โอ้โหบอลเด็ด!! ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ บอลคืนนี้ ฟุตบอลวันนี้ ผังถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสด ผลบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ช่องถ่ายทอดสด ตารางแข่งขันฟุตบอลทุกลีก พรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา ลาลีกา ลีกเอิง กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทย โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลทุกลีก โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสด
ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด
18:00
2(THAPR-1) บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
นครราชสีมา เอฟซี (THAPR-11)
2
0 - 0
0 - 0
22:00
2(13) คริสตัล พาเลซ
-0.25
แมนยูไนเต็ด (6)4
1 - 0
1 - 0
22:00
1(17) เบิร์นลี่ย์
-10
นิวคาสเซิ่ล (12)
0 - 1
1 - 2
22:00
3(20) นอริช ซิตี้
-1.5
สเปอร์ (4)1
0 - 2
0 - 5
22:00
14(11) เบรนท์ฟอร์ด
-10
ลีดส์ ยูไนเต็ด (18)
1
0 - 0
1 - 2
22:00
1(2) ลิเวอร์พูล
-2
วูล์ฟแฮมป์ตัน (8)
1 - 1
3 - 1
22:00
(5) อาร์เซน่อล
-0.75
เอฟเวอร์ตัน (16)
1
2 - 1
5 - 1
22:00
(9) เลสเตอร์ ซิตี้
-0.5
เซาแธมป์ตัน (15)
1
0 - 0
4 - 1
22:00
1(10) ไบรท์ตัน
-0.25
เวสต์แฮม (7)
1
0 - 1
3 - 1
22:00
(3) เชลซี
-1.75
วัดฟอร์ด (19)
1 - 0
2 - 1
22:00
(1) แมนซิตี้
-2
แอสตัน วิลล่า (14)
2
0 - 1
3 - 2
22:30
2(15) เอลเช่
-0.25
เกตาเฟ่ (14)2
1 - 1
3 - 1
01:00
(20) อลาเบส
-0.75
คาดิส (18)1
0 - 0
0 - 1
01:00
1(16) กรานาดา
-1
เอสปันญ่อล (13)
0 - 0
0 - 0
01:00
2(10) โอซาซูน่า
-0.5
มายอร์ก้า (17)2
0 - 0
0 - 2
03:00
3(2) บาร์เซโลน่า
-0.25
บียาร์เรอัล (7)
1
0 - 1
0 - 2
03:00
4(6) โซเซียดาด
-10
แอต.มาดริด (3)
2
0 - 0
1 - 2
03:00
3(4) เซบีย่า
-0.25
แอธเลติก บิลเบา (8)
3
0 - 0
1 - 0
17:30
1(16) สเปเซีย
-1
นาโปลี (3)2
0 - 3
0 - 3
23:00
1(2) อินเตอร์ มิลาน
-2.5
ซามพ์โดเรีย (15)
2
0 - 0
3 - 0
23:00
2(10) ซัสเซาโล่
-1.25
เอซี มิลาน (1)1
0 - 3
0 - 3
02:00
1(17) ซาแลร์นิตาน่า
-0.75
อูดิเนเซ่ (13)
1
0 - 3
0 - 4
02:00
(20) เอซี เวนิช
-0.75
กาญารี่ (18)3
0 - 0
0 - 0
19:30
4(5) อัลค์มาร์
-1.25
ฮีเรนวีน (8)
1 - 0
2 - 0
23:00
15(6) วิเทสส์
-0.25
อูเทร็คท์ (7)
1
1 - 0
2 - 0
05:00
บราซิลเลียนเซ่
-2
อัตเลติโก มิไนโร่ (BRAD1-3)
? - ?
? - ?
11:00
Fukuyama City FC
VS
Celeste Tokushima
? - ?
? - ?
11:00
2(JPND3-17) ไกนาเร โตโตริ
-0.75
วาสป้า โออิตะ (JPNJFL-10)
0 - 2
0 - 4
11:00
(JPND3-1) คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
-0.25
กิระวันสึ คิตะคิวชู (JPND3-14)
1
2 - 0
3 - 1
11:00
(JPND3-10) คาเตอเลอร์ โตยามา
-0.5
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี (JPND3-7)2
1 - 0
1 - 0
11:00
เอ็มดี นางาซากิ
VS
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี (JPNJFL-14)
? - ?
? - ?
11:00
3(JPNJFL-15) บิวาโกะ ชิงะ
VS
มหาวิทยาลัยนานาชาติแปซิฟิก1
1 - 1
1 - 1
11:00
3(JPNJFL-7) นารา คลับ
-10
ฮอนด้า เอฟซี (JPNJFL-2)
0 - 0
0 - 0
11:00
2(JPNJFL-12) ซูซูกะอันลิมิเต็ด
VS
Bundey thuns kakogawa
0 - 0
3 - 0
11:00
มหาวิทยาลัยทสึคุบะ
VS
อูรายะสุเอสซี
? - ?
