VS
อ็องกูแลม อ็องกูแลม (FRAD4D-2)
1 - 0
1 - 1
20:00
FT
2Perros Louannec 
VS
วิเทร วิเทร (FRAD4A-16)1
0 - 1
0 - 3
20:30
FT
U.S. De Tregunc 
VS
 La Roche-sur-Yon
0 - 1
0 - 3
21:00
FT
US Chauvigny 
VS
เลอ อาฟร์ เลอ อาฟร์ (FRAD2-6)
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ไอร์แลนด์  FAI คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์ FAI คัพ

23:00
FT
1(IREPR-5) โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
 -10 
เซนต์ แพตทริคส์ เซนต์ แพตทริคส์ (IREPR-2) (N)2
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30
FT
2(17) เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
 -0.75 
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้ (18)4
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

22:00
FT
2(13) อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
 -1.25 
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า (24)1
2 - 0
2 - 1

ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
FT
3(18) เลกาเนส เลกาเนส
 -0.25 
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส (6)2
2 - 0
4 - 1
22:00
FT
15(21) เอสดี อมอเรเบียต้า เอสดี อมอเรเบียต้า
 -10 
เรอัล ซาราโกซ่า เรอัล ซาราโกซ่า (14)2
1 - 1
1 - 1
22:00
FT
3(11) Ibiza Eivissa Ibiza Eivissa
 -10 
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า (5)4
0 - 1
0 - 1
00:15
FT
2(4) เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
 -0.75 
เรอัล โซเซียดาด บี เรอัล โซเซียดาด บี (20)4
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี

02:30
FT
2(12) โคโม โคโม
 -0.25 
ปาร์ม่า ปาร์ม่า (15)4
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30
FT
2(5) พาเดอร์บอร์น 07 พาเดอร์บอร์น 07
 -0.5 
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค (11)1
0 - 1
1 - 1
19:30
FT
(6) เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
 -10 
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี (2)2
1 - 2
2 - 3
19:30
FT
1(8) ฮัมบูร์ก ฮัมบูร์ก
 -1 
อิงโกลสตัดท์ อิงโกลสตัดท์ (18)
2 - 0
3 - 0

ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3 ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3

19:00
FT
3(3) ออสนาบรุ๊ค ออสนาบรุ๊ค
 -0.75 
เอสซี  ไฟร์บวร์ก  (เยาวชน) เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) (14)
0 - 1
0 - 1
20:00
FT
1(15) วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
 -10 
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (12)21
2 - 0
2 - 0

ฟุตบอล Portugal Liga de Honora ฟุตบอล Portugal Liga de Honora

18:00
FT
3(3) เฟยเรนเซ่ เฟยเรนเซ่
 -0.25 
ปอร์โต้ บี ปอร์โต้ บี (11)2
2 - 0
3 - 2
21:00
FT
4(4) ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ
 -0.25 
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า นาซิอองนาล ดา มาไดร่า (8)3
0 - 0
1 - 0
22:30
FT
1(10) ไลซอส ไลซอส
 -0.5 
โทรเฟนเซ่ โทรเฟนเซ่ (14)1
1 - 1
1 - 2
02:30
FT
4(18) อคาเดมิก้า โคอิมบร้า อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
 -10 
สปอร์ติ้ง โควิลฮา สปอร์ติ้ง โควิลฮา (13)4
1 - 0
3 - 0

ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

20:30
FT
3(8) ออสเตรียเวียนนา ออสเตรียเวียนนา
 -0.25 
สตวร์มกราซ สตวร์มกราซ (3)1
0 - 0
2 - 1
20:30
FT
3(9) ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก ทีเอสวี  ฮาร์ทเบิร์ก
 -0.5 
LASK ลินซ์ LASK ลินซ์ (11)1
0 - 0
2 - 1
23:00
FT
1(5) เอสวี รีด เอสวี  รีด
 -0.5 
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา (6)2
1 - 1
2 - 2

