โอ้โหบอลเด็ด!! ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ผังถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสด ผลบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ช่องถ่ายทอดสด ตารางแข่งขันฟุตบอลทุกลีก พรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา ลีกเอิง กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทย โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลทุกลีก โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด

banner
banner
banner

ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:15
FT
1(10) ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
 -1.25 
เบนฟิก้า เบนฟิก้า (3)1
0 - 2
0 - 2

ฟุตบอล Finland Suomen Cup ฟุตบอล Finland Suomen Cup

00:15
FT
2อัตเลตีโก เมลมิ 
 -1.5 
วันตา วันตา (FIND3AB-5)3
1 - 2
1 - 7

 ฟุตบอล Argentinian Cup

04:35
 
(ARGD1-24) โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
 -1.25 
 โซล เดอ เมโย
? - ?
? - ?
06:35
 
(ARGD1-20) โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
 -1.25 
ทริสแทน ซัวเรส ทริสแทน ซัวเรส (ARGD2-36)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

16:30
FT
(AUSD1-10) เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
 -0.25 
บริสแบน โรว์ บริสแบน โรว์ (AUSD1-11)1
1 - 0
1 - 3

ฟุตบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00
FT
4(MARD1-1) วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
VS
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา (AGBLE-1)3
1 - 1
1 - 1

ฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล ฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00
FT
3ฟิลิปปินส์(ยู23) 
 -1 
อินโดนีเซีย  (ยู 23) อินโดนีเซีย (ยู 23) (N)1
0 - 2
0 - 4
19:00
FT
3เมียนมาร์ (ยู 23) เมียนมาร์  (ยู 23)
 -1.75 
เวียดนาม(ยู 23) เวียดนาม(ยู 23) (N)
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล Southeast Asian Games football Women ฟุตบอล Southeast Asian Games football Women

16:00
FT
1(83) ลาว (ญ) 
VS
สิงคโปร์ (ญ) สิงคโปร์ (ญ) (135) (N)
0 - 0
0 - 1
19:00
FT
(43) ไทย(ญ) ไทย(ญ)
VS
เมียนมาร์  (ญ) เมียนมาร์ (ญ) (45) (N)3
1 - 0
1 - 1

ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45
FT
1(6) ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์
 -0.25 
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ (3)1
1 - 1
1 - 1

ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
FT
5(19) เรอัล โซเซียดาด บี เรอัล โซเซียดาด บี
 -0.5 
อัลเมเรีย อัลเมเรีย (1)2
0 - 1
0 - 2

ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี

01:30
FT
13(6) อัสโคลี่ อัสโคลี่
 -10 
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้ (7)3
0 - 1
0 - 1

ฟุตบอล ฝรั่งเศส ลีก3 ฟุตบอล ฝรั่งเศส ลีก3

01:45
FT
1(2) อานซี อานซี
 -1.25 
เซอด็อง เซอด็อง (8)2
0 - 0
2 - 0
01:45
FT
(13) อาวรองเช่ อาวรองเช่
 -0.25 
เกรไตล์ เกรไตล์ (17)
1 - 1
2 - 1
01:45
FT
2(15) บาสเตีย ซีเอ บาสเตีย ซีเอ
 -0.25 
เซเต้ เอฟซี เซเต้ เอฟซี (14)3
1 - 0
1 - 2
01:45
FT
2(18) เอฟซี แซมบี เอฟซี แซมบี
 -10 
บูโลญจน์ บูโลญจน์ (16)41
1 - 0
1 - 0
01:45
FT
1(12) โชเลท เอสโอ โชเลท เอสโอ
 -0.5 
ชาโตรูซ์ ชาโตรูซ์ (6)21
0 - 0
0 - 1
01:45
FT
(10) โอร์แลงส์ ยูเอส โอร์แลงส์ ยูเอส
 -0.25 
สต๊าด ลาวัลลัวส์ สต๊าด ลาวัลลัวส์ (1)1
1 - 1
3 - 2
01:45
FT
(11) เรด สตาร์ 93 เรด สตาร์ 93
 -10 
อูแอส กงการ์กโน่ อูแอส กงการ์กโน่ (4)1
4 - 0
5 - 1
01:45
FT
(7) Stade Briochin Stade Briochin
 -0.25 
เลอ ม็องส์ เลอ ม็องส์ (9)1
1 - 1
2 - 2
01:45
FT
(3) วิลเลฟรองเช วิลเลฟรองเช
 -0.75 
บรูค พีรอนนาส บรูค พีรอนนาส (5)1
3 - 0
4 - 1

ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00
FT
1(3) เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
 -0.25 
 เดอ กราฟสคัป (9)3
3 - 1
3 - 1

ฟุตบอล Scottish Championship ฟุตบอล Scottish Championship

01:45
FT
3(2) อาร์บรอท อาร์บรอท
 -0.25 
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์ (3)62
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล Portugal Liga de Honora ฟุตบอล Portugal Liga de Honora