? - ?
11:00
(JPND3-16) วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี
VS
มหาวิทยาลัยนีงะตะ2
0 - 1
0 - 1
11:00
Brew Kashima
VS
โคชิ ยูไนเต็ด (JPNJFL-11)
? - ?
? - ?
11:00
ฟูกูอิยูไนเต็ด
VS
Doshisha University
? - ?
? - ?
11:00
Jobu University
VS
Fuji University FC
? - ?
? - ?
11:00
มหาวิทยาลัยโทอินแห่งโยโกฮาม่า
VS
มหาวิทยาลัยริชโช
? - ?
? - ?
13:00
ทากามัตสึ
VS
มหาวิทยาลัยโทคุยามะ
? - ?
? - ?
16:00
2อินโดนีเซีย (ยู 23)
-10
มาเลเซีย (ยู 23)1
0 - 0
1 - 1
19:00
ไทย (ยู 23)
-10
เวียดนาม(ยู 23)
2
0 - 0
0 - 1
02:00
(4) มอนซ่า 1912
-0.25
เบรสชา (5)
1
0 - 1
2 - 1
22:00
(1) ออสเตรีย ลัสเตนัว
-1.25
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) (14)
2
3 - 0
4 - 0
22:00
2(2) ทีม เฟอ ไวน์
-1.25
Superfund Pasching (15)
5
1 - 1
3 - 1
22:00
1(7) กราเซอร์ เอเค
-0.25
ลาฟนิทซ์ (4)
2
2 - 0
4 - 1
22:00
2(12) คัพเฟ่นเบิร์ก
-1
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ (3)1
0 - 0
0 - 0
22:00
1(6) เอฟซี ไลเฟริ่ง
-0.5
เอสวี ฮอร์น (13)
1
3 - 0
4 - 1
22:00
2(11) ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
-10
อัมเสตทเทน (5)
3
2 - 1
5 - 2
22:00
1(10) โววาท์ส สเตย์ยา
-0.25
ซังค์ พอลเท่น (8)1
0 - 0
2 - 0
22:00
(9) แวคเกอร์ อินส์บรุค
-0.75
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 (16)
2 - 0
3 - 0
21:00
3(1) แซงต์ กิลลุส
-1
รอแยล อันท์เวิร์พ (4)
1
0 - 0
0 - 1
23:30
2(2) คลับบรูซ
-0.5
อันเดอร์เลชท์ (3)
2
1 - 0
1 - 1
22:00
(3) บรอนด์บี้
-10
ซิลเคบอร์ก (6)
1
1 - 0
2 - 1
22:00
(1) FC โคเปนเฮเกน
-1
อัลบอร์ก (4)
2
2 - 0
3 - 0
22:00
(2) มิดทิลแลนด์
-0.75
แรนเดอร์ส (5)
2
2 - 1
3 - 2
19:00
2(9) โฮโบร
-0.5
เอสเบิร์ก (10)
1
0 - 2
1 - 2
19:00
2(12) เจมส์เมอบังค์
-0.5
เฟรมัด อเมเจอร์ (11)2
1 - 1
3 - 2
19:00
2(8) เวนด์ซีเซล
-0.25
เฮอฟอล์จ โคเก้ (7)
1
1 - 0
1 - 1
20:00
4(10) เอล์ฟส์บอร์ก
-1
IFK โกเตบอร์ก (11)
2 - 1
3 - 1
20:00
13(13) วาลเบิร์ก เอฟซี
-0.5
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (14)
21
1 - 0
2 - 1
20:00
3(2) ฮัมมาร์บี้
-0.5
นอร์โคปิ้ง (8)
3
1 - 0
3 - 0
22:30
3(9) คัลมาร์
-10
เยอร์การ์เด้น (4)
1
0 - 0
1 - 0
22:30
2(5) มัลโม่
-0.75
ฮัคเค่น (3)
3
0 - 0
1 - 2
18:00
14(11) แลนด์สโครน่า
-0.25
ไอเค บราเก้ (2)41
1 - 0
1 - 1
18:00
(13) ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
-10
วาสเทราส (14)
1
0 - 2
1 - 2
20:00
4(5) เทรลเลบอร์ก
-0.25
ออสเตอร์ ไอเอฟ (8)
4
1 - 2
1 - 2
23:00
(13) เฮาเกซุนด์
-0.5
โบโด กลิมท์ (7)1
0 - 3
1 - 4
23:00
1(9) ทรอมโซ่
-0.25