ฟุตบอล Austria Erste Division ฟุตบอล Austria Erste Division

16:30
FT
(16) โววาท์ส สเตย์ยา โววาท์ส สเตย์ยา
 -0.25 
เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น (12)
-
p - p

ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

19:30
FT
1(10) ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
 -0.25 
คลับบรูซ คลับบรูซ (3)31
0 - 1
2 - 3
22:00
FT
1(16) ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
 -0.25 
เบียรส์ชอทวิลริค เบียรส์ชอทวิลริค (18)1
2 - 0
2 - 0
00:30
FT
(9) KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
 -0.75 
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช (13)2
1 - 0
3 - 1
03:00
FT
1(2) รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
 -0.75 
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้ (15)2
0 - 0
3 - 0

ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:00
FT
1(7) มูสครอน เปรูเวลซ์ มูสครอน เปรูเวลซ์
 -10 
ลีแอร์ส ลีแอร์ส (4)
1 - 0
2 - 1
02:00
FT
14(5) Jeunesse Molenbeek 
 -10 
KMSK Deinze KMSK Deinze (3)2
2 - 0
2 - 2

ฟุตบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน ฟุตบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

20:00
FT
11(8) วีบรอก วีบรอก
 -0.75 
ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี (11)2
1 - 1
1 - 1
20:00
FT
1(9) โอเดนเซ่ บีเค โอเดนเซ่ บีเค
 -0.75 
นอร์ดเจลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์ (10)2
1 - 0
2 - 0
22:00
FT
2(5) บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
 -0.5 
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส (4)3
1 - 0
1 - 0
00:00
FT
3(3) อัลบอร์ก อัลบอร์ก
 -0.25 
FC โคเปนเฮเกน FC โคเปนเฮเกน (2)5
1 - 3
1 - 3

ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00
FT
15(9) เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
 -10 
ไนโคบิ้ง เอฟซี ไนโคบิ้ง เอฟซี (6)1
1 - 0
3 - 0
21:00
FT
2(5) เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี  ฮอร์เซ่นส์
 -1.25 
โฮโบร โฮโบร (11)3
1 - 0
2 - 1

ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

21:00
FT
2(2) เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
 -1.25 
วาลเบิร์ก  เอฟซี วาลเบิร์ก เอฟซี (11)2
0 - 1
2 - 3
21:00
FT
1(14) เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
 -0.25 
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง (7)1
4 - 0
4 - 1
21:00
FT
1(9) IFK โกเตบอร์ก IFK โกเตบอร์ก
 -1.75 
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค (16)1
2 - 0
4 - 0
23:30
FT
(6) คัลมาร์ คัลมาร์
 -0.75 
มัลโม่ มัลโม่ (1)1
0 - 0
0 - 1
23:30
FT
3(13) ฮาล์มสตัด ฮาล์มสตัด
 -10 
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้ (5)3
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

23:00
FT
1(5) โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
 -0.25 
โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์ (1)1
0 - 0
0 - 0
23:00
FT
3(6) คริสเตียนซุนด์ บีเค คริสเตียนซุนด์ บีเค
 -10 
ไวกิ้ง เอฟเค ไวกิ้ง เอฟเค (3)1
1 - 1
2 - 3
23:00
FT
1(11) ทรอมโซ่ ทรอมโซ่
 -0.5 
สตาเบ็ค สตาเบ็ค (14)1
0 - 0
0 - 0
23:00
FT
2(15) เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
 -10 
ชาร์ปบอร์ก 08 ชาร์ปบอร์ก 08 (8)
1 - 1
1 - 3
23:00
FT
(9) เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
 -0.5 
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด (13)2
1 - 1
1 - 2
01:00
FT
(16) เอสเค บรานน์ เอสเค บรานน์
 -0.5 
โมลด์ โมลด์ (2)1
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00
FT
2(14) เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
 -0.25 
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ (8)2
0 - 0
0 - 0
20:30
FT
3(9) รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
 -0.25 
ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก (2)3
1 - 1
2 - 3
00:00
FT
1(6) CSKA มอสโก CSKA มอสโก
 -0.5 
เซนิตฯ เซนิตฯ (1)1
0 - 1
0 - 2

ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00
FT
(7) ฮราเดตส์กราลอเว ฮราเดตส์กราลอเว
 -0.75 
เอ็มเอฟเค  คาร์วีน่า เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (15)51
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
1(13) ยาบโลเนช ยาบโลเนช
 -0.25 
มลาด้า โบเลสลาฟ มลาด้า โบเลสลาฟ (9)1
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
1(1) สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
 -2.25 
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่ (16)31
2 - 0
3 - 0
00:00
FT
3(4) สปาร์ตาปราก สปาร์ตาปราก
 -1.25 
สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช (10)2
1 - 1
2 - 1

ฟุตบอล Poland Ekstraklasa ฟุตบอล Poland Ekstraklasa

18:30
FT
6(11) วิสล่า พล็อค วิสล่า พล็อค
 -0.25 
คราโคเวียฯ คราโคเวียฯ (12)2
2 - 0
2 - 1
21:00
FT
1(1) เลช พอซนาน เลช พอซนาน
 -1.5 
วอร์ต้า พอซแนน วอร์ต้า พอซแนน (16)5
0 - 0
2 - 0
23:30
FT
1(17) ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์
 -0.75 
จาเกียลโลเนีย จาเกียลโลเนีย (8)4
1 - 0
1 - 0

ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 1

18:40
FT
13(6) จีเคเอส ทิคี จีเคเอส ทิคี
 -0.5 
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ (12)3
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
4(5) แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
 -0.75 
เคเอส พอลโควิค เคเอส พอลโควิค (18)3
1 - 0
1 - 1
00:00
FT
3(2) วิดซอว์ ลอดส์ วิดซอว์ ลอดส์
 -1 
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค ซาเกิลบี ซอสโนเวียค (15)2
2 - 1
3 - 2

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

20:15
FT
4(2) เอฟซี ซูริค เอฟซี ซูริค
 -0.25 
ยัง บอยส์ ยัง บอยส์ (4)3
0 - 0
1 - 0
22:30
FT
15(9) ลัวซานนี สปอร์ท ลัวซานนี สปอร์ท
 -0.25 
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์ (7)3
0 - 0
0 - 3
22:30
FT
2(10) ลูเซิร์น ลูเซิร์น
 -0.5 
บาเซิ่ล บาเซิ่ล (1)3
0 - 1
1 - 3

ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
FT
3(15) กาเซียนเท็ป B.B. กาเซียนเท็ป B.B.
 -10 
คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์ (3)2
1 - 1
3 - 2
20:00
FT
1(6) คารากูมรัค คารากูมรัค
 -0.25 
แทร็บซอนสปอร์ แทร็บซอนสปอร์ (1)2
0 - 1
0 - 2
20:00
FT
1(16) ชีวาสสปอร์ ชีวาสสปอร์
 -10 
ฮาเตย์สปอร์ ฮาเตย์สปอร์ (2)21
2 - 0
4 - 0
23:00
FT
5(17) เยนิ มาลัตยาสปอร์ เยนิ มาลัตยาสปอร์
 -0.75 
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย (8)2
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A ฟุตบอล Turkey 2 Ligi A

17:30
FT
2(17) เคซิโอเรนกูคู เคซิโอเรนกูคู
 -0.25 
อุมรานิเยสปอร์ อุมรานิเยสปอร์ (1)4
1 - 2
3 - 2
23:00
FT
1(18) อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
 -0.5 
อันคารากูคู อันคารากูคู (2)1
0 - 0
2 - 1

ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:30
FT
13(7) โบโตซานี่ โบโตซานี่
 -0.5 
ซีเอส โวลุนทารี ซีเอส โวลุนทารี (5)2
0 - 1
1 - 1
01:30
FT
4(3) คราอิโอว่า คราอิโอว่า
 -0.25 
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์ (2)2
1 - 2
2 - 3