21:30
FT
6(10) ปอร์โต้ บี ปอร์โต้ บี
 -10 
เอสแอล เบนฟิก้า บี เอสแอล เบนฟิก้า บี (5)3
2 - 1
2 - 3
00:00
FT
12(15) อคาเดมีโค วิสุ อคาเดมีโค วิสุ
 -10 
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์ (8)2
0 - 0
1 - 2

ฟุตบอล Austria Erste Division ฟุตบอล Austria Erste Division

23:30
FT
1(5) อัมเสตทเทน อัมเสตทเทน
 -0.25 
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค (7)2
0 - 0
3 - 0
23:30
FT
1(14) ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) ออสเตรีย เวียนนา  (เยาวชน)
 -0.25 
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) ราปิด เวียนนา (เยาวชน) (11)2
2 - 3
3 - 3
23:30
FT
(3) เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ เอฟซี  เบลอ เวส ลินซ์
 -0.75 
เอฟซี ไลเฟริ่ง เอฟซี ไลเฟริ่ง (6)1
2 - 0
3 - 0
23:30
FT
3(16) เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 เอฟซี  ดอร์นบิร์น 1913
 -0.25 
โววาท์ส สเตย์ยา โววาท์ส สเตย์ยา (10)1
1 - 1
2 - 3
23:30
FT
1(15) Superfund Pasching Superfund Pasching
 -10 
คัพเฟ่นเบิร์ก คัพเฟ่นเบิร์ก (13)1
0 - 1
1 - 1
23:30
FT
2(12) เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
 -0.75 
ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว (1)1
0 - 1
1 - 2
23:30
FT
3(4) ลาฟนิทซ์ ลาฟนิทซ์
 -10 
ทีม เฟอ ไวน์ ทีม เฟอ ไวน์ (2)5
1 - 0
1 - 0
23:30
FT
1(8) ซังค์ พอลเท่น ซังค์ พอลเท่น
 -0.5 
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค (9)3
0 - 1
3 - 1

ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00
FT
2(11) เฟรมัด อเมเจอร์ เฟรมัด อเมเจอร์
 -0.25 
เฮอฟอล์จ โคเก้ เฮอฟอล์จ โคเก้ (7)1
0 - 0
1 - 0
23:30
FT
(5) เฟรเดอริเซีย เฟรเดอริเซีย
 -1.25 
ไนโคบิ้ง เอฟซี ไนโคบิ้ง เอฟซี (6)3
3 - 0
5 - 1
00:00
FT
2(4) เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี  ฮอร์เซ่นส์
 -0.25 
เฮลซิงกอร์ เฮลซิงกอร์ (1)5
1 - 2
3 - 3

ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00
FT
1(15) ดัลคุลด์ เอฟเอฟ ดัลคุลด์  เอฟเอฟ
 -0.25 
สค็อปดี้ เอไอเค สค็อปดี้ เอไอเค (5)31
1 - 0
3 - 1

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก

01:45
FT
2(7) เชลบอร์น เชลบอร์น
 -0.25 
ดร็อกเฮด้า ดร็อกเฮด้า (8)1
0 - 0
1 - 0
01:45
FT
2(4) ดันดาล์ค ดันดาล์ค
 -0.5 
โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์ (6)2
0 - 1
3 - 1
01:45
FT
1(1) แชมร็อค แชมร็อค
 -0.75 
เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้ (2)1
0 - 0
1 - 0
02:00
FT
1(9) ฟินน์ ฮาร์ปส์ ฟินน์ ฮาร์ปส์
 -0.75 
ยูซี ดับลิน ยูซี ดับลิน (10)1
0 - 0
0 - 1

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45
FT
15(9) แอธโลน ทาวน์ แอธโลน ทาวน์
 -0.75 
ลองฟอร์ด ทาวน์ ลองฟอร์ด ทาวน์ (4)2
1 - 2
1 - 2
01:45
FT
4(6) เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) เว็กซ์ฟอร์ด  (เยาวชน)
 -0.5 
กัลเวย์ ยูไนเต็ด กัลเวย์ ยูไนเต็ด (2)
0 - 3
0 - 4
01:45
FT
1(3) วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
 -1.5 
โคห์บ รัมเบลอ โคห์บ รัมเบลอ (8)3
1 - 2
4 - 2
01:45
FT
1(5) Treaty United 
 -0.25 
เบรย์ วันเดอเรอร์ส เบรย์ วันเดอเรอร์ส (7)2
1 - 0
2 - 2

ฟุตบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ ฟุตบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:00
FT
1(7) วีพีเอส วาซ่า วีพีเอส วาซ่า
 -0.25 
ไซนาโจเอน ไซนาโจเอน (11)2
0 - 0
0 - 1
22:00
FT
11(10) เอซี โอลู เอซี โอลู
 -1 
ฮอนก้า ฮอนก้า (3)1
0 - 0
2 - 1

ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30
FT
4(12) เจเอพีเอส เจเอพีเอส
 -0.5 
อีคีนาส IF อีคีนาส IF (5)1
1 - 0
1 - 0
23:00
 
(10) พีอีพีโอ ลัพพีรันตา พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
VS
เอ็มพี  มิคเคลลี่ เอ็มพี มิคเคลลี่ (7)
? - ?
? - ?

ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

23:00
FT
1(2) เอฟเค โซชิ เอฟเค โซชิ
 -1.25 
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด (12)41
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00
FT
1(7) มลาด้า โบเลสลาฟ มลาด้า โบเลสลาฟ
 -0.75 
ซิกม่า โอโลมุช ซิกม่า โอโลมุช (8)4
1 - 1
2 - 2

ฟุตบอล Poland Ekstraklasa ฟุตบอล Poland Ekstraklasa

23:00
FT
1(8) คราโคเวียฯ คราโคเวียฯ
 -0.5 
วิสล่า พล็อค วิสล่า พล็อค (6)1
2 - 0
3 - 0
01:30
FT
2(13) จาเกียลโลเนีย จาเกียลโลเนีย
 -0.25 
ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์ (11)4
0 - 0
2 - 2

ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 1

23:00
FT
13(13) เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
 -10 
พุชช่า นิโปโลมิเช่ พุชช่า นิโปโลมิเช่ (15)4
0 - 1
1 - 2
01:30
FT
1(9) ป๊อดเบสคิดเซีย ป๊อดเบสคิดเซีย
 -0.25 
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย (3)1
0 - 1
1 - 1

ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:30
FT
(11) ชินเดียทาร์โกวิสเต้ ชินเดียทาร์โกวิสเต้
VS
เมตาน เมดิอัส เมตาน เมดิอัส (14)1
1 - 0
3 - 0
00:30
FT
3(15) ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์
 -0.5 
ยูทีเอ อารัด ยูทีเอ อารัด (8)4
0 - 1
1 - 1

ฟุตบอล เซเรีย บี บราซิล ฟุตบอล เซเรีย บี บราซิล

05:00
 
(10) ปอนเต เปรตา ปอนเต เปรตา
 -0.5 
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ (7)
? - ?
? - ?
07:30
FT
(6) ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่  เอสซี
 -0.25 
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ (3)1
0 - 1
0 - 1

ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1

17:30
FT
2(14) อูราวะ เรด ไดมอนส์ อูราวะ เรด ไดมอนส์
 -10 
ซานเฟรซเซ  ฮิโรชิม่า ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า (7)2
0 - 0
0 - 0

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

23:00
FT
(ESTD1-1) เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ เอฟซี  ฟลอร่า ทาลลินน์
VS
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ (UKRD1-2)
0 - 2
0 - 3
09:45
FT
Canberra White Eagles U23 
VS
 ANU FC U23
0 - 1
0 - 3

 ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

20:00
FT
อุซเบกิสถาน (ยู 16) 
VS
 อิหร่าน(ยู16)
1 - 0
2 - 2
23:00
FT
อัฟกานิสถาน (ยู 16) 
VS
 คีร์กิสถาน(ยู16)
0 - 0
1 - 1

ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23:00
FT
2(10) ดราโกโวลแยค ดราโกโวลแยค
 -0.75 
เฮชเอ็นเคกอริก้า เฮชเอ็นเคกอริก้า (6)2
0 - 1
0 - 2

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:45
FT
12(3) เกล็นโตรัน เกล็นโตรัน
VS
ลาร์นเอฟซี ลาร์นเอฟซี (5)1
1 - 0
2 - 2

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15
FT
2(9) กอเดรนเกอร์ กอเดรนเกอร์
VS
ฟีลเคียร์ ฟีลเคียร์ (4)3
1 - 0
1 - 1
02:15
FT
3(6) ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
VS
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส (2)3
2 - 1
2 - 1
02:15
FT
5(3) ฟจอลเนอร์ ฟจอลเนอร์
VS
ธอร์ อคูเรย์รี่ ธอร์ อคูเรย์รี่ (7)3
2 - 0
4 - 1

ฟุตบอล Burundi League ฟุตบอล Burundi League

20:00
FT
(9) Olympique Star 
VS
 Aigle Noir (4)
0 - 0
1 - 0
20:00
FT
(14) Flambeau de LEst 
VS
กายันซ่า ยูไนเต็ด กายันซ่า ยูไนเต็ด (13)
1 - 1
1 - 4
20:00
FT
(11) รูกินโซ เอฟซี รูกินโซ เอฟซี
VS
บีเอส ไดนามิค บีเอส ไดนามิค (8)
0 - 0
1 - 3

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:30
FT
2(13) เอฟเค วิเท็บส์ค เอฟเค  วิเท็บส์ค
 -0.25 
เอฟซี โกเมล เอฟซี โกเมล (10)4
0 - 0
1 - 1
00:30
FT
3(11) เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
 -1 
บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ (1)31
0 - 0
0 - 0

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดบอลชุด ทีเด็ด4เซียน ทีเด็ดสเต็ป6 ทีเด็ดสเต็ป3 ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลต่อ ทีเด็ดบอลรอง ทีเด็ดสเกอร์สูงต่ำ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ต Liveบอลสด ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลบอลภาษาไทย ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ สรุปผลบอล ตารางคะแนน โอ้โหบอลเด็ด.com