ไวกิ้ง เอฟเค (2)3
0 - 0
1 - 1
23:00
4(4) ชาร์ปบอร์ก 08
-0.75
อาเลซุนด์ เอฟเค (10)
3
1 - 1
1 - 2
23:00
(5) สตรอมก็อดเซ็ท
-10
วาเลเรนก้า (6)
1
3 - 0
3 - 2
23:00
2(12) เอฟเค เจิร์ฟ
-0.25
ออด เกรนแลนด์ (15)1
0 - 0
0 - 1
01:00
2(11) ฮามคาม
-10
โรเซนบอร์ก (8)
0 - 1
1 - 1
20:00
11(11) รัวฟอส
-0.25
สตาเบ็ค (5)
0 - 1
0 - 4
20:00
1(7) ซองน์ดาล
-1
อาซาเน่ ฟุตบอล (14)
2
1 - 2
2 - 3
20:00
1(9) ลาห์ติ
-0.5
เอซี โอลู (8)
2
0 - 1
0 - 2
22:30
1(2) HJK เฮลซิงกิ
-1
เอฟซี ฮาก้า (6)
3
1 - 1
4 - 1
21:00
2(13) โบฮีเมี่ยนส์ 1905
-1.25
โอปาว่า (CZED2-3)
1 - 0
2 - 0
21:00
2(CZED2-2) กราฟฟิน วลาซิม
-0.25
เทปลิเซ่ (12)4
2 - 1
2 - 2
17:40
1(10) จีเคเอส ทิคี
-0.25
โคโรน่า คีลเซ่ (4)
1
0 - 1
1 - 1
17:40
4(2) วิดซอว์ ลอดส์
-0.25
ป๊อดเบสคิดเซีย (8)
3
1 - 0
2 - 1
17:40
1(6) โครบริ โกลกูฟว์
-0.5
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค (15)
1
4 - 0
4 - 0
17:40
3(11) จีเคเอส คาโตวีตเซ
-0.25
เอลเคเอสลอดซ์ (9)
1
1 - 0
2 - 0
17:40
2(16) โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
-0.25
พุชช่า นิโปโลมิเช่ (13)3
0 - 0
1 - 0
17:40
3(14) เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
-0.25
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย (18)3
1 - 1
1 - 1
17:40
13(3) อาร์ก้า กดิเนีย
-0.75
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ (7)
2
1 - 0
2 - 1
17:40
1(5) ออดราออปอเล
-0.25
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ (12)
0 - 2
0 - 3
17:40
4(17) เคเอส พอลโควิค
-0.25
เมียดิซ เลกนิก้า (1)4
0 - 1
0 - 1
21:30
3(8) เอฟซี ซิยง
-0.5
เซอร์เวตต์ (6)
3
1 - 0
3 - 3
21:30
3(3) ยัง บอยส์
-1
กราสฮ็อปเปอร์ (7)
2
1 - 0
3 - 0
21:30
1(5) เซนต์ กัลเลน
-0.75
ลัวซานนี สปอร์ท (10)
3
1 - 0
4 - 0
21:30
14(2) บาเซิ่ล
-0.5
ลูกาโน (4)
31
1 - 1
2 - 1
21:30
(1) เอฟซี ซูริค
-1
ลูเซิร์น (9)
1
2 - 2
2 - 3
20:00
1(8) คารากูมรัค
-10
อลันยาสปอร์ (5)
2
0 - 1
0 - 1
20:00
2(4) อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
-0.5
แทร็บซอนสปอร์ (1)
3 - 0
3 - 1
23:00
(11) อดาน่า เดมิร์สปอร์
-1.5
กัซเทป (19)
2
5 - 0
7 - 0
23:00
(13) ฮาเตย์สปอร์
-0.25
กิริซันสปอร์ (16)
1
1 - 1
4 - 1
01:30
4(2) สเตอัว บูคาเรสต์
-0.25
CFR คลูจ์ (1)
2
1 - 1
3 - 1
02:00
2(1) สปอร์ตคลับ เปาลิสตา
-0.25
เซาเปาโล (6)
3
0 - 1
1 - 1
02:00
1(20) ฟอร์ตาเลซ่า
-0.25
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ (13)
1
0 - 1
0 - 1
05:00
(17) แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
-0.75
อาไว เอฟซี เอสซี (10)
? - ?
? - ?