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00
FT
2(5) โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
 -0.5 
ไอโอนิกอส ไอโอนิกอส (11)4
1 - 0
2 - 1
20:00
FT
(1) โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
 -2 
โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี (7)5
0 - 0
2 - 1
00:30
FT
3(3) PAOK ซาโลนิก้า PAOK ซาโลนิก้า
 -0.5 
อาริส ซาโลนิก้า อาริส ซาโลนิก้า (9)2
0 - 1
0 - 1
00:30
FT
(6) พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
 -1.25 
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส (12)4
0 - 0
2 - 0

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

02:00
FT
6(1) อัตเลติโก มิไนโร่ อัตเลติโก มิไนโร่
 -1.25 
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ (7)3
1 - 1
2 - 1
02:00
FT
5(5) สปอร์ตคลับ เปาลิสตา สปอร์ตคลับ เปาลิสตา
 -0.5 
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ (14)2
0 - 0
1 - 0
05:00
FT
1(9) อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
 -0.75 
ซานโตส ซานโตส (12)1
1 - 0
1 - 1

ฟุตบอล เซเรีย บี บราซิล ฟุตบอล เซเรีย บี บราซิล

02:00
FT
2(14) โอเปราริโอ โอเปราริโอ
 -0.5 
ซีอาร์บี  แม็คซิโอ ซีอาร์บี แม็คซิโอ (5)
2 - 0
2 - 1
02:00
FT
1(7) เซ็นโทร สปอร์ติโว่ เซ็นโทร สปอร์ติโว่
 -1.75 
บราซิล เด เปโลตัส บราซิล เด เปโลตัส (20)4
3 - 0
4 - 0
02:00
FT
2(2) โกยาส โกยาส
 -0.75 
บัสควอ เอฟซี บัสควอ เอฟซี (15)3
0 - 1
2 - 2
02:00
FT
2(4) อาไว เอฟซี เอสซี อาไว  เอฟซี  เอสซี
 -1.75 
แซมปายโอ้  คอเรีย แซมปายโอ้ คอเรีย (13)31
0 - 1
2 - 1
02:00
FT
2(17) ลอนดริน่า พีอาร์ ลอนดริน่า พีอาร์
 -0.25 
วาสโก ดา กามา วาสโก ดา กามา (10)1
2 - 0
3 - 0
02:00
FT
2(18) วิตอเรีย บีเอ วิตอเรีย  บีเอ
 -0.5 
วิลา โนวา วิลา โนวา (12)1
0 - 0
0 - 1
02:00
FT
1(1) โบตาโฟโก้ อาร์เจ โบตาโฟโก้  อาร์เจ
 -0.5 
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี (6)41
0 - 0
2 - 2
02:00
FT
1(16) เรโม เบเลม เรโม เบเลม
 -1.25 
คอนฟิแองก้า คอนฟิแองก้า (19)2
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00
FT
14(13) โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
 -0.5 
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท (1)1
1 - 0
2 - 2
05:15
FT
3(17) อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
 -0.5 
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า (10)2
1 - 0
3 - 0
05:15
FT
4(3) เดเฟนซา วาย จัสติเชีย เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
 -0.5 
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ (8)1
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

03:20
FT
(3) แคนซัส วิซาร์ดส์ แคนซัส วิซาร์ดส์
 -1 
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค (7)1
1 - 0
1 - 2
05:30
FT
(3) ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
 -0.5 
แนชวิลล์  เอฟซี แนชวิลล์ เอฟซี (2)1
1 - 1
1 - 1

ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

07:00
FT
3(a-4) ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
 -0.5 
ซานโตส ลากูน่า ซานโตส ลากูน่า (a-5)4
0 - 0
1 - 0
09:05
FT
1(a-3) คลับ เลออน คลับ เลออน
 -0.75 
พูอีบลา พูอีบลา (a-7)6
1 - 0
2 - 0

ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00
FT
1(13) บรัวบริทอากีต้า บรัวบริทอากีต้า
 -10 
โตเกียวเวอร์ดี้ โตเกียวเวอร์ดี้ (12)
1 - 2
1 - 4
11:00
FT
3(9) เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี  เรียวเคียว
 -0.25 
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (6)
1 - 0
1 - 1
11:00
FT
1(18) เอสซี ซะงะมิฮะระ 
 -0.25 
มัตซูโมโตะ ยามากะ มัตซูโมโตะ ยามากะ (22)
0 - 0
1 - 1
12:00
FT
3(16) เธสปา คูซัทสึ เธสปา คูซัทสึ
 -0.75 
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ (1)2
0 - 0
0 - 0
12:00
FT
1(8) เจอีเอฟ ยูไนเต็ด เจอีเอฟ ยูไนเต็ด
 -0.25 
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า (2)3
0 - 0
0 - 0
12:00
FT
(19) ซไวเก้น คานาซาวะ ซไวเก้น คานาซาวะ
 -0.25 
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ มอนเตดิโอะ ยามากาตะ (7)
0 - 0
2 - 1
12:00
FT
1(14) รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
 -0.5 
เวนท์ฟอเรท โกฟุ เวนท์ฟอเรท โกฟุ (3)1
0 - 0
0 - 1
12:00
FT
(11) มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
 -0.25 
เอฮิเมะเอฟซี เอฮิเมะเอฟซี (21)
0 - 1
2 - 1
12:00
FT
(20) กิระวันสึ คิตะคิวชู กิระวันสึ คิตะคิวชู
 -10 
โทชิกิ  เอสซี โทชิกิ เอสซี (15)3
0 - 1
1 - 2
12:00
FT
(4) วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
 -0.5 
ฟาเจียโน โอคายามา ฟาเจียโน โอคายามา (10)1
0 - 0
0 - 1
12:00
FT
3(5) มาชิดา เซลเวีย มาชิดา เซลเวีย
 -0.25 
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า (17)1
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

12:05
FT
3(4) เมลเบิร์น วิคตอรี่ เมลเบิร์น วิคตอรี่
 -10 
บริสแบน โรว์ บริสแบน โรว์ (11)3
2 - 0
3 - 0
14:15
FT
2(8) เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
 -0.25 
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (12)
1 - 1
2 - 2

ฟุตบอล เค-ลีก ฟุตบอล เค-ลีก

12:00
FT
1(3) แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
 -0.25 
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ (1)2
0 - 0
0 - 2
12:40
FT
1(5) ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
 -0.5 
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี วุลซาน ฮุนได โฮรางอี (2)2
0 - 0
0 - 0
14:30
FT
2(8) อินชอนยูไนเต็ด อินชอนยูไนเต็ด
 -0.25 
โปฮัง สตีลเลอร์ โปฮัง สตีลเลอร์ (7)3
0 - 0
0 - 0
14:30
FT
3(9) เอฟซี โซล เอฟซี โซล
 -0.25 
แกงวัน  เอฟซี แกงวัน เอฟซี (10) (N)2
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล India Super League ฟุตบอล India Super League

21:00
FT
1(7) เบงกาลูรู เบงกาลูรู
 -0.5 
เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี (9) (N)1
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

20:00
FT
5อีลาสโซนาเอฟซี 
VS
 Ypato2
0 - 1
1 - 1
20:00
FT
3Agios Matthaios 
VS
 Kozani F.S.61
0 - 2
1 - 3
20:00
FT
2พานาคายคิ 2005 พานาคายคิ 2005
VS
 Nafpaktiakos3
1 - 1
1 - 1
02:30
FT
2Club Infantil Oriental 
VS
 Arijon31
1 - 0
2 - 1
02:30
FT
14คิมเบอร์ลีย์ มาร์ เดล พลาต้า 
VS
 Argentinos Del Sud4
1 - 1
1 - 1
03:00
FT
13Academia Mascherano 
VS
 ลิวาดาเวีย ลินคอล์น4
0 - 1
0 - 2
03:00
FT
1AD Centenario Neuquen 
VS
 Atletico Maronese3
0 - 0
1 - 1
03:00
FT
2Hipolito Yrigoye 
VS
 CA Penaflor3
0 - 1
2 - 1
03:00
FT
4Huracan de San Luis 
VS
 Club General San Martin Merlo5
1 - 0
1 - 0
03:00
FT
Colon Chivilcoy 
VS
 Compania General
-
p - p
03:30
FT
12Club Atletico Miramar 
VS
 Colon de San Justo1
0 - 2
0 - 4
04:30
FT
Atenas 
VS
 Alianza Coronel Moldes
-
p - p
05:15
FT
12Atletico Carcarana 
VS
 Union Sociedad Italiana7
1 - 0
1 - 1
06:00
FT
2ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 
VS
 Union y Juventud Bandera2
3 - 1
5 - 1

 ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

21:00
FT
1(77) ตูนิเซีย (ญ) 
 -10 
 แอลจีเรีย (ญ) (86) (N)
0 - 3
2 - 4
22:35
FT
2(26) โคลัมเบีย(ญ) โคลัมเบีย(ญ)
 -1.5 
 อุรุกวัย (ญ) (73)
2 - 1
3 - 2

ฟุตบอล Ukrainian Premier League ฟุตบอล Ukrainian Premier League

19:00
FT
2(15) อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
 -2 
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (2)2
0 - 1
0 - 1
22:00
FT
1(12) รุกห์ วินนีกี้ รุกห์ วินนีกี้
 -10 
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ (9)1
1 - 0
2 - 0
00:30
FT
(11) โคลอส โคซาลิฟก้า โคลอส โคซาลิฟก้า
 -0.25 
เวเลซ เวเลซ (8)3
0 - 0
1 - 0

ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00
FT
3(7) เฮชเอ็นเคซิเบนิค เฮชเอ็นเคซิเบนิค
 -1.5 
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ (4)1
0 - 1
1 - 2

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:15
FT
3(3) ฮาโปเอล ไฮฟา ฮาโปเอล ไฮฟา
 -0.75 
มัคคาบี้เทลอาวีฟ มัคคาบี้เทลอาวีฟ (11)2
0 - 1
1 - 3
01:45
FT
1(4) ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
 -0.75 
มัคคาบี้ ไฮฟา มัคคาบี้ ไฮฟา (2)4
1 - 1
1 - 3

ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:40
FT
3(8) เออีเอล ลิมาสซอล เออีเอล ลิมาสซอล
 -0.25 
เออีเค ลาร์นาคา เออีเค ลาร์นาคา (2)3
0 - 1
0 - 2

ฟุตบอล Burundi League ฟุตบอล Burundi League

20:00
FT
1(1) Bumamuru 
VS
บีเอส ไดนามิค บีเอส ไดนามิค (10)3
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
(6) แอตเลติโก้ โอลิมปิก แอตเลติโก้ โอลิมปิก
VS
วิทาโล วิทาโล (8)
0 - 0
1 - 0
20:00
FT
(13) Flambeau de LEst 
VS
 Aigle Noir (5)
0 - 0
0 - 4
20:00
 
(7) Le Messager Ngozi 
VS
 Bumamuru (1)
? - ?
? - ?
20:00
 
(2) ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี
VS
แอตเลติโก้ โอลิมปิก แอตเลติโก้ โอลิมปิก (5)
? - ?
? - ?
20:00
 