21:00
1(2) ครูไซโร่ (เอ็มจี)
-1
แซมปายโอ้ คอเรีย (12)
1
0 - 0
2 - 0
02:00
1(4) โบคา จูเนียร์ส
-0.5
คลับ อัตเลตีโก (10)
3
1 - 0
3 - 0
03:08
1(4) มอนทรีออล อิมแพ็ค
-0.75
รีล ซอลต์ เลค (5)
2
1 - 0
1 - 2
04:05
(11) Charlotte FC
-0.75
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส (14)
? - ?
? - ?
04:10
(2) นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
-1
ชิคาโก ไฟร์ (14)
? - ?
? - ?
05:00
(13) อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
-0.25
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส (3)
? - ?
? - ?
06:00
(3) เอฟซี ดัลลัส
-0.75
มินนิโซตา ยูไนเต็ด (9)
? - ?
? - ?
06:30
(12) ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
-0.25
แคนซัส วิซาร์ดส์ (13)
? - ?
? - ?
07:00
1(4) แอลเอ กาแลกซี่
-0.5
ฮุสตัน ไดนาโม (7)
4
0 - 1
0 - 3
07:00
2(8) โคโลราโด ราปิดส์
-0.75
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ (11)
2
0 - 0
1 - 0
07:00
(2) Austin FC
-0.25
ออร์แลนโด ซิตี้ (5)
52
0 - 2
2 - 2
09:00
1(10) พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
-0.25
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน (2)
3
0 - 1
0 - 2
08:00
3(c-1) ปาชูก้า
-0.25
คลับ อเมริกา (c-4)
1
2 - 0
3 - 0
13:00
1(15) จูบิโล อิวาตะ
-0.25
คอนซาโดล ซัปโปโร (13)1
1 - 1
1 - 2
12:00
(9) มาชิดา เซลเวีย
-0.5
เธสปา คูซัทสึ (12)
1 - 0
2 - 0
12:00
2(14) รีโนฟา ยามากูชิ
-10
วี-วาเรน นากาซากิ (16)
1
0 - 2
1 - 2
11:05
3(1) เมลเบิร์น ซิตี้
-1
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (4)
3
0 - 0
1 - 1
14:30
2(4) เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
-0.5
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ (8)
3
0 - 0
0 - 0
14:30
2(9) แดกู เอฟซี
-0.5
แกงวัน เอฟซี (10)
1
1 - 0
3 - 0
17:00
2(11) ซูวอน ซิตี้
-0.5
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ (3)1
0 - 0
0 - 1
18:00
Newport Pagnell Town
VS
Littlehampton Town3
1 - 0
3 - 0
19:00
(IDNISL-4) อเรม่า มาลัง
VS
พีเอสไอเอส เซมารัง (IDNISL-7)
1
2 - 0
2 - 0
21:30
เนเธอร์แลนด์(ยู 17)
VS
ฝรั่งเศส(ยู 17)
0 - 1
3 - 1
21:30
โปแลนด์(ยู 17)
VS
บัลแกเรีย(ยู 17)
0 - 0
1 - 1
00:00
ลักเซมเบิร์ก(ยู 17)
VS
อิตาลี (ยู 17)
0 - 1
0 - 1
00:00
เยอรมนี(ยู 17)
VS
อิสราเอล(ยู 17)
0 - 0
3 - 0
00:00
3(10) เคฟลาวิค
-0.5
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (7)4
2 - 1
2 - 1
02:15
1(1) เบรย์ดาบลิค
-1.75
เฟรม เรย์จาวิค (9)
4
2 - 1
4 - 3
02:15
2(4) วาลูร์ เรย์ยาวิค
-0.5
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (6)
4
0 - 0
1 - 3
23:00
(1) อปอลลอน ลิมาสซอล
VS
เออีเค ลาร์นาคา (2)
1
0 - 0
0 - 1
23:00
1(6) เออีพี ปาฟอส
VS
อโปเอล นิโคเซีย (3)
31
2 - 0
3 - 1
19:00
1(16) ดนีโปร โมกิเลฟ
VS
ดินาโม เบรสต์ (14)
11
0 - 0
2 - 0
21:00
12(6) สลาเวีย โมซีร์
VS
เนเมน กร็อดโน่ (9)
31
0 - 1
1 - 1
23:00
(5) ดินาโม มินส์ค
VS
เอฟเค วิเท็บส์ค (13)
4
1 - 0
2 - 1
ทีเด็ดบอล ทีเด็ดบอลชุด ทีเด็ด4เซียน ทีเด็ดสเต็ป6 ทีเด็ดสเต็ป3 ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลต่อ ทีเด็ดบอลรอง ทีเด็ดสเกอร์สูงต่ำ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ต Liveบอลสด ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ราคาบอลไหล ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลบอลภาษาไทย ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ สรุปผลบอล ตารางคะแนน โอ้โหบอลเด็ด.com