(9) บีเอส ไดนามิค บีเอส ไดนามิค
VS
รูกินโซ เอฟซี รูกินโซ เอฟซี (8)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:00
FT
3(1) ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
 -0.5 
เอฟซี โกเมล เอฟซี โกเมล (4)3
0 - 1
0 - 1
17:00
FT
3(14) สลาเวีย โมซีร์ สลาเวีย โมซีร์
 -0.75 
ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค (2)4
0 - 0
0 - 0
17:00
FT
3(9) เนเมน กร็อดโน่ เนเมน กร็อดโน่
 -0.75 
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ (7)2
2 - 0
3 - 1
17:00
FT
13(11) เอฟเค อิสล็อก มินส์ค เอฟเค  อิสล็อก มินส์ค
 -0.75 
โคลก้า-บีดียูมินสก์ โคลก้า-บีดียูมินสก์ (12)2
0 - 2
0 - 4
17:00
FT
2(3) บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ
 -1.5 
เอฟเค  วิเท็บส์ค เอฟเค วิเท็บส์ค (6)1
0 - 0
4 - 0
17:00
FT
2(15) สมอร์กอน เอฟซี สมอร์กอน  เอฟซี
 -0.25 
ตอร์ปิโด มินส์ค ตอร์ปิโด มินส์ค (13)
1 - 0
1 - 0
17:00
FT
(16) สปุตนิก สปุตนิก
VS
ซลูตัสค์ ซลูตัสค์ (10)
0 - 0
0 - 3
17:00
FT
12(5) เอฟซี รุค เบรสต์ เอฟซี  รุค เบรสต์
 -0.5 
ดินาโม เบรสต์ ดินาโม เบรสต์ (8)
1 - 1
3 - 2

ฟุตบอล CAF Confederation Cup ฟุตบอล CAF Confederation Cup

19:00
FT
1(KenD1-11) ทัสเคอร์ 
 -0.25 
สฟาเคซี สฟาเคซี (TUND1A-2)2
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
ซานาโก 
 -1.5 
 Binga
1 - 0
3 - 0
20:00
FT
ซิมบ้า ซิมบ้า
 -1 
 เรด แอร์โร41
2 - 0
3 - 0
20:00
FT
2เอพีอาร์ เอฟซี 
 -10 
รีเนซองส์ รีเนซองส์ (MARD1-5)31
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
Royal Leopards 
VS
เจเอส คาบิลี่ เจเอส คาบิลี่ (ALGD1-11)
1 - 0
1 - 0
20:00
FT
ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 
 -1.25 
Tshakhuma TM Tshakhuma TM (SAPLD1-16)1
1 - 0
1 - 0
21:30
FT
เอเอส โอโตโฮ 
VS
 กอร์ มาเฮีย (KenD1-1)
0 - 0
1 - 0
22:00
FT
1(GHAD1-17) Accra Hearts of Oak 
 -0.75 
เจเอส ซาอัวร่า เจเอส ซาอัวร่า (ALGD1-9)21
1 - 0
2 - 0
22:00
FT
1(NGAPR-6) ริเวอร์ ยูไนเต็ด ริเวอร์ ยูไนเต็ด
 -0.5 
เอล มาสรี่ เอล มาสรี่ (EGYD1-9)3
2 - 1
2 - 1
22:00
FT
มานีมายูเนี่ยน 
VS
พีระมิดส์ เอฟซี พีระมิดส์ เอฟซี (EGYD1-2)
0 - 1
0 - 1
22:30
FT
Gendarmerie 
 -0.25 
 Daring Club Motema Pembe1
0 - 0
2 - 0
23:00
FT
เอฟซี นูอาดิโบ 
 -0.25 
 โคตอน สปอร์ต
0 - 0
0 - 0
23:00
FT
1LPRC Oilers 
 -0.75 
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ (SAPLD1-7)2
0 - 1
0 - 2
23:00
FT
1เอเอสอีซี มิโมซาส 
 -1 
Interclube Luanda Interclube Luanda (AGBLE-4)4
0 - 0
2 - 0
23:00
FT
1สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 
 -0.5 
Al-Ahli Tripoli Al-Ahli Tripoli2
1 - 0
1 - 0
01:00
FT
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) อัล อิติฮัด  (ลิเบีย)
VS
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล (NGAPR-2)
-
p - p

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดบอลชุด ทีเด็ด4เซียน ทีเด็ดสเต็ป6 ทีเด็ดสเต็ป3 ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลต่อ ทีเด็ดบอลรอง ทีเด็ดสเกอร์สูงต่ำ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ต Liveบอลสด ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลบอลภาษาไทย ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ สรุปผลบอล ตารางคะแนน โอ้โหบอลเด็ด